Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

KASI YA KUKUA KWA CDM NA KUPOROMOKA KWA CCM: Tathimini Ya Matokeo Ya Uchaguzi Uliopita Wa Kata 29..!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kyamkwikwi, Oct 30, 2012.

  1. K

    Kyamkwikwi JF-Expert Member

    #1
    Oct 30, 2012
    Joined: Oct 28, 2012
    Messages: 441
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Habari JF GT,

    Baada ya kuzisoma comments na posts nyingi mbalimbali humu na kwenye baadhi ya newspapers nikalazimika kuanza kutafiti kidogo ili nipate picha halisi ya mgawanyo wa kura katika kata mbalimbali. Kusema kweli kwa mtu yeyote makini anayejua kupima ukuaji wa taasisi au chama cha siasa atakubaliana na mimi kuwa unahitaji kupumbazika au kufyatuka akili kidogo ili kuweza kubeza kwa namna yoyote ile ukuaji huu wa chama cha CDM katika sehemu mbalimbali za nchi. Hakika hii hali bila ushabiki ni tishio kubwa sana kwa ustawi wa CCM na serikali yake. Pamoja na ukweli kwamba CDM imeifunika na kuiporomosha CCM kwa kulinda kata zake na kuinyanganya CCM kata nyingine tatu, ebu twende mbele zaidi tuyatathimini matokeo ya kila kata kwa kina zaidi. Mimi nimeanza na naendelea kufatilia maeneo mengine ili niweze kupata uhalisia wa kila kata, kusema kweli CCM kaa chonja CDM inawamaliza ebu jichunguze vinginevyo kwa margin hii mtajikuta shimoni mda si mrefu. Kama bado na huu mnauita ushindi wa kimbumga basi mtakuwa mmelogwa na bila shaka hakuna tena jambo litakaloweza kuwaamsha usingizini. Ebu Nape wasaidie vipofu wenzio japo na wewe uko kwenye kundi hilo hilo kwa jinsi nilivyo kusikia ukibwabwaja, lakini waambie ukweli kuwa jamani ee tumekwisha, sidhani kama kweli bado mnaamini habari za chama cha msimu, KALAGABAO....!!!!!

    [TABLE="class: MsoNormalTable, width: 6"]
    [TR]
    [TD="width: 40"]
    No.
    [/TD]
    [TD="width: 127"]
    KATA
    [/TD]
    [TD="width: 180"]
    JUMLA YA KURA
    (BILA YA ZILIZOHARIBIKA)
    [/TD]
    [TD="width: 75"]
    CDM%
    [/TD]
    [TD="width: 70"]
    CCM%
    [/TD]
    [TD="width: 151"]
    WAPI
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 40"] 1. [/TD]
    [TD="width: 127"] Rwezera[/TD]
    [TD="width: 180"]
    2582
    [/TD]
    [TD="width: 75"]
    36.13
    [/TD]
    [TD="width: 70"]
    50.70
    [/TD]
    [TD="width: 151"] Geita[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 40"] 2. [/TD]
    [TD="width: 127"] Kilema Kusini[/TD]
    [TD="width: 180"]
    2894
    [/TD]
    [TD="width: 75"]
    25.43
    [/TD]
    [TD="width: 70"]
    27.54
    [/TD]
    [TD="width: 151"] TLP ilishinda -Kilmjaro[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 40"] 3. [/TD]
    [TD="width: 127"] Nanjara Reheha[/TD]
    [TD="width: 180"]
    3498
    [/TD]
    [TD="width: 75"]
    67.75
    [/TD]
    [TD="width: 70"]
    32.25
    [/TD]
    [TD="width: 151"] Lindi[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 40"] 4. [/TD]
    [TD="width: 127"] Mnero Miembeni[/TD]
    [TD="width: 180"]
    1567
    [/TD]
    [TD="width: 75"]
    8.81
    [/TD]
    [TD="width: 70"]
    52.20
    [/TD]
    [TD="width: 151"] "[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 40"] 5. [/TD]
    [TD="width: 127"] Myovizi, Mbozi[/TD]
    [TD="width: 180"]
    3224
    [/TD]
    [TD="width: 75"]
    46.46
    [/TD]
    [TD="width: 70"]
    53.53
    [/TD]
    [TD="width: 151"] Mbozi na Momba[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 40"] 6. [/TD]
    [TD="width: 127"] Mpapa, Momba[/TD]
    [TD="width: 180"]
    1213
    [/TD]
    [TD="width: 75"]
    25.56
    [/TD]
    [TD="width: 70"]
    74.44
    [/TD]
    [TD="width: 151"] "[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 40"] 7. [/TD]
    [TD="width: 127"] Mahenge[/TD]
    [TD="width: 180"]
    1154
    [/TD]
    [TD="width: 75"]
    38.47
    [/TD]
    [TD="width: 70"]
    61.52
    [/TD]
    [TD="width: 151"] Morogoro[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 40"] 8. [/TD]
    [TD="width: 127"] Mtibwa[/TD]
    [TD="width: 180"]
    4468
    [/TD]
    [TD="width: 75"]
    69.29
    [/TD]
    [TD="width: 70"]
    30.70
    [/TD]
    [TD="width: 151"] " [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 40"] 9. [/TD]
    [TD="width: 127"] Daraja2[/TD]
    [TD="width: 180"]
    3743
    [/TD]
    [TD="width: 75"]
    58.59
    [/TD]
    [TD="width: 70"]
    35.37
    [/TD]
    [TD="width: 151"] Arusha[/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
     
