Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kasuku huyu!!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by eRRy, Dec 6, 2009.

  1. eRRy

    eRRy JF-Expert Member

    #1
    Dec 6, 2009
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 1,064
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Jamaa mmoja alinunua KASUKU,,, Lakini alikua anamkera sana kwa kua alikua
    anatukana sana matusi makubwa.

    Akaamua amrudishe kwa mwenye duka alipomnunulia ili am'badilishie ampe
    kasuku mwengine mstaarabu.

    Mwenye duka akamwambia. Ok nitakubadilishia, tena huyu hapa wa sasa ni
    mstaarabu sana, na cha nyongeza.

    Akinyanyua mguu wa kulia anazungumza Kizungu, Akinyanyua mguu wa kushoto
    anazungumza Kiarabu.

    Jamaa akauliza! Je akinyanyua miguu yote miwili??

    KASUKU akarukia... (Sasa we Khanithi nini!! .. SI NITAANGUKA)


    [​IMG]
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Dec 6, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Huh!...Kumbe hakuna kasuku mstaarabu eeh?
    Nice for a cool sunday like this!
     
Loading...