Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kaspersky vs Bitdefender

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Bushbaby, Mar 8, 2011.

  1. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #1
    Mar 8, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Wakuu salama? hebu nijuzeni kati Kaspersky na Bitdefender ipi nzuri?
     
  2. afkombo

    afkombo Member

    #2
    Mar 8, 2011
    Joined: Feb 9, 2008
    Messages: 93
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Kaspersky Mkuu!1
     
  3. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #3
    Mar 8, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Btdefender ilikuwa poa zamani lakini kwa sasa siidhamini tena. Kaspersky nzuri for protection ila inaweza kufanya computer slow kama sio powerful enough.
     
  4. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #4
    Mar 8, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Review hii inampa ushindi Bitdefender Kaspersky Vs BitDefender

    Kwenye revieww hii ya yahoo best answers karpesky anatoka kidedea Bitdefender Total security vs Kaspersky Internet Security? - Yahoo! Answers

    Kwa kumalizia
    Binafsi sijawai kutimia yeyote katika hizo mbili but kwa review mbali mbali online mshindi hapo ni bitdefender but muamuzi wa mwisho ni wewe.
     
  5. Mwanaitelejensi

    Mwanaitelejensi Senior Member

    #5
    Mar 8, 2011
    Joined: Jan 30, 2011
    Messages: 104
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bitdefender ni nzuri 2010 kuliko 2011 ina-slowdown a pc, lakini Kaspersky ni nzuri ukiwa upo Network lakini kama unatumia kama stand alone sio nzuri kuliko Bitdefender. I prefer Bitdefender than Kaspersky katika kuprotect pc agaist virus kuliko Kaspersky ime-base sana kwenye Network
     
  6. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #6
    Mar 8, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    nimetumia sana Kaspersky lakini nimeanza kuichukia trojon inasumbua nsana
     
Loading...