Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kashfa - Naibu Waziri Janeti Mbene ameanza kutumia madaraka yake vibaya

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mzee wa Masaki, Oct 2, 2012.

  1. M

    Mzee wa Masaki Member

    #1
    Oct 2, 2012
    Joined: Sep 30, 2012
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyu Naibu Waziri wa Fedha Janeti Mbene ameanza kutumia vibaya madaraka yake kwa ajili ya kujinufaisha yeye binafsi. Hivi karibuni Naibu Waziri huyu ameuelekeza uongozi wa Manispaa ya Kinondoni kwenda kubomoa nyumba ya kijana mmoja maeneo ya Masaki karibu na Double Tree hoteli kwa kusingizia eti anataka eneo hilo lijengwe ofisi za mtendaji wa mtaa. Eneo hilo limekuwa na mgogoro kwa siku nyingi kwani kijana Shomari ambaye huko nyuma aliwahi kutoswa baharini na kuokolewa amekuwa akiishi katika eneo na nyumba hiyo tokea bibi yake akiwepo. Bibi yake Shomari aliishi katika eneo hilo tokea enzi za ukoloni na eneo hilo inaonesha lilipimwa mwaka 1948 na kuwekwa katika mpango wa kujengwa barabara. Wanaoishi katika eneo hilo waliahidiwa kufidiwa lakini haikufanyika hivyo na badala yake wakawa wanaelekezwa wajenge makazi yasiyo ya kudumu ili Serikali ikiamua kutekeleza mradi wake wa kujenga barabara iwe rahisi. Kilichotokea bwana Shomari aliwahi kufuatwa na mmiliki wa Double Tree ili amuuzie hilo eneo. Shomari alipokataa huyo mmiliki wa Double Tree aliamua kumfuata Mwenyekiti wa Mtaa ambaye ni Janeti Mbene ili amsaidie kupata eneo hilo. Janeti Mbene akiwa kama Mwenyekiti wa Mtaa alikubali na kisha naye akawa ametamani eneo hilo ili wagawane na mmiliki wa Double Tree, ndipo wakaanza kufuatilia ili kulipata eneo hilo na kuzua mgogoro. Walipoona wanakwama wakamtumia mtu mwingine ajulikanaye kama Jaspreet ili amfungulie kesi Shomari kuwa amevamia eneo lake. Bwana huyu kaja na hati ya kufoji inayoonesha kama yeye ni lmmiliki wa eneo hilo tokea mwaka 1996. Hayo yote yameendelea kukwama kwa sababu ukweli kuhusu kiwanja hicho unabaki kuwa dhahiri kuwa Shomari ndiye mmiliki halali wa eneo hilo. Hivi karibuni kilichotokea mara baada ya Janeti Mbene kuteuliwa kuwa Naibu Waziri alienda kwenye uongozi wa Kinondoni na kuwaelekeza wakamtoe kwa nguvu bwana Shomari, ndipo hao watu wakampa notisi na kisha juzi wakaenda kutekeleza azma yao ya kubomoa na kuharibu haribu kila kitu. Wamewachukua hadi watoto wake ili kumlazimisha aondoke eneo hili. Ukibahatika kufika pale utahuzunika sana jinsi palivyo kwani kuna walinzi wanaolipwa na Janeti Mbene wanalinda eneo hilo ambalo tayri limewekwa uzio wa mabati kuonesha kuwa kuna nyumba itajengwa hapo. Bwana Shomari amebakishiwa banda ambalo analala yeye tu. Akiwa ndani ya uzio amezingwa, nje ya banda analolala kuna mbwa, bata kuku na makororo kibao, kitu ambacho kinasikitisha sana. Yaani huyu kijana kafanyiwa uonevu wa hali ya juu na hata hatima yake haijulikani kwani uongozi wa Kinondoni Manispaa unasema hautaki kabisa kumaliza mgogoro huo kwa sababu hawahusiki na anayehusika ni Naibu Waziri Janeti Mbene. Ili kuelewa zaidi haya ninayoyasema unaweza kusoma baadhi ya nyaraka kuhusu mgogoro ambazo nakuwekea hapa baada ya muda mfupi ujao.




