Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kasusura sasa kutandikwa bakora.....!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Sajenti, Jun 28, 2010.

  1. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #1
    Jun 28, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Justine Kasusura aliyeshitakiwa kwa kosa la wizi wa fedha dola za kimarekani milioni mbili ( 2ml.) akiwa mfanyakazi wa kampuni ya ulinzi ya Security Group ameshindwa katika rufaa yake aliyokata katika mahakama kuu ya Tanzania. Kasusura aliyehukumiwa kifungo cha miaka 30 jela baada ya kukutwa na hatia ya wizi akiwa mlinzi wa kampuni hiyo alikata rufaa katika mahakama kuu kupinga adhabu hiyo, lakini rufaa yake hiyo iligongwa mwamba ambapo sasa adhabu hiyo ya miaka 30 jela itaambatana na viboko 6...
     
  2. Questt

    Questt JF-Expert Member

    #2
    Jun 28, 2010
    Joined: Oct 8, 2009
    Messages: 3,013
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Huyu jamaa alizimaliza pesa zake zote kwa kuwahonga mapolisi.....aliisahau mahakama.....sasa mtu mzima kama yeye kupigwa stiki 6??? na hiyo itakua daily au??? kama daily nampa Pole...
     
  3. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #3
    Jun 28, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Hiyo ni adhabu ya mwizi. Kwa kuwa aliiba na kuzubaa na pesa yote humu humu nchini akiwahonga mandata akiwemo mkubwa wa mandata wa wakati ule. Wacha apate haki yake. Atajuta kwa nini aliiba kitita hicho na kukichezea bila mpangilio.
     
  4. S

    S. S. Phares JF-Expert Member

    #4
    Jun 28, 2010
    Joined: Nov 27, 2006
    Messages: 2,140
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Tanzania fikra zetu ziko kinyume nyume sana.
     
  5. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #5
    Jun 29, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    ..Why Bana??!!:dance:
     
  6. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #6
    Jun 29, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    ..Hapana mkuu daily wataua...nadhani siku atakayokuwa akimaliza kifungo chake iwe ni salamu kwa wadau wengine na mai wife wake pia...
     
  7. StaffordKibona

    StaffordKibona JF-Expert Member

    #7
    Jun 29, 2010
    Joined: Apr 21, 2008
    Messages: 672
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kawaida stick 6 wakati wa kutinga prison na 6 wakati wa kutoka
     
  8. Luteni

    Luteni JF-Expert Member

    #8
    Jun 29, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 2,275
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Sitetei wizi wa aina yeyote ile lakini kati ya wezi wajinga duniani na Kasusura yumo, mtu umeiba dola mil.2 badala ya kuchukua single ticket unakwenda kujificha Mbeya halafu baada ya siku mbili unaanza kutanua baa za vichochoroni na vimada huo kama si ukichaa ni nini, acha ale hizo mvua 30 ni saizi yake.
     
  9. Obuntu

    Obuntu JF-Expert Member

    #9
    Jun 29, 2010
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 512
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mchukia Fisadi:

    Hii paragraph sijaielewa vizuri - haindani na jina lako!
     
  10. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #10
    Jun 29, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    ..Unajua huwa najiuliza kama jamaa alikuwa amesepa na mzigo wote $ 2m. na hata kama aliamua kutanua bila ya kuwa na akiba ya busara kuwa endapo litabumburuka atajipoza vipi then hapo hata mimi namshangaa!! Tena dola zikiwa mpya 2m ni unene wa kipande cha sabuni tu!!:mmph:
     
  11. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #11
    Jun 29, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    kumcha Mungu ni chanzo cha maarifa, Mithali 1 : 7
    kuusikiliza mwili na nafsi yako daima, mwisho wako ni wa aibu na mbaya sana,
    laiti kama angeamua kuishi kwa kuitii torati ya Mungu kwa Musa na watu wote angejua kuwa kuiba ni dhambi, maana ilikuonya Kasusura, ''USIIBE'' maana mwizi hufa dhambini,
     
Loading...