Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kasulumbai aunguruma Igunga

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kibogo, Jul 22, 2012.

  1. kibogo

    kibogo JF-Expert Member

    #1
    Jul 22, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 9,220
    Likes Received: 473
    Trophy Points: 180
    P1020060.JPG P1020070.JPG P1020062.JPG
    Leo kumefanyika mkutano wa hadhara wa CDM Igunga
    Madhumuni ya mkutano huo ni kwa CDM kuwashukuru wananchi wa Igunga kwa hatua waliyofikia ya kubadirika na kukubaliana na mageuzi katika kupigania haki zao, Pia kasulumbai alisema CCM imeshindwa kuongoza kwani mfano halisi unajionyesha kwa jeshi la Polisi kwani hadi leo hawana makazi ya kudumu na wanapanga mitaani kitu ambacho ni hatari kutokana na kazi wanayoifanya, suala lingine na mpango wa serikali kuleta maji Igunga kutoka Ziwa Victoria amesema mpango huo ni mzuri kwa wananchi lakini serikali hii inawaandalia mazingira mazuri wawekezaji wa Madini ambao watakuja Igunga kwa ajili ya uchimbaji wa Madini ambayo kwa kiwango kikubwa watanufaika wao na sio wananchi wa Igungfa alitolea mfano ni Kahama kwani baada ya kuwepo wawekezaji ndo maana maji kutoka Ziwa Viktoria yamepelekwa huko. pia ametoa tamko kuwa CCM haitawweza kufanikiwa kwa propaganda chafu inazozifanya ikiwemo ya kutumia kifaa maalum cha kutuma sms kwa kutumia No. za wabunge wa CDM ili kuwatia hatiani kwamba wametuma SMS za vitisho kwa wabunge wa CCM na amesema wanasubiri suala hilo lipelekwe mahakamani na ndiyo watatoa ushahidi kuhusu suala hilo na ndipo hapo CCM watakapoumbuka. Mwisho amewataka wananchi wa Igunga kuhakikisha wanachangia kuiondoa CCM madarakani hapo 2015 ili kuweza kukiweka chama ambacho kitawasaidia katika kuwaletea maendeleo na kulinda rasilimali zao na sio CCM inayomaliza rasilimali zetu na kunufaisha wachache.
     
  2. Avanti

    Avanti JF-Expert Member

    #2
    Jul 22, 2012
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 1,209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Mbona kakwepa kuongelea hukumu yake?
     
  3. Dotworld

    Dotworld JF-Expert Member

    #3
    Jul 22, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 3,900
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
  4. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #4
    Jul 22, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,047
    Likes Received: 381
    Trophy Points: 180
    saaafi! Hakuna kulala mpaka kieleweke.
     
  5. h

    hans79 JF-Expert Member

    #5
    Jul 22, 2012
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 3,803
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Ili iweje?
     
  6. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #6
    Jul 22, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,163
    Likes Received: 1,417
    Trophy Points: 280
    angeiongeleaje wakati imeshatolewa?? wewe inaelekea ni gamba halafu mtu wa chokochoko sana!!
     
  7. Thanda

    Thanda JF-Expert Member

    #7
    Jul 22, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 1,915
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kuna mambo ya kuzungumza na mengine sio......CDM ni chama chenye ukomavu uliosababishwa na matatizo hewa ya CCM. Hakwenda kuomba huruma za wananchi kuhusu aina ya hukumu iliyotolewa.

    Amekwenda kuwashukuru kwa uelewa wao na kupanga mikakati ya ushindi ujao wa kishindo.

    CCM wanasali kabla ya kula chakula- Wanaomba na kubembeleza kabla ya kuchaguliwa....wachague uone (5yrs) ndo mtaonana tena.

    CDM wanasali kabla na baada kula chakula- Wanaomba na kubembeleza kabla na baada ya kuchaguliwa.
     
  8. mamaWILLE

    mamaWILLE Senior Member

    #8
    Jul 22, 2012
    Joined: Jul 27, 2011
    Messages: 149
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    igunga peopleeee power. Badilikeni. Hongera kamanda kasulumbai kuwapa dawa ya akili wana igunga
     
  9. kibogo

    kibogo JF-Expert Member

    #9
    Jul 22, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 9,220
    Likes Received: 473
    Trophy Points: 180
    Hilo suala halikuwa na muhimu kuliandika hapa, kuhusu kesi amesema amehukumiwa kwa sababu hukumu yenyewe ni nyepesi hakuona umuhimu wa kuipinga na amemaliza na sasa yupo kwenye mapambano na CCM wasitegemee kudhoofisha upinzani kwa kuwafungulia kesi kila wakati wajue hiyo ni kuwaongezea nguvu na kuwafanya wawe wakakamavu hiyo ni sawa na kumpiga chura teke ni kumuongezea mwendo. nafikiri AVANT umenipata
     
  10. a

    andrews JF-Expert Member

    #10
    Jul 22, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 1,682
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kwa mtaji huu ccm lazima iteketee maana nguvu ya serikali walionayo sasa wanachanganyikiwa jinsi chadema walivyo makini r.i.p ccm
     
  11. Pangaea

    Pangaea JF-Expert Member

    #11
    Jul 22, 2012
    Joined: Jun 14, 2012
    Messages: 201
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Safi sana "Hakuna kulala mpaka kieleweke"
     
  12. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #12
    Jul 22, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    ccm walikuwa wanaamini kuwa tabora ni ngome yao sasa kimenuka.
     
  13. only83

    only83 JF-Expert Member

    #13
    Jul 22, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Eko Igunga mnatia moyo.
     
Loading...