    View attachment 66928


    Mlio online kwa sasa naomba mnielekeze namna ya kufanya attachment niwatumie documents

    Sasa ukifungua hiyo attachment hapo juu utaona kuwa Manispaa walisema kuwa hilo eneo ni la barabara kwa mujibu wa upimaji wa mwaka 1948 wakati bibi yake Shomari akiwa anaishi eneo hilo, inakuwaje sasa Serikali ya Mtaa inalibadili eneo la barabara kuwa na Serikali ya mtaa. Inasemekana na ofisi za CCM zitajengwa hapo hapo karibu. Acheni uonevu jamani, hata aibu hamna. Wako wapi wapigania haki za binadamu, wanasheria wetu wanataka pesa tu. Pesa hii pesa itatutoa utumbo.
     
  2. Bavaria

    Bavaria JF-Expert Member

    #2
    Oct 2, 2012
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 41,275
    Likes Received: 5,878
    Trophy Points: 280
    Matumizi mabaya ya madaraka
     
  3. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #3
    Oct 2, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Vyeo vya kupeana kitqndani hivi haya ndo madhara yake
     
  4. The Hunter

    The Hunter JF-Expert Member

    #4
    Oct 2, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 1,041
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Ama kweli hujafa hujaumbika...
    Huwa naamini hakuna viumbe wenye roho mbaya kama wanawake...
    Sipati picha ndo awe mama wa kambo flani lazima madogo wafe njaa
     
  5. N

    Ndambonyiliva Member

    #5
    Oct 2, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    mungu atamlipa huyu kijana. Sisi akina mama tukipata madaraka tu8jaribu kutulizana nayo kwanza maana kuna siku tutajaumbuka. Bibi Janeth hukuanza wewe kulikuwa na wenzio akina Monica Mbega ambao nao walikuwa hapohapo wakatumia madaraka yao vibaya leo unajua waliko. Be careful kilio cha wanyonge husikika zaidi na Mungu. Basi mlipeni haki yake akatafute kiwanja kinginw kule kwenye msitu wa mabwe pande.
     
  6. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #6
    Oct 2, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,670
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Jamani jamani mbona Mawaziri wa jk ni vituko?
     
  7. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #7
    Oct 2, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,540
    Likes Received: 2,055
    Trophy Points: 280
    Huyo kijana ajitokeze kwenye media umma wote ujue kuwa kuna dhuluma kubwa..dhidi ya mafisadi wa ardhi!tena wenye madaraka makubwa.....asiache haki yake ikapotea hivi hivi!!!!asikubalii kuna wanasheria wengii tuu watamsaidia tena bure tuu...watu waliokaribu nae wamshauri ajitokeze atasaidiwa
     
  8. Lyimo

    Lyimo JF-Expert Member

    #8
    Oct 2, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,809
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Nashindwa kuelewa uhusika wa Wizara ya fedha katika kushughulikia viwanja ama ofisi za watendaji wakati Manispaa ipo. haya ndiyo mambo yanayopelekea wananchi kuwa na chuki na serikali yao. UTAWALA WA SHERIA UPO WAPI?
     
  9. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #9
    Oct 2, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,128
    Likes Received: 5,684
    Trophy Points: 280
    ccm work
     
  10. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #10
    Oct 2, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Ndo serikali ya Jk hiyo. Hiyo ndo maana halisi ya NGUVU ZAIDI
     
  11. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #11
    Oct 2, 2012
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Kidumu Chama cha Mapinduzi .Huyu yeye si mtu wa NEC ?Ashauriwe huyu aende mbele aseme Watanzania wajue ukweli wa maisha haya .
     
