Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kasi ya Internet Ya Mtandao wa Airtel

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Daudi Paul, Apr 12, 2012.

  1. Daudi Paul

    Daudi Paul Member

    #1
    Apr 12, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 64
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 15
    Wadau nauliza?

    Hivi hawa jamaa wa Airtel wanamaana gani kututangazia kuwa mtandao wao una kasi ya 3.75 G,ili khali hamna lolote, hapa Singida tulipo ni nafuu ya mwendo wa kobe.

    Hakuna kipengele cha sheria kinacho wabana hawa jamaa, Ushauri plzs.
     
  2. P

    Paul S.S Verified User

    #2
    Apr 12, 2012
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    Mkuu mwezi wapili nilikuwa huko
    mbona nilikuwa nakamata 3g na speed ya kuridhisha tena nikiwa sabasaba juu

    Hata hivyo hii 3.75g ni kwa baadhi ya sehemu DSM na mikoa mikubwa labda, maana hata hapa dsm penyewe haipatikani kote, ndio kwanda wameanza kufunga mitambo

    Kwasababu nadhani Singida mnara wa 3G upo mmoja jaribu kufanya settings za dashboard kwa kulazimisha kuweka 3G only, au UMT
    S/HSPA only kutegemea na dashboard unayotumia, usiweke automatic maana itakuwa inachagua ku connect na edge kama ina signal kubwa kuliko 3g
     
  3. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #3
    Apr 12, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Mi naona wahuni tu kwangu sikamati kabisa
     
  4. Daudi Paul

    Daudi Paul Member

    #4
    Apr 12, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 64
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 15
    Thanx Mkuu wacha nijaribu hiyo njia, ntakujulisha, mimi niko mitaa ya Mwenge Karakana.
     
  5. Kimox Kimokole

    Kimox Kimokole Verified User

    #5
    Apr 12, 2012
    Joined: Jun 9, 2010
    Messages: 968
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Haya hata hapa Kunduchi nako ndo hivi

    airtel leo.jpg

    Hawa watu wezi sana
     
  6. sexologist

    sexologist JF-Expert Member

    #6
    Apr 12, 2012
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 2,297
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    nimetoka kuulizia hzo modem nimeambiwa zimeisha... duuh afadhari mmenifumbua macho sinunui tena..
     
  7. Fekifeki

    Fekifeki JF-Expert Member

    #7
    Apr 12, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 1,009
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    mimi huwa natumia nokia 9300 kuwasilisha hapa ndani ya mtandao wa airtel! ina kasi ya ajabu Songea mjini hapa. kadhalika hakuna mtandao wa uhakika kwa mawasiliano kama airtel hapa nchini tz. kubali usikubali, airtel ni kiboko yao!
     
  8. Daudi Paul

    Daudi Paul Member

    #8
    Apr 17, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 64
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 15
    Sii kweli mjomba hatuko hapa kutetea mambo yasio ya kweli,hiyo cm unatumia ka modem au nicm kama cm, kumbuka hapa nazungumzia modem inyounganishwa na Either Pc au Laptop.
     
  9. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #9
    Apr 17, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    inategemea na maeneo inawezekana upo nje ya eneo la 3G so lazima itakuwa slow jaribu kutafuta ni eneo lipi lipo full ndio uje useme iko slow kama umeikosa hiyo sehemu iliyo na 3G..
     
  10. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #10
    Apr 17, 2012
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,538
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Edge sio 3g ni lazima itakuwa slow. Nadhani eneo ulilopo haipatikani 3g.nenda setting ( hapo kwenye kigurudumu) badilisha badala ya automativ weka katikati kwenye UMTS/HSPA

     
Loading...