Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kasulambai ahukumiwa miezi saba jela

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kageuka, Jul 20, 2012.

  1. K

    Kageuka JF-Expert Member

    #1
    Jul 20, 2012
    Joined: Jun 22, 2012
    Messages: 241
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hukumu ya kesi ya kumdhalilisha Dc wa Igunga wawa kati huo mama Kimario, imemtia hatiani Mhe. mbunge Kasulumbai, kwenda jela miezi saba au faini ya Tshs laki moja na nusu na kumlipa Mhe. Dc Tshs Milioni moja ya fidia!
    Ikulu wamemsaidia mhe. kasulumbai asipoteze ubunge wake.SIKUBALIANI NA HUKUMU HII
     
  2. H

    Honey K JF-Expert Member

    #2
    Jul 20, 2012
    Joined: Sep 14, 2008
    Messages: 629
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Magwanda kwishney!!!!
     
  3. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #3
    Jul 20, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
  4. Kiresua

    Kiresua JF-Expert Member

    #4
    Jul 20, 2012
    Joined: May 13, 2009
    Messages: 1,195
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    mbona kuna taarifa humu zinasema kuwa hawakupatikana na hatia yoyote! vipi hii!!?
     
  5. m

    mkigoma JF-Expert Member

    #5
    Jul 20, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 1,182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mfumo kristo huo! ingekuwa cuf hapo hakuna faini ni kifungo tu. nchi sijui inaelekea wapi?
     
  6. j

    jnuswe JF-Expert Member

    #6
    Jul 20, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 1,271
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hivi hapo pana hukumu kweli, au magamba ndo wamesalender
     
  7. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #7
    Jul 20, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,005
    Likes Received: 3,571
    Trophy Points: 280
    umekosea cord namba!
    Hapa ni motuary, unamuulizia marehemu yupiiiii?
    Ndiyooo, maiti yanu ya ccm ndio inaoshwa na viongozi wote wa dini wapo tayari kuiswalia na kuiombea, unaweza kuwahi msibani!!!
     
  8. H

    Honey K JF-Expert Member

    #8
    Jul 20, 2012
    Joined: Sep 14, 2008
    Messages: 629
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
  9. Mzizi wa Mbuyu

    Mzizi wa Mbuyu JF-Expert Member

    #9
    Jul 20, 2012
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 5,011
    Likes Received: 251
    Trophy Points: 180


    Unatania au uko serios!?
     
  10. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #10
    Jul 20, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    ninyi wote inabidi mchunguzwe, atakayebainika muongo ashughulikiwe kulingana na kanuni za humu
     
  11. H

    Honey K JF-Expert Member

    #11
    Jul 20, 2012
    Joined: Sep 14, 2008
    Messages: 629
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Gooooooooooooood! Una akili sana!!
     
  12. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #12
    Jul 20, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,005
    Likes Received: 3,571
    Trophy Points: 280
    Nape usimlipe posho huyu, hafai kwa kuwa hafuati maadili na mikakati tuliyojiwekea ikiwemo kuanzisha mada za uongo unaofanana na ukweli.
    Narudia tena nape usimlipe posho Kageuka.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. Amiliki

    Amiliki JF-Expert Member

    #13
    Jul 20, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 2,087
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Labda tukakate rufaa kwenye Mahakama ya Kadhi.Tehe! Inauma kwa saaana!!!!

     
  14. JamboJema

    JamboJema JF-Expert Member

    #14
    Jul 20, 2012
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 1,148
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Mods...hakuna namna ya kumwadhibu muanzisha mada kwa kujaribu kuupotosha umma?
     
  15. matumbo

    matumbo JF-Expert Member

    #15
    Jul 20, 2012
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 7,206
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    Hii habari mbona haieleweki??
     
  16. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #16
    Jul 20, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Mkuu Honey K! hiyo K... inanitatiza namna fulani.
    Back to the topic.
    Wanaojimaliza ni ccm ambao wamekumbatia nguvu ya dola kwa maana ya polisi na mahakamaa, jumlisha usalama wa taifa.
    Watanzania wanaona, adhabu yenu 2015 siyo mbali. You are to prepare to flee out of the country seeking asylum!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. L

    Loomu Senior Member

    #17
    Jul 20, 2012
    Joined: Sep 16, 2011
    Messages: 103
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kumbe cuf ya kidini!!!!!! Asante kwa kuwajuza watanzania
     
  18. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #18
    Jul 20, 2012
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,183
    Likes Received: 1,207
    Trophy Points: 280
    Kwani baba Mwanaasha anayetoa maelekezo kwa majaji na mahakimu ni Mkristo? Acha upuuzi wewe.
     
  19. f

    fikirikwanza JF-Expert Member

    #19
    Jul 20, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 5,935
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    nakuuliza wewe, udini wako umekusaidia nini? tuache mambo ya aina hiyo
     
  20. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #20
    Jul 20, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,711
    Likes Received: 4,560
    Trophy Points: 280
    mkigoma unaingiza benki shillingi ngapi kwa ajili ya Religion Hatred hapa JF kila kukicha!?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...