Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kasheshe urambo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MotoYaMbongo, Nov 12, 2010.

  1. MotoYaMbongo

    MotoYaMbongo JF-Expert Member

    #1
    Nov 12, 2010
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 1,644
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Habari za uhakika kutoka Urambo zinasema kuwa baada ya Sitta kutoswa uspika, aliekuwa diwani wa urambo mjini(CCM) ndg Ali Mwiniko amefanya sherehe kubwa jana kufurahia anguko la bwana Sitta. Sababu ni kwamba, anamshutumu Sitta kuwa ndie aliechangia CCM kupoteza kata tano ktk uchaguzi wa mwaka huu ambapo zimekwenda upinzani ikiwamo pia kata ya Urambo mjini ambapo diwani huyo aliangushwa vibaya na Mgombea wa Chadema aitwaye Amatusi Ilumba. Diwani huyo ana bifu kubwa sana na Sitta. Habari ndio hiyo kutoka Urambo.
     
  2. MTWA

    MTWA JF-Expert Member

    #2
    Nov 12, 2010
    Joined: Aug 5, 2009
    Messages: 985
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Sina ushabiki tena na siasa za bongo, hazijakomaa kabisa
     
  3. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #3
    Nov 12, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Udaku at its most
     
  4. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #4
    Nov 12, 2010
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    alikuwa anamuonea wivu tu huyo hana lolote
     
  5. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #5
    Nov 12, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    Na ARUSHA,MWANZA,MBEYA nk SITTA alisababisha majimbo kupotea?Alitakiwa kumlaumu JK sio SITTA...kama SITTA angekuwa tatizo basi na yeye SITTA angepoteza jimbo....Dunderheads
     
  6. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #6
    Nov 12, 2010
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    I think JF should install anticrap kwenye forum ili kuchuja some of these nonsense
     
  7. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #7
    Nov 12, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Huyu si yuko jela? Amatus Liyumba?
     
  8. MTWA

    MTWA JF-Expert Member

    #8
    Nov 12, 2010
    Joined: Aug 5, 2009
    Messages: 985
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    I tell you kama CCM wataendelea na utendaji wao huo, kuna kila uwezekano 2015 wakapoteza viti vingi. Labda wavuruge ssana upinzani
     
  9. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #9
    Nov 12, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    PIa JK, makamba, abrahman kinana na vigogo wote wa ccm, serikali, usalama wa taifa, jwtz wote wamesurrender jimbo ambalo wanaishi la kawe kwa Halima mdee (CHADEMA) huyu diwani lazima amelewa wanzuki ya asali.
     
  10. The Dreamer

    The Dreamer JF-Expert Member

    #10
    Nov 12, 2010
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimeongea na BWM na anasema, "Huo ni wivu wa kike".
     
  11. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #11
    Nov 12, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    Tutakuwa tuavunja katiba...uhuru wa habari...wacha kila mtu ajieleze....unamjua MALARIA SUGU?...sote tumemvumilia sana hapa...ushauri tu achana na hasira
     
  12. K

    Kituko JF-Expert Member

    #12
    Nov 12, 2010
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,970
    Likes Received: 1,111
    Trophy Points: 280
    CCM hawajuhi mchawi wao ni nani, CCM ilikuwa na imejengwa vizuri kwenye mashina, lakini inakufa taratibu na wanaoiua CCM hawaanzii kwenye mashina bali ni CCM Taifa, Hilo anguko la huyo Diwani sio sababu ya Sitta sababu kubwa ni RA,EL, JK, Makamba na wengeneo, sasa kifo kingine kinataka kuanzia bungeni na mpaka 2015 sidhani kama kutakuwa na madiwani wa CCM
     
  13. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #13
    Nov 12, 2010
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,470
    Likes Received: 591
    Trophy Points: 280
    Hata ile mikoa mingine Upinzani walishinda kwa kishindo (DSM, Shinyanga, Mbeya, Morogoro, etc) halafu wakachakachua matokeo nako alikuwepo SITTA? Mbona inajulikana kuwa CHADEMA walishinda over 70 seats ila wakafanyiwa RAFU? Subiri 2015, sijui hapo atalaumiwa nani? Utabiri ulishafikiwa kuwa SSM inafiwa mikononi mwa mkwere, period!!!
     
  14. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #14
    Nov 12, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    mkuu inaonekana umesahau kuwa.." Kwenye msafara wa mamba na kenge wamo"
     
  15. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #15
    Nov 12, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    ....hata guluguja nao wamo.
     
  16. j

    jnuswe JF-Expert Member

    #16
    Nov 12, 2010
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 1,271
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ni mtazamo wangu, Sita hakustaili kugombea kupitia chama cha CCM kwa heshima aliyonayo kwa sasa katika nchi hii,si heshima ya kulazimisha bali inatokana na uwezo na umakini alionao katika kupambanua mambo pia ana uzalendo na nchi yake, chama kinachomfaa ni CHADEMA
    Mimi nilijua walivyoanza kumunyoshea vidole wale mafisadi angesoma alama za nyakati kwa kukipiga chini CCM na kugombea kupitia chama makini, lakini nafasi bado anayo anaweza akapiga chini ubunge kitakachofuata ni kutangazwa kwa uchaguzi upya na yeye nina uhakika atalichukua lile jimbo kupitia CHADEMA tuongeze idadi ya wapiganaji , yule mama najua atapumua kwa taabu kwaza leo tu kachemsha
     
  17. no9

    no9 Senior Member

    #17
    Nov 12, 2010
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 190
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tafuteni cv yake huyo aliyefanya sherehe mtapamajibu
     
  18. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #18
    Nov 12, 2010
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180

    Pole Mtwa, lakini ujue kuwa anayetakiwa kuikomaza hizi siasa ni mimi na wewe.
     
  19. k

    kibunda JF-Expert Member

    #19
    Nov 12, 2010
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 399
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Wakibwagwa zaidi na makinda watamtosa tu
     
  20. Sokomoko

    Sokomoko JF-Expert Member

    #20
    Nov 12, 2010
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,909
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Mimi pia......................
     
Loading...