Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kashfa mpya serikali ya Kikwete- waziri atishia wananchi bastola

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MADORO, Apr 13, 2012.

  1. M

    MADORO Senior Member

    #1
    Apr 13, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 199
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Katika kile kinachoonekana kuwa ni kitu cha kawaida kwa viongozi wa serikali kuwa wababe (wenye tabia ya kijambazi) na kulindwa na serikali yao. Naibu Waziri wa Viwanda na biashara Lazaro Nyalandu, tarehe 11/04/2012, saa 6:00 Usiku katika Kijiji cha Mwanyonye, Lazaro Nyalandu na watu wengine waliotajwa kuwa nao ni Elia Digha pamoja na Reuben walifika na gari No. T.505 BKM, aina ya VX, walikuta kizuizi kilichowekwa na serikali kwa ajili kukagua mazao ya wanyama na misitu, walishuka na kuwatishia walinzi kwa bastola, wakavunja kizuizi, na kuondoka na taa ambayo walinzi hao waliitumia. Baada ya tukio hilo Wanakijiji wa Mwanyonye walipiga simu kijiji kinachofuata.

    Kijiji kinachofuata ni Kinyeto, Afisa Mtendaji wa Kata ya Kinyeto na walinzi walijizatiti ili wazuie ile gari itakapofika, walipofika mtu mmoja alishuka kwenye gari haraka akiwa amenyoosha bastola na kuwauliza walinzi mnafungua au hamfungui, walikataliwa, wakavunja kizuizi. haijulikani Nyalandu alikuwa anatorosha nini katika mazingira hayo. Ila walinzi walipopiga picha gari hiyo, na kuchukua namba za usajili, waliripoti polisi mapema kufungua jalada SI/IR/1570/2012 KWA KOSA LA KUTISHIA KUUA KWA BASTOLA.

    Walinzi na watendaji walienda TRA kuomba umiliki halali wa gari T. 505 BKM, wakazuiliwa mpaka wapate kibali cha Mkurugenzi wa Halmashauri ya Wilaya, walipewa na walipoenda TRA nao wakathibitisha mwenye gari ni Lazaro Nyalandu.

    Taarifa za kuaminika inasemekana Nyalandu alikuwa anatorosha Nyara za serikali. Pesa zimemwagwa Singida kuanza kurubuni waandishi wa habari, na maofisa wa usalama wanahaha kusaidia habari hizi zisitoke. Ila kwenye JF Where we dare to talk openly tumeweka jamvini. hii ndio serikali yetu.
     
  2. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #2
    Apr 13, 2012
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Wewe hujapata mgao?
     
  3. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #3
    Apr 13, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Singida kuna nyara gani? Au wake za watu?
     
  4. jmushi1

    jmushi1 JF-Expert Member

    #4
    Apr 13, 2012
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,047
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Nyara gani za serikali katorosha kama kweli taarifa ni za kuaminika?
     
  5. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #5
    Apr 13, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 545
    Trophy Points: 280
    Du baba faraja nae yumo kumbe???
     
  6. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #6
    Apr 13, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 10,995
    Likes Received: 3,536
    Trophy Points: 280
    wewe unadhani nyara zipo msitu wa gombe pekee?
     
  7. Komeo

    Komeo JF-Expert Member

    #7
    Apr 13, 2012
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 2,063
    Likes Received: 213
    Trophy Points: 160
    Nyara za Serikali kutoka Singida! Ni zipi hizo? Kwanza nyara ya serikali ni Wassira, sasa alikuwa anamtorosha kumpeleka wapi?
     
  8. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #8
    Apr 13, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    ndo nani huyo?
     
  9. j

    jjjj Senior Member

    #9
    Apr 13, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 101
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jk.watu ulio wachagua siku zote ndo wanaokuangusha usipokuwa makini kukemea yatakuangusha
     
  10. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #10
    Apr 13, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,017
    Likes Received: 1,315
    Trophy Points: 280
    Dhahabu toka sekenke!hao ndio wale watu 100 wanaofaidi rasilimali zetu
     
  11. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #11
    Apr 13, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Sasa si utuambie ni nyara gani hizo?
     
  12. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #12
    Apr 13, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 587
    Trophy Points: 280
    very bad. hivi kwanini usimtumie baba rizi1 hii hoja ili ajue kuwa tumejua?
     
  13. b

    buyegiboseba JF-Expert Member

    #13
    Apr 13, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 535
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nayara zipo za aina nyingi,hata maji marefu nae ni nyara
     
  14. a

    adolay JF-Expert Member

    #14
    Apr 13, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 6,120
    Likes Received: 618
    Trophy Points: 280
    2015 in the fight for presidency din't you know? find out.
     
  15. AirTanzania

    AirTanzania JF-Expert Member

    #15
    Apr 13, 2012
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 907
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    Inawezekana alikuwa anatorosha wakina Wassira na Wanyama wengine
     
  16. T

    Tikerra JF-Expert Member

    #16
    Apr 13, 2012
    Joined: Sep 3, 2008
    Messages: 1,702
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mmm,this is too much.Nadhani inatosha sasa,these guys must go.
     
  17. f

    fikirikwanza JF-Expert Member

    #17
    Apr 13, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 5,935
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Hadi tutakapokuwa tayari kufa kwa kupigania haki zetu, hatutaikomboa nchi.
     
  18. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #18
    Apr 13, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Ni mapema mno kusema ni kashfa ya serikali ya JK.....kashfa nyingine si za serikali za mtu binafsi hadi pale itakapothibitishwa serikali imejiingiza officially kumkingia kifua na uhalifu huo kama kweli ulitokea.
     
  19. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #19
    Apr 13, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Madoro tunashukuru kwa taarifa kauli mbiu yetu ni wakikupa chukua na habari itoke kama kawa.
     
  20. k

    kilolambwani JF-Expert Member

    #20
    Apr 13, 2012
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 395
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wanataka kupunguza makali ya pesa zao walizohonga kwenye kampeni, waacheni watoroshe hizo nyara, nyingine kwenye ndege, nyingine kwenye magari, n.k.
     
Loading...