  2. R

    Rweye JF-Expert Member

    #2
    Oct 31, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,748
    Likes Received: 1,318
    Trophy Points: 280
    Prf.Jay aliimba unakwenda hatua10 mbele unarud2 nyuma na bado unajicfu ...mwacheni Nape wao,hawajuhi hesabu za ch+/ha-
     
  3. simplemind

    simplemind JF-Expert Member

    #3
    Oct 31, 2012
    Joined: Apr 10, 2009
    Messages: 9,783
    Likes Received: 1,216
    Trophy Points: 280
    Fragmented upinzani is our worst enemy.
     
  4. R

    Rweye JF-Expert Member

    #4
    Oct 31, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,748
    Likes Received: 1,318
    Trophy Points: 280
    wachukue walimu wao wa hesabu alafu waombe wawachoree grafu ya CDM tangu 1995 labda ndo wataelewa nini kinakuja mbeleni
     
  5. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #5
    Oct 31, 2012
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,026
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Nape ndio anaonyesha asivyo jua ku-analyze mambooooo, tena hapa washukuru mungu, dafrari la wapiga kura ni lile lile la 2010, hakuna wapya hapo, sasa labda 2015 wasifanye usajili wa wapiga kura
     
  6. Wayne

    Wayne JF-Expert Member

    #6
    Oct 31, 2012
    Joined: May 27, 2009
    Messages: 663
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Amka mkulu? upinzani gani unaozungumzia...TPP of Dr Alex Chemponda?!....LOL
     
  7. R

    Rweye JF-Expert Member

    #7
    Oct 31, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,748
    Likes Received: 1,318
    Trophy Points: 280
    ukizingatia matunda ya shule za kata nayo yananukia alafu daftari la kura likaboreka ndo wataelewa M4C ina maana gani
     
  8. C

    CUF Ngangari JF-Expert Member

    #8
    Oct 31, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 273
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Chadema imeshuka sana M4C imefeli sana, mmetapanya viongozi wa kitaifa na wabunge kila kata ya uchaguzi, mnapata kata 5, je msingepeleka? ingekuwa aje?
     
