Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kashfa nyingine wizara ya Afya

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ground Zero, Mar 7, 2012.

  1. Ground Zero

    Ground Zero JF-Expert Member

    #1
    Mar 7, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 342
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimeona itv wanafunzi wa muhimbili wakiwa wizarani kwa Mkurugenzi kwa madai ya kulazwa njaa kwa siku saba. Mungu wa hivi wizara ya Afya ina bundi gani? au cdm imezuia chakula?
     
  2. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #2
    Mar 7, 2012
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,371
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Tayari Kuna Thread kuhusiana na hii issue.
     
  3. PrN-kazi

    PrN-kazi JF-Expert Member

    #3
    Mar 7, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 2,846
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    CDM???? nani anamiliki dola!!, au ndo kujikana kunaanza?
     
  4. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #4
    Mar 7, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Sasa imeshafikia kuilazimisha serikali itoe huduma kwa kuandamana basi taifa letu lishaangamia,
     
Loading...