Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kashfa za Serbia hizi hapa.....

Discussion in 'Jamii Photos' started by MadameX, Oct 18, 2012.

  1. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #1
    Oct 18, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    [​IMG]



    =


    [​IMG]
     
  2. Mwanahisa

    Mwanahisa JF-Expert Member

    #2
    Oct 18, 2012
    Joined: Jun 29, 2012
    Messages: 1,396
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Hii kitu sijui itaisha lini kwa wazungu vichwa maji.!
     
  3. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #3
    Oct 18, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,312
    Trophy Points: 280
    nini hii?
     
  4. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #4
    Oct 18, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    ... I am trying to get the logic ... loading :juggle:
     
  5. Mourinho

    Mourinho JF-Expert Member

    #5
    Oct 18, 2012
    Joined: Jul 24, 2012
    Messages: 4,583
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    Itaisha siku tukianza kufikiri na kutenda kama rational beings, Respect is earned, haiji hivihivi!
     
  6. Pdraze

    Pdraze JF-Expert Member

    #6
    Oct 18, 2012
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 606
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    black is beautiful wanaogopa ndo mana wanatufanyia ivo ili tukate tamaa na tusiwafunge
     
  7. sun wu

    sun wu JF-Expert Member

    #7
    Oct 18, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    Hivi who cares kama mtu anakuita wewe monkey au gorilla au anakuona a lesser being (hilo ni tatizo lake na akili yake ya zama za kale)

    Jinsi ya kuwashinda watu kama hawa ni kuwaacha wapige kelele zao na wewe kufanya kazi yako (in case of football let your skill do the talking na uwapige mabao) mwisho wa siku watakupenda tu.., ila ukileta hasira sio kwamba ndio watakupenda

    Anyway hivi ukiitwa a monkey ndio unakuwa a monkey ?
     
  8. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #8
    Oct 18, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Nilikuwa sijakuelewa@MadameX,ila baada ya kuangalia BBC swahili ndiyo nimekuelewa,kweli hawa weupe wanadharau sana
     
  9. j

    jakamoyo JF-Expert Member

    #9
    Oct 18, 2012
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 260
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Usikubali kudhalilishwa, aliye kuumba kakuumba kama mwanadamu iweje ukubali kuitwa monkey?
    Hawa jamaa ni wabaguzi, huo ndo ukeweli wala usijaribu kuwatetea.
     
  10. Philipo Kidwanga

    Philipo Kidwanga Verified User

    #10
    Oct 19, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 2,063
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mbuzi Mzee anamaanisha weusi hufananishwa na nyani huko serbia.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. Philipo Kidwanga

    Philipo Kidwanga Verified User

    #11
    Oct 19, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 2,063
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    wazungu ni washenzi sana kaka mbona wao wana ngozi kama nguruwe sisi hatusemi na sisi tungeanza kuwaita nguruwe naamini wataacha tuanze kuimba kwa nguvu zetu zote wataacha upuuzi wao.
     
  12. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #12
    Oct 19, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Mkuu hata habari michezo hufatilii, huyo ni Danny Rose. Serbia is likely kula ban kwa kuwakakashifu wachezaji weusi wa UK
     
  13. sun wu

    sun wu JF-Expert Member

    #13
    Oct 19, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    Nani kawatetea ?, ukweli ni kwamba reaction ya hasira kwako itakuwa imetekeleza walichotaka kufanya (wewe ukasirike)

    In short mtu hata akiniita Monkey au gorrilla sio kwamba ni kweli mimi ni monkey au gorrilla.., Ila nikikasirika na kufanya reaction (wanakuwa wameshinda), kwahio mkuu the only way to get back to these (old fashioned, gentilian people) is to keep your head down and let your skills do the talking.

    Hivi wewe nikikuita Gorrilla utakasirika ?, (kwani unafanana na gorrilla) ?, in short ninaimani na beauty of my ancestors na mimi mwenyewe calling me names kwamba nafanana na sijui nini will make no difference
     
Loading...