Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kashifa ya mabilioni kufichwa uswisi;watanzani 27 wahusishwa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Salary Slip, Aug 18, 2012.

  1. S

    Salary Slip JF-Expert Member

    #1
    Aug 18, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 17,438
    Likes Received: 13,444
    Trophy Points: 280
    Watanzania 27 wakiwemo wanasiasa na wafanyabiashara ndio wamebainika kumiliki mabilioni ya fedha nchini Uswisi huku mmoja wao akimiliki Dola za kimarekani 56 milioni sawa na sh 89.6 bilioni za kitanzania.Kiasi cha fedha kinachomilikiwa na watanzania hao ni Dola za kimarekani 186 milioni ambapo ni sawa na zaidi ya sh 300 bilioni za kitanzania.

    Taarifa zinasema kigogo mmoja anamiliki sh 90 bilioni na wengine wanne ni kama ifuatavyo.Mmoja dola 30 milioni(sh 48 bilioni),mwingine Dola 20 milioni( sh 32 bilioni) na wengine wawili kila mmoja anamiliki Dola 10 milioni ambazo ni sawa na sh 16 bilioni.

    Katika orodha hiyo wamo pia wafanyabiashara wanaomiliki kati ya Dola miloni 2 mpaka Dola milioni 7,kadhalika wamo waliowahi kuwa mawaziri katika serikali ya awamu ya kwanza ambapo akaunti zao zina kiasi kisichozidi Dola 500,000 kila mmoja.

    Taarifa zaidi zinasema fedha hizo ziliwekwa kwenye account za vigogo hao kwa mara ya mwisho mwaka 2005.

    Source:Mwananchi online la tarhe 18/08/2012.
     
  2. G

    Gagnija JF-Expert Member

    #2
    Aug 18, 2012
    Joined: Apr 28, 2006
    Messages: 5,548
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Here comes Ben again
     
  3. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #3
    Aug 18, 2012
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,267
    Likes Received: 1,277
    Trophy Points: 280
    Chinga One.
     
  4. Jiwe Linaloishi

    Jiwe Linaloishi JF-Expert Member

    #4
    Aug 18, 2012
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 3,685
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Kwani wakitajwa hadharani ni dhambi? ili tuwajue wahujumu uchumu.. au wanaogopa watafungiwa kama mwanahalisi.
     
  5. k

    kupe JF-Expert Member

    #5
    Aug 18, 2012
    Joined: Jul 26, 2012
    Messages: 975
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    kashfa na sio KASHIFA .
     
  6. k

    kasiwani Member

    #6
    Aug 19, 2012
    Joined: Mar 4, 2012
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hivi wanajamii wenzangu pesa hizo kama zingekuwa kwenye mabenki yetu ya hapa tanzania si tungeweza hata kukopeshwa sisi tukajikwamua na umaskini huu,sasa kule walikoziweka zinafanya kazi gani? Wawe na huruma na sisi watanzania wenzao maskini..........
     
  7. KASHOROBANA

    KASHOROBANA JF-Expert Member

    #7
    Aug 19, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 3,111
    Likes Received: 275
    Trophy Points: 180
    Mwaka 2005 ndo izo ela zmewekwa? inamaana enzi za mkapa? duh apa changa la macho ndo lnaanzia
     
Loading...