Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kashi kashi za simu

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by stroke, Jul 10, 2012.

  1. stroke

    stroke JF-Expert Member

    #1
    Jul 10, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 9,178
    Likes Received: 2,323
    Trophy Points: 280
    Ohoooooooooo, i am in trouble..plzz heeellllppp!! Tumekuchagulia mabinti wawili..uje uangalie yupi anakufaa uoe..mabinti wa huko mjini wahuni na matapeli tu...Ohoo..nifanyaje wadau??
     
  2. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #2
    Jul 10, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,571
    Likes Received: 662
    Trophy Points: 280
    chagulaga mkuu!
     
  3. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #3
    Jul 10, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Anakuja Bishanga kukushauri!, fanyia kazi ushauri wake!
     
  4. i

    issabela Senior Member

    #4
    Jul 10, 2012
    Joined: Jun 27, 2012
    Messages: 148
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    oooooh it seems ur parents wants the best 4 u kataaa huwezi kuoa m2 usiempenda
     
  5. happiness win

    happiness win JF-Expert Member

    #5
    Jul 10, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 2,478
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Mara nyingi wazazi hujua weakness za watoto wao. Inawezekana mama ameona akusaidie katika hili. Kama unajiamini unaweza kujitafutia mwenyewe tafuta na umdhihirishie asiwe na was wasi na chaguo lako. Kama huna uwezo huo nenda kachague! pole!
     
  6. N

    Neylu JF-Expert Member

    #6
    Jul 10, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 2,639
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Mmh...Huo mtihani mzitoo.. Vipi wewe kwani huna mpenzi?
     
  7. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #7
    Jul 10, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,196
    Likes Received: 664
    Trophy Points: 280
    Hivi unashindwa nini kumwambia mama yako sihitaji uniingilie kwenye mambo yangu binafsi mpaka unakuja huku kutaka ushauri?
     
  8. stroke

    stroke JF-Expert Member

    #8
    Jul 10, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 9,178
    Likes Received: 2,323
    Trophy Points: 280
    Nadhani unajua wazazi wanavyoanza kuwaza baada ya kuona toto lao hali si mbaya sana...mh..mtihani huu..niuepukaje??? Sina mwanamke kwa sasa..
     
  9. stroke

    stroke JF-Expert Member

    #9
    Jul 10, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 9,178
    Likes Received: 2,323
    Trophy Points: 280
    Mkuu inategemea na makuzi mzee, maza ni mzazi pekee niliyebakia nae..unafikiri hiyo ni njia sahihi ya kuepuka matakwa yake?? simply as that??? inahitajika njia sahihi bora na kutumia busara sio kukurupuka..wengine tumejifunza kuheshimu wazazi..inasaidia...Hata kwenye bible wameandika..usimdharau mama yako akiwa mzee..
     
  10. Money Stunna

    Money Stunna JF-Expert Member

    #10
    Jul 10, 2012
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 13,083
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    kawapime oil kwanza ukiona wanafaa na kama hauna mtu mtu kwa sasa kama vip chagua moja,ukweli ndio huo wa mjini wengi matapeli tu
     
  11. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #11
    Jul 10, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Kama una mpenzi tayari, mwambie mama samahani tayari nina mchumba ila nitakuja kuongea na wewe kuhusu mpango wa ndoa, ila kama huna, wamekurahisishia kazi, nenda kaangalie kama wanakufaa na wana upeo wa kutosha kuishi na wewe na pia kama wana elimu japo ile ya awali!. Kumbuka kuwa upeo wa mwanamke ni muhimu sana anapohamia mjini vinginevyo atakuja kukutana na mapapaa na masharobaro akazibuka na kuanza kukusumbua.

    Binafsi si-recommend kuoa kijijini kwa sababu ya mazingira, tamaduni, life style, norms, institutions nk kuwa tofauti mno na mjini kitu ambacho kinaweza kuchangia ndoa kutokudumu.
     
  12. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #12
    Jul 10, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    fanya kitu kimoja nenda huko ukiona hizo spicies hata mjini zinafit chukua goma ukiona miyeyusho waambie hujajipanga kuna mambo unayakamilisha yakishakaa sawa utawaambia kiroho safi..

    :coffee:
     
  13. conveter

    conveter Senior Member

    #13
    Jul 10, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 119
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Man nenda kachague mke,there is no need of thinking much,your mather knows what is good for u son.:whistle:
     
  14. stroke

    stroke JF-Expert Member

    #14
    Jul 10, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 9,178
    Likes Received: 2,323
    Trophy Points: 280
    .

    Umenena mkuu..
     
  15. paty

    paty JF-Expert Member

    #15
    Jul 10, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,171
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    we utakuwa ulijisahau , kama ungekuwa umeonesha una mwanamke hakuna mtu angehangaika kukutafutia mwanamke , nakushauri rudi chagua kifaa ambacho wamesha kutongozea oa endelea maisha, maana inaonesha ulikuwa hujiwezi kwenye sual la kutafuta mwanamka
     
  16. kapistrano

    kapistrano JF-Expert Member

    #16
    Jul 10, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,202
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Ndiyo maana wakakwambie uende ili ukachague lkn hawajakulazimisha sioni tatizo hapo.
     
  17. Mnama

    Mnama JF-Expert Member

    #17
    Jul 10, 2012
    Joined: Oct 13, 2010
    Messages: 1,338
    Likes Received: 135
    Trophy Points: 160
    Ha haaa nenda na wa kwako ulie naye town uenda naye huko kijijini kwenu uwapange kisha fanya gwaride kama la muswati ikibidi chagua yule wa kwako wa town hapo wazazi watapoa kidogo.
     
  18. s

    sangija Senior Member

    #18
    Jul 10, 2012
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 144
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuwa makini sana ktk hilo!Make kama wengine walivyosema hapo awali,hawa wa hapa mjini wengi wao ni matapeli na wanapenda onyesha feki love mwanzoni! usije lia bila kupigwa na mifano hai ipo kibao tu humu jamvini.kama huna dem alie serious na ww,nenda kwa mama kawaone hao mabinti,kama utaona kuna anae weza kuwa tuned na kuishi nae mjini,bas jitwalie kilaini na tangaza ndoa! nadhan atakuheshim zaid na kkupenda!
     
  19. mito

    mito JF-Expert Member

    #19
    Jul 10, 2012
    Joined: Jun 20, 2011
    Messages: 6,933
    Likes Received: 954
    Trophy Points: 280
    stroke sioni kama mama yako amefanya vibaya, kibaya ni kukulazimisha mkuu. Si amakwambia kuna mabinti 2 kachague mmoja? We nenda kawaangalie, ukiridhika kubali uoe, usiporidhika unamwambia hujawapenda ,full stop. Mbona hata mimi wa kwangu nilimpata kwa njia hiyo hiyo, kwenda kumwangalia nikakuta yuko bomba, nikabeba mzigo hadi leo si-regret
     
  20. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #20
    Jul 10, 2012
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    kwa maana hiyo basi...ulilolisema ni ''trouble''?....

    ninyi vijana ninyi....!haya jameni
     
Loading...