Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kashfa kubwa ya ufisadi yaitafuna CHADEMA

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ritz, May 2, 2011.

  1. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #1
    May 2, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,025
    Likes Received: 3,865
    Trophy Points: 280
    Hali si swari ndani ya Chadema, baada kubainika baadhi ya viongozi wa juu wa cha hicho kufanya maamuzi ya ununuzi wa magari chakavu 'mitumba' yenye thamani ya sh 480 milioni. bila kuwashirikisha viongozi wengine wa Chadema, wakiongea kwa masikitiko makubwa Profesa Mwasiga Baregu na Dk Kitila Mkumbo ambao walinukuliwa wakisema, isingekuwa sahihi kwa chama hicho kinachopinga ufisadi kwa kununua magari chakavu 'mitumba' wakati wao wamekuwa wakiibana serikali isifanye hivyo. itakuwa vizuri hili swala Katibu mkuu wa Chadema, Dk Willibrod Slaa, pamoja na Mwenyekiti wa Chadema taifa, Freeman Mbowe, walitolee ufafanuzi zaidi
     
  2. t

    thinktank Senior Member

    #2
    May 2, 2011
    Joined: Mar 11, 2008
    Messages: 132
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mimi sishangai maana inavyoonekana ufisadi ni tatizo la kijamii. Watu wanaoonekana kuushambulia sana ndio wanaoathirika sana nao.
     
  3. Mpaka Kieleweke

    Mpaka Kieleweke JF-Expert Member

    #3
    May 2, 2011
    Joined: Feb 27, 2007
    Messages: 4,130
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Wewe ndio umeamka nini fuatilia wenzako wameshamaliza kuijadili hoja yako hii.
     
  4. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #4
    May 2, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Jibu hoja acha kukwepa wewe bana !
     
  5. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #5
    May 2, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    hii inanikumbusha kipindi cha uchaguzi. kulikuwa na link ya kupiga kura kwa wagombea urais. baada ya gazeti moja la kila wiki kutangaza kuwa 'wanamtandao wampa 76% dr. slaa, liliibuka kundi la watu wakawa wanapiga kura za maruhani kutaka kumpandisha chati mchakachuaji, lakini hatimaye walishindwa na kampeni zao chafu. now they are comming again baada ya kujivua gamba.

    we are ready. well equiped.

    karibuni sana.
     
  6. CPA

    CPA JF-Expert Member

    #6
    May 2, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 702
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Tatizo sio ufisada hapo, tatizo ni kutaka kununua vitu vilivyotumika, ndio ilikuwa hoja ya msingi, wamejadiliana wamefika tamati. Ufisadi ungetokea endapo wangesema wamenunua vitu vipya wakati sio. Upande wa serikali, sheria inatamka bayana kuwa serikali haitakiwi kununua vitu used, endapo itatokea imenunua vitu used huo utakuwa ni uvunjivu wa sheria ya manunuzi ya serikali. Rejea, "procument act" .
     
  7. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #7
    May 2, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,228
    Likes Received: 1,379
    Trophy Points: 280
    Mti wenye matunda utapigwa mawe!
    Hongereni vilaza ccm mshaona ndo topic yaleo, Mshindwe na mlegee na kisha muanguke kifudifidi halafu cdm tuwararie na kuwapumulia kisogoni!!!!!
     
  8. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #8
    May 2, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Kama na ww unashabikia ufisadi huu basi una walakini kichwani mwako ! na kwenye uchaguzi nani aliyeshinda kwa kishindo ? jibu
     
  9. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #9
    May 2, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Na kweli Zitto amewalalia nyie wote vilaza na mliotaka kufanya ufisadi huu na sasa anakupumulia , wajisikiaje ?
     
  10. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #10
    May 2, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    habari ya kikuda hii. haina source wala sink.


    kishindo kwa kisumuma ni matusi. sitaki kumtukana rais wenu.
     
  11. Shapu

    Shapu JF-Expert Member

    #11
    May 2, 2011
    Joined: Jan 17, 2008
    Messages: 1,779
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Huo ufisadi mimi mbona hapo siuoni??
    Kwani manunuzi yameshafanyika?? na kama yamefanyika kuna mtu amekula cha juu au 10%??
    Sasa definition ya ufisadi ndo hii? Saa nyingine bana mnaleta bla bla tu hapa.
    Huu naona ni kutofautiana kimtazamo ambapo ni kawaida kwa chama cha kidemokrasia, sioni ufisadi hapa!!
     
  12. M

    Mr.Mak JF-Expert Member

    #12
    May 2, 2011
    Joined: Feb 23, 2011
    Messages: 2,083
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    ni kweli walishindwa na baadae Slaa akashinda urais!
     
  13. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #13
    May 2, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Waammbie hao vilaza,ndo zao wakishashiba kangara.
     
  14. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #14
    May 2, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    we are clever than you think we are.
     
  15. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #15
    May 2, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Huyu ndio Rais wako na huna rais mwingine ! kodi yako anaikusanya na anaitumia kukuletea maendeleo ww , mkeo na watoto wako
     
  16. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #16
    May 2, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Mzee vipi, leo jani la wapi umepata mkuu ?
     
  17. K

    Kijallo JF-Expert Member

    #17
    May 2, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 409
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    unaweza kuitoa timu iliyokusaidia kushinda kwa kishindo,kama mlishinda kwa kishindo kwa nini mmejivua gamba
     
  18. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #18
    May 2, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    yeye mwenyewe hana maendeleo, ataniletea vipi maendeleo mimi?

    maendeleo najiletea mwenyewe.
     
  19. M

    Makupa JF-Expert Member

    #19
    May 2, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,714
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Siku zote hiki chama hawamini wanachokuwa wanaambia wananchi
     
  20. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #20
    May 2, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    April 11 2011
     
Loading...