  9. i

    iseesa JF-Expert Member

    #9
    Oct 31, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 944
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Ndugu hakuna kitu kinachoitwa "Fragmented Upinzani" Kila chama ni chama cha siasa, kina sera zake na KINAKINZANA na wenzie. So huwa hakuna "UNITED UPINZANI" kila mmoja anatakiwa awe yeye ni yeye.
     
  10. i

    iseesa JF-Expert Member

    #10
    Oct 31, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 944
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa nini unapendelea WASINGEPELEKA? Je ninyi mliopeleka imekuaje?
     
  11. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #11
    Oct 31, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Nanjara iko Lindi kumbe. Au Rombo iko Lindi?
     
  12. m

    masomo JF-Expert Member

    #12
    Oct 31, 2012
    Joined: Oct 25, 2012
    Messages: 208
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Na kama magamba wasingekuwa watoa rushwa wakubwa ingekuwaje?
     
  13. B

    Bobuk JF-Expert Member

    #13
    Oct 31, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 5,813
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    Ndugu

    Hii ingekuwa tamu zaidi kama kwanza ungeleta matokeo ya kata zote 29
    Pili katika jedwali lako ungeongeza column nyingi za kuonesha matokea ya 2010, tulinganishe nani ame-gain kiasi gani cha kura? na nani ame lose kiasi gani cha kura regardless kama ameshinda au ameshindwa.

    Najua hata huko CCM kuna watu wenye akili nzuri wangeweza kuuona huo ukweli. Tatizo moja la CCM ni KUTOKUAMBIANA ukweli.
     
  14. melxkb

    melxkb JF-Expert Member

    #14
    Oct 31, 2012
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 206
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nafikiri wakati CCM wanatakiwa kujitathmini kwa kwa nini wanapoteza, CDM wanatakiwa watathmini mafanikio waliofikia hadi sasa ambayo ni ishara njema kwao. Pili CDM wafanye analysis ya kwa nini bado wako hapo walipo ni si mbele zaidi, pengine kuna kasoro za hapa na pale zinahitaji krekebishwa ili kupiga hatua vizuri. Lakini so far so good for CDM vinginevyo tutakuwa tunaongea kishabiki tu kwa kuruhusu vichwa vyetu kuwa vya kufuga nywele tu badala ya kufikiri - nimemnukuu Werema, japo masikini hakujua wakati anasema hivyo kwamba alikuwa akitangaza alivyo yeye pamoja na wenzake, ushahidi ni mwingi wa kuthibitisha kwamba Werema kichwa chake ni cha kufuga nywele tu.............!!
     
  15. R

    Ronal Reagan JF-Expert Member

    #15
    Oct 31, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 3,621
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Je ni yapi matokeo ya mwanafunzi asiyefanya homework yake?

    And WHY are WE tempted in trying to RESUSCITATE CCM?
     
  16. kazikubwa

    kazikubwa JF-Expert Member

    #16
    Oct 31, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 598
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kata 9 tu, are they representative samples to all wards in the country?
     
  17. melxkb

    melxkb JF-Expert Member

    #17
    Oct 31, 2012
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 206
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nafikiri ni vyema ukasoma na kuelewa vizuri mleta mada alichoandika....kwa kukusaidia amesema bado anaendele kufuatilia kwa kata zingine sasa sijui hapo unataka nini zaidi kama wewe una tofauti na alichoweka mpinge kwa data si kulalamika...!!

     
  18. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #18
    Oct 31, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    M4V Ilidumu kwa wiki mbili ikajifia utajilinganisha na gari kubwa M4C..
     
  19. RICARDO KAKA

    RICARDO KAKA JF-Expert Member

    #19
    Oct 31, 2012
    Joined: May 26, 2012
    Messages: 867
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    muda utaongea tu!
    Hata Tembo alianza kama sisimizi!
     
  20. S

    Shembago JF-Expert Member

    #20
    Oct 31, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 332
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nanjara Reha -Rombo Kilimanjaro not Lindi Mkuu
     
Loading...