Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kashfa ya Richmond: The FACTS

Discussion in 'Jamii Intelligence' started by FairPlayer, Oct 18, 2006.

  1. FairPlayer

    FairPlayer JF-Expert Member

    #1
    Oct 18, 2006
    Joined: Feb 27, 2006
    Messages: 4,166
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Bandugu,

    Kuna habari zipo mtaani zinadai kuwa ni JK mwenyewe ndio aliingizwa mjini na Richmond na wala Msabaha hahusiki. Kuwa kununua kutoka kwa wale jamaa ilikuwa ni directive kutoka kwa JK mwenyewe!!

    Kama kuna mwenye uhakika naomba amwage humu!!

    FD
     
  2. f

    falesy Senior Member

    #2
    Oct 18, 2006
    Joined: Mar 15, 2006
    Messages: 105
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tunatafuta Huo Ukweli Ni Fununu Na Kuna Kila Dalili Kwamba Ni Kweli Kwani Fukuto Lake Ni Kubwa Mno.
     
  3. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #3
    Oct 18, 2006
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Nami nilikuwa nakunywa chai mtaa wa mkwepu nimesikia hizi habari sasa sina uhakika hebu wenyee ukweli watupatie sasa .
     
  4. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #4
    Oct 18, 2006
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,443
    Trophy Points: 280
    kama kuna ukweli hapo, basi inajibu swali kwanini ameshindwa kumfukuza Msabaha!!! Huwezi kukata tawi la mti uliokalia!!!
     
  5. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #5
    Oct 18, 2006
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Na kama ni kweli basi tuna uongozi mbaya.
     
  6. m

    mTz JF-Expert Member

    #6
    Oct 18, 2006
    Joined: Aug 20, 2006
    Messages: 283
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hapo mimi ndio nimechoka kabisa!
     
  7. a

    alles JF-Expert Member

    #7
    Oct 18, 2006
    Joined: Oct 14, 2006
    Messages: 356
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inawezekana JK anahusika na hili dili la kuuziwa Genereta kwenye GUNIA. kwa sababu ni mara ya pili inaiacha serikali hoi.mara ya kwanza Richmond iliingia mkataba na serikali wa kutengeneza Oil pipeline kutoka mwanza to Dar. Mbaya zaidi iliingia mkataba na serikali bila tenda kutangazwa popote.Viongozi Wenye kuipenda nchi wakaishtukia, dili likafa kimyakimya bila vyombo vya habari kuwataharifu wananchi. TZ MEDIA watasemaje wakati wanaogopa kumuuzi mzee JK (Kiwete wa akili)
     
  8. Kitila Mkumbo

    Kitila Mkumbo Verified User

    #8
    Oct 18, 2006
    Joined: Feb 25, 2006
    Messages: 3,344
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Bila shaka hiyo ni kweli. JK huwa anapenda hata mambo madogo yeye mwenyewe, hili asingeliacha.

    Yaani, Jasusi ndo unatambua leo kuwa tuna uongozi mbaya? Pole sana!
     
  9. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #9
    Oct 18, 2006
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    LEADERSHIP

    Na mbaya zaidi ni kuwa mawaziri wake wanakuwa very comfortable kwa sababu wanajua hawatofanywa lolote..sana sana kubadilishwa wizara tu

    lakini ndio hivyo MWENDO MDUNDO au vipi?
     
  10. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #10
    Oct 18, 2006
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    DrWHO,
    Kwa mwendo mdundo tutafika wapi?
    Fikiraduni: niliupa uongozi huu benefit of doubt. Now I know better.
     
  11. Yombayomba

    Yombayomba JF-Expert Member

    #11
    Oct 18, 2006
    Joined: Aug 23, 2006
    Messages: 818
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Jasusi,
    Kwetu sisi wengine nakumbuka kwenye forum jina kapuni wakati wa kinyang'anyiro cha kutafuta mgombea wa CCm ulishusha madongo mazito juu ya SAS, na wapambe wa JK walishangilia saana na kuyatumia hata kwenye baadhi ya magazeti. Unakumbuka mpaka mwana dada mmoja aksema anafunga mbeleko aiingie ulingoni? Sasa leo hii mimi nakuona ni kama umechangia kwa kiasi kikubwa JK kuwa hapa.
    Kama umesahau naweza kuzishusha hizo ndonga ulizozitoa, ingawaje bado narudia kwa siasa ya TZ JK wa much better than any other candidate tuliokuwa nao.
    MUNGU IBARIKI TANZANIA
     
  12. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #12
    Oct 18, 2006
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 6,943
    Likes Received: 278
    Trophy Points: 180
    Ccm Ccm Ccm Ccm Ccm Ccm Ccm Ccm Ccm Ccm Ccm Ccm Ccm Ccm Ccm Ccm Ccm Ccm Ccm Ccm Ccm Ccm Ccm Ccm Ccm Ccm Ccm Ccm Ccm Ccm Ccm Ccm Ccm Ccm Ccm Ccm Ccm Ccm Ccm Ccm Ccm Ccm Ccm Ccm Ccm Ccm Ccm Ccm Ccm Ccm Ccm Ccm Ccm Ccm Ccm Ccm Ccm Ccm Ccm Ccm Ccm Ccm Ccm Ccm Ccm Ccm Ccm Ccm Ccm Ccm Ccm Ccm Ccm Ccm Ccm Ccm Ccm Ccm Ccm Ccm Ccm Ccm Ccm Ccm Ccm Ccm Ccm Ccm Ccm Ccm Ccm Ccm Ccm Ccm Ccm Ccm Ccm Ccm Ccm Ccm Ccm Ccm Ccm Ccm Ccm Ccm Ccm Ccm Ccm Ccm Ccm Ccm Ccm Ccm Ccm Ccm Ccm Ccm Ccm Ccm Ccm Ccm Ccm Ccm Ccm Ccm Ccm Ccm Ccm Ccm Ccm Ccm Ccm Ccm Ccm Ccm Ccm Ccm Ccm Ccm Ccm Ccm Ccm Ccm Ccm Ccm Ccm Ccm Ccm Ccm Ccm Ccm Ccm Ccm Ccm Ccm Ccm Ccm
     
