Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kasoro za NEC 2010 election

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Inkoskaz, Nov 10, 2010.

  1. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #1
    Nov 10, 2010
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,220
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    Watanzania tuamke,kasoro hizi zilikusudiwa kabisaaa
    1. Iweje karatasi ya kupigia kura isiwe na serial number ili ioane na ile inayobaki katika kishina cha kitabu? maana ikitokea inahitajice re-counting na cross checks je utahakiki vipi?Huu ni ujanja wa kupenyeza kura zilizopigwa tayari kwa kuwa hazitofautiani na zile halisi!!
    2.Kulazimishwa kupiga kura ktk kituo ulichoandikisha ni udikteta hasa katike ulimwengu huu wa teknohama ina maana siku ya kura nchi inasimama? Je b'cuse of the election..
    No Tranfers
    No Vacations
    No Illness
    No Funerals
    No Travelling etc
    why usipige popote na ukimaliza kadi yao wai-punch kuonyesha u have voted na hii ni kwa kura muhimu ya URAIS??
     
Loading...