Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kasheshe la Mafuta: Dar kimeanza kuwaka, vituo kadhaa vyaanza kutoa mafuta!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by regam, Aug 10, 2011.

  1. regam

    regam JF-Expert Member

    #1
    Aug 10, 2011
    Joined: Jan 4, 2011
    Messages: 268
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ninatokea kibamba kuelekea town. Vituo vyooote havijafunguliwa.

    Hivi ule mkwara wa Ngeleja ulikuwa geresha tuuuuuu? Aaaaagh!

     
  2. analysti

    analysti JF-Expert Member

    #2
    Aug 10, 2011
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 622
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 60
    Ndugu yangu, siku hizi hakuna Authority. Bunge halina nguvu, watu wanapiga kelele pale, lakini inakuwa kama kelele za kijiweni ambazo hazina impact.

    Usishangae masaa 24 yakiisha, jamaa hawajauza mafuta na wasichukuliwe hatua yoyote, sanasana wataanza kuwabembeleza kwa kuwaita wajadiliane mezani.

    Miaka 4 iliyobaki ni kama miaka 100
     
  3. K

    Kanda ya Ziwa Member

    #3
    Aug 10, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    duh, nadhani solution in tahiriri square tu. La sivyo watz tuhesabu maumivu!
     
  4. H

    Hegelyakoni Member

    #4
    Aug 10, 2011
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hebu tumwombeeni rais jamani naona mambo yake siyo, amezongwa
     
  5. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #5
    Aug 10, 2011
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Nataka waendelee kugoma nione watachukuliwa hatua gani, hii nchi bana.
     
  6. m

    mamanalia JF-Expert Member

    #6
    Aug 10, 2011
    Joined: Nov 7, 2009
    Messages: 670
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    jamani tuanje vp kuandamana? Tupange vp, plse toeni mawazo.
     
  7. M

    Madcheda JF-Expert Member

    #7
    Aug 10, 2011
    Joined: Feb 18, 2009
    Messages: 415
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Hivi CHADEMA wapo wapi muda kama huu?me sielewi kwann hawajaanda maandamano mpk saivi, zaidi ya siku 7? Au wao maandamano wanaandaa kma wakiwa wanataka madaraka tu?

    Suala la Jairo wapo kimya suala la mafuta wapo kimya,jaman mananiangusha chadema,andaeni maandamano jmn tuwashinikize hawa wahuni watoke madarakani,imefika muda tuwe kama watu wa london kwa kuchoma hivi vituo vya mafuta na mali za mafisdi pai
     
  8. N

    Ngonini JF-Expert Member

    #8
    Aug 10, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 2,024
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Serikali ya ccm haiwezi kuwagusa wafadhiri wa chama chao lasivyo makubwa zaidi yatafumuka na watakuwa uchi wa mnyama. Kama wangekuwa watu wakawaida, mbona tamko la EWURA lilikuwa linatosha? kULIKUWA NA HAJA GANI WAZIRI KUTOA TAMKO LA PILI WAKATI TAASISI ILIYO CHINI YAKE ILISHATOA TAMKO KAMA HILO NA HALIKUTEKELEZWA?

    Nadhani pia kwa mjibu wa ngereja, solution yao ni kuwapa lesseni sijui COPEC wafanye biashara hiyo wakati walikuwa wamekalia maamuzi haya kwa miaka minne sasa. Hii inaonyesha wafanyabiashara hawa wana nguvu na ndiyo wenye maamuzi ya nani apewe leseni ya biashara ya mafuta. Kama ndivyo inategemea COPeC watapata wapi hela ya harakaharaka ya kuleta mafuta wakati watoaji wa hiyo hela ni viongozi walewale ambao ndiyo wenye makampuni yaliyogoma?

    Hapa kuna sinema fulani tusubiri kwa kuwa sisi ni wapole na wanyenyekevu wa moyo mapaka itakapoisha.
     
  9. K

    Kisendi JF-Expert Member

    #9
    Aug 10, 2011
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 700
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    Tatizo anyeuza mafuta yaani mwenye depot ni VIONGOZI WETU. Nchi haipo tena tupo watu tu.
     