  13. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #13
    Oct 18, 2006
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Yombayomba,
    Sijasahau. Lakini nitajilaumu daima kama matokeo yake ni kwamba nilichangia kumweka JK madarakani. Hayakuwa madhumuni yangu kabisa.
     
  14. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #14
    Oct 18, 2006
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Kwa mtu yeyote aliyekuwa namadai au ambaye ana madai ya kwamba JK alikuwa na bado ni msafi aje hapa .Maana watu mnasema hakuwa mla rushwa nk .Lakini nasema JK amekuwa akila rushwa na aliwajua wala rushwa wote na majambazo yote . Did you see how he faced majambazi sponors ? He knew them na alitaka waendelee apate pa kupandia chart. Sasa kaja wala Unga na supplier hapo kapewa majina kaangalia naona kuna washikaji na sponsors ama wa CCM ama wana mtandao kanawa kawapa muda kama alivyo wapa Wala rushwa lakini ukweli ni kwamba rushwa imeshamiri mno .

    Nani akisema JK ni msafi hata alipoficha juu ya yeye kunuua nyumba ?
     
  15. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #15
    Oct 18, 2006
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,443
    Trophy Points: 280
    This is Richmond!

    If you visit the website of RDC http://www.rdevco.com/ you’ll see that the address of this entity is listed as:

    5825 Schumacher Houston, Texas 77057
    ph (713) 952-3472
    fx (713) 952-0932

    But a careful investigator like those from TAKIDEMA (Taasisi ya Kitanzania ya Demokrasia, Maendeleo na Amani) would easily find out the entity behind the address. In this case, the same address is listed for a company in Houston called Adie Marks Advertising whose phone numbers are:

    (713) 952-2276

    The similarity of the first six digits telephone numbers between RDC and AMA is rather striking. However, if you call that number, the number has now changed to (713) 952-0800)

    Not only that the same address is used for another company, namely:

    Richmond Printing
    Whose contact name is another Javeed Gire. According to web sources:

    “Richmond Printing has been in business for 15 years.
    They have a full service business offering.
    They have been featured in the Houston Business Journal.
    It is a family owned business with 6 brothers.
    Most functions therefore are managed directly by the owners.”

    All of my attempts to reach somebody at any of the companies onsite proved to be futile!
     
  16. Yombayomba

    Yombayomba JF-Expert Member

    #16
    Oct 18, 2006
    Joined: Aug 23, 2006
    Messages: 818
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Jasusi,
    Nakuelewa lakini kwa hali ilivyokuwa mimi nakuona ni mkombozi maana leo hii IKULU ingekuwa imejaa waaarabu na tusingekuwa na wakututetea, unajua mwalimu alitusaidia saaana wakati wa RUKSA, maana asingekuwepo sijui tungekuwa wapi leo hii?
    Sasa sijui nani angemuweza SAS? si unaona JK kawashinda wote hakuna hata anayemsikiliza??? ulishaona serikali hapa duniani raisi na waziri mkuu wapishana kutembelea mji kwa siku?
     
  17. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #17
    Oct 18, 2006
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Yombayomba,
    Si miji tu, nchi je? Mmoja akiwa Cuba mwingine yuko Thailand anatutafutia utaalamu wa mvua. Sasa nasikia kuna safari nyingine imepangwa Asia: Japan, China, halafu Marekani na Canada. Vasco Da Gama wa kale hamfikii VDG wa sasa kwa uvumbuzi wa nchi.
     
  18. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #18
    Oct 19, 2006
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,443
    Trophy Points: 280
    Nasikia jamaa wa RDC waliitwa ikulu leo jioni... naona mkataba utavunjwa na jamaa watapigwa persona non grata!!
     
  19. M

    Mkandara Verified User

    #19
    Oct 19, 2006
    Joined: Mar 3, 2006
    Messages: 15,419
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Fikiraduni,
    Nooo bob sii kweli kuwa JK ndiye kaweka mkataba wa hizo generatos za Richmond alipotembelea DC baada ya kushika madaraka. Mpango huo aliufanya Msabah na kuna uhusiano mkubwa kati ya wahusika na waziri huyu. Mengine tuyaache kama yalivyo tumeisha liwa kama kawaida yetu. Nitasema tena swala la Umeme nililifuatilia sana na huko Ikulu kuna washikaji ambao kila mara niliambiwa wapi niende! sii swala ambalo JK anaweza kunipa sahihi yake bila kupitia hatua hizo.
     
  20. K

    Kulikoni JF-Expert Member

    #20
    Oct 19, 2006
    Joined: Aug 28, 2006
    Messages: 203
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    That's more like what I'm expecting.
     
Loading...