Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kasuku Jitulize Nyumbani

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Columbus, Nov 2, 2011.

  1. Columbus

    Columbus JF-Expert Member

    #1
    Nov 2, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 2,010
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Ugonvi haukuhusu ya nini kutangazia ulimwengu kuwa unaunga mkono uvamizi wa kuwasaka na kuwaangamiza magaidi, huoni kama utajiletea matatizo ndani ya nyumba yako? Kwani huwezi kuunga mkono kimya kimya. Tusiichezee amani tuliyonayo.
     
  2. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #2
    Nov 2, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hayo ni maazimio ya AU kupambana na Al-Shabaab kwa pamoja. Lakini pia utambue kwamba hawa magaidi hawachaguzi , huyu kasema ndiyo tumpige na yule hajasema tumuache. Sote tunapaswa kuuunga mkono kauli hiyo kwa vitendo yaani kuwa walinzi wa nchi yetu kwa kutoa taarifa kwa vyombo vya ulinzi pale tunaposikia au kuona dalili zozote za kuwepo kwa watu wa aina hii nchini mwetu.
     
  3. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #3
    Nov 2, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,017
    Likes Received: 5,163
    Trophy Points: 280
    huyu sio kasuku ni bundi
     
  4. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #4
    Nov 2, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,234
    Likes Received: 1,905
    Trophy Points: 280
    keshaanza lema,
    na lazima kitaeleweka tu.
     
  5. K

    Kalvoo Member

    #5
    Nov 2, 2011
    Joined: Oct 9, 2011
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mamndenyi mbony tsangameny? Kwel kishanuka hapo kitaeleweka 2
     
  6. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #6
    Nov 2, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    hayanihusu!
     
  7. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #7
    Nov 2, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,135
    Likes Received: 5,686
    Trophy Points: 280
    al shabaab
     
  8. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #8
    Nov 2, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,135
    Likes Received: 5,686
    Trophy Points: 280
    yanakuhusu sana tu
     
  9. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #9
    Nov 2, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Kwetu sawa tu.
     
  10. Mess

    Mess JF-Expert Member

    #10
    Nov 2, 2011
    Joined: Mar 2, 2009
    Messages: 666
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kama hawachagui kwa nini mabomu yaliyopigwa recently Kenya na alshabab hayakupigwa tz?
     
  11. Mess

    Mess JF-Expert Member

    #11
    Nov 2, 2011
    Joined: Mar 2, 2009
    Messages: 666
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Know and acknowledge the power of silence. Watu huwa hawana point na kutafuta cheap popularity wanalopoka wakidhani wata win mass.
     
  12. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #12
    Nov 2, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,234
    Likes Received: 1,905
    Trophy Points: 280
    nashisha,
    lazima kieleweke mkuu.
     
  13. K

    Kalvoo Member

    #13
    Nov 2, 2011
    Joined: Oct 9, 2011
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    haika mbee. Naona mambo saiv n pouwa! Ila kifinyo kilitembea
     
  14. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #14
    Nov 2, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    usibishe jamani mi siyajui !!!kweli tena!
     
Loading...