  10. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #10
    Aug 10, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    kwa sasa KOBEL AFRICANA, CAMEL BAMAGA, kobel tegeta ndo vinatoa mafuta kwa ukanda wa mwenge-mbezi
     
  11. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #11
    Aug 10, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Chama legelege huzaa serekali legelege! Poleni mlioipigia sisiem kura hayo ndio mapato yake.... ufisadi, ufisadi tu.
     
  12. m

    mja JF-Expert Member

    #12
    Aug 10, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 311
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tuanze kuandama hapa jf...
    Miimi bango langu linasema

    mafuta hakuna
    umeme mgao
    shilingi haina thamani

    hatuna imani na selika
    selikali ijizuruuuu
     
  13. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #13
    Aug 10, 2011
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,505
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 160
    Tusiyabeze mafanikio ya CCM jamani!
     
  14. K

    Kidzude JF-Expert Member

    #14
    Aug 10, 2011
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 1,775
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    COPEC thats the reason for that mess. Na makataba wake uta tu fu..k after some years to come. All decision basing on dharura are fake decison it will cost us. If we can its better if we suffer for thsi mess for a year rather than that deciosn...
     
  15. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #15
    Aug 10, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Serikali inajitahidi iwezavyo kuleta maisha bora kwa wananchi wake. Tatizo ni dogo sana yaani watendaji wake kwahiyo susiilaumu sana, ila tuwalaumu watendaji wake.
     
  16. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #16
    Aug 10, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,613
    Likes Received: 1,639
    Trophy Points: 280
    si ndio waliowaweka madarakani wakati mnakula per diem amkujua hili mlitaka uende wapi na migomo mingi inakuja
     
  17. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #17
    Aug 10, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Nashukuru kwa comment hii - Maana tangia saa 11 alfajiri nipo hapa Africana kwenye "foleni ya mafuta"!

    Tumedhubutu - Tumeweza - Tunasonga Mbele!
     
  18. G

    Godwine JF-Expert Member

    #18
    Aug 10, 2011
    Joined: Jan 15, 2010
    Messages: 1,352
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    watendaji wa jk wako kwenye migogoro ya nini cha kufanya kwani watendaji wengi wa ngazi ya juu wanahisa kwenye kampuni za mafuta na ni sehemu ya ukwamishaji wa maagizo ya serikali,

    serikali ya jk imebaki na chombo kimoja tu kisicho na mgawanyiko ambacho ni JWTZ nadhani kadri muda unavyoenda hakuna namna ya kukwepa kukitumia dhidi ya walanguzi au kuacha serikali ya jamhuri ianguke

    watu wametanda vituoni hakuna usafiri wameanza kuona madhara ya ukosefu wa mafuta, bidhaa madukani zimeanza kupanda bei na kuadimika kama halii itaachwa sijui nini kitatokea
     
  19. Shalom

    Shalom JF-Expert Member

    #19
    Aug 10, 2011
    Joined: Jun 17, 2007
    Messages: 1,315
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wengine tunaomba mgomo uendelee ingalau siku mbili zaidi............. Kutalipuka tu!
     
  20. analysti

    analysti JF-Expert Member

    #20
    Aug 10, 2011
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 622
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 60
    Huu Ni mtazamo for those who cant think loudly around issues!!!!, narrow minded person anaeendeshwa na ushabiki usiokuwa na maana. Watendaji sisi hatuwatambui.

    Sisi tunawatambua viongozi wa kisiasa, kwani wao ndo wamepewa dhamana ya kusimamia mali za watanzania, wakawateua watu ambao wao wanawaamini, sasa kama hawatendi kwa mujibu wa matarajio ya watanzania kwa nini hawawawajibishi?

    Hatuwezi kuwalaumu watendaji hata siku moja, kwa kuwa sisi hatuwajui na wala hatujawapa hiyo kazi.

    Umenisoma bwana mzee!!!. Sisi tutaendelea kulia na viongozi wa kisiasa, wanao wakabidhi usimamizi wa mali zetu hawa watu wanaoshirikiana kula nao, matokeo yake ikifika wakati wa kuchukua hatua serikali inakuwa na kigugumizi.
     
Loading...