Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kaslimanzira Hata India Wapo Wakiwaongoza Jopo la Wenye Immani Haba Kwa Mungu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Uwezo Tunao, Feb 25, 2011.

  1. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #1
    Feb 25, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
  2. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #2
    Feb 25, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Akina mama waliochelewa bahati ya kujaliwa watoto hujilazo kifudifudi na kumwagiwa mi-unga na mbegu mbegu kisha watoto kuaminika kumiminika. Hii ni somo la Baolojia inayohitaji utafiti wa kina pindi mama kama huyu anapopata mtoto kutokana na unga na mbegu mbegu.
     
  3. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #3
    Feb 25, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kumbe ndio maana mtu kila unapopita karibu na ki-Mbuyu fulani karibu barabara ya Kenyatta kule kwa wakubwa Masaki utawaku wametapakaa na magari makubwa makubwa yakiwa yameegeshwa pembeni
     
Loading...