  12. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #12
    Oct 2, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,091
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Ndiyo maana tunataka kuondoa CCM. CCM ikiondoka haya yote yatarudiwa na haki kutendeka. Tumeona juzi rais mstaafu wa Kenya akirejesha mali ya kijana mmoja wa kizungu aliyemdhulumu baada ya kupata madaraka. Hawa wajue arobaini yao imekaribia. Tukishindwa kuwaondoa kwa kura basi tuamua kujitoa mhanga ili watoto wetu wasiwe watumwa wa watoto wa vigogo hawa mafisi.
     
  13. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #13
    Oct 2, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Usalama wa taifa umelala fofofo huku mlalahoi akinyang'anywa haki yake
     
  14. Keen

    Keen JF-Expert Member

    #14
    Oct 2, 2012
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 620
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mama mbene, Mungu akupe hekima, busara, na huruna kwa viumbe wasio na nafasi kama yako. Naogopa kutabiri yajayo kwani sikupewa kipaji hicho ila ninacho amini ni kuwa dhuruma ni dhambi.
     
  15. n

    nndondo JF-Expert Member

    #15
    Oct 2, 2012
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 1,094
    Likes Received: 220
    Trophy Points: 160
    Pumbavu kabisa watanzania wanasheria wako wapi kutoka kumsaidia? watanzania wote ni watu wenye roho mbaya, huyu janet kwanza ni yule aliyehusishwa na wizi mkubwa kwenye miradi ya UN wakati akiwa sijui nini leo hii mnabakia kumchekea wako wapi wakina Francis Sitola wa Tanganyika Legal services? wanasheria mahiri wakina Alex Mgongolwa wameishia kujilimbikizia mali tu hakuna msaada wowote unaoenda kwa watu vikundi vya sheria kwa jamii, wakina NOLA si lazima mfuatwe huku kwenye AC zenu hizi ndio kesi za kushughulikia leo kafanyiwa shomari kesho watoto wenu, mimi naongea pia ningekua victim kama nisingefunguliwa na mungu kuniokoa tena kwa bei ndigo tu, shomari nenda magazetini kamtafute kubenea wa mwanahalisi simu yake ni 0653523282 hao manispaa achana nao ndio wezi wakubwa na wafoji makaratasi wakubwa sana, hebu rudi serikali ya mtaa pale msasani mtafute diwani wa zamani anaitwa mama tatu, hao ndio waliokua viongozi waadilifu watu wa mwalimu hawa wa JK ni genge moja
     
  16. n

    nndondo JF-Expert Member

    #16
    Oct 2, 2012
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 1,094
    Likes Received: 220
    Trophy Points: 160
    hapa ndio tutakapoona wale wanaokasirika tukisema pasipo mwanahalisi hakuna magazeti, tutaona kama watafuatilia maana mwanahalisi ingeshafika hapo na kubeba bango, tuone wako wapi wengine, wananchi piganieni mwanahalisi tupate haki zetu
     
  17. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #17
    Oct 2, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    huu ni uvunjaji mkubwa wa haki za binadamu. Huyu mama kwanza tumeona anapendelewa pendelewa tuuu na sasa anaanza kudhulumu ardhi na mali za watu. Mtoa mada huwezi muunganisha jamaa na kituo cha sheri ya haki za binadamu jamaa apate msaada wa kisheria? Hii serikali imejaa wezi watupu
     
  18. M

    Mhamashiru Member

    #18
    Oct 2, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Janeth Mbene!! Kama ni kweli muogope Mungu wangu!!! Kwani uliyonayo hayakutoshi mpaka kuzunguka Serikali za Mitaa,this shows dhamira za watu hawa zilivyokufa!!! Wamebaki makapi tu!! Very Sad!!!
     
  19. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #19
    Oct 2, 2012
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,025
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Duh, kwenye issie ya hela binadamu tunakuwa wanyama zaidi ya wanyama wenyewe, sasa hapo utakuta anaviwanya zaidi ya kumi, na fezaulole kigamboni lazima atakuwa alipata, bado anataka cha huyo kijana.......kweli?
     
  20. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #20
    Oct 2, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,542
    Likes Received: 128
    Trophy Points: 160
    What is the background of this naibu waziri?
     
Loading...