Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kasheshe la Bia Za Kumwaga...literally!!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ab-Titchaz, Oct 11, 2008.

  1. Ab-Titchaz

    Ab-Titchaz Content Manager Staff Member

    #1
    Oct 11, 2008
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 14,702
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    [​IMG]

    Members of public had a Moi day present along Thika Road on Friday afternoon, when a a truck full of Beer overturned scattering all the beers along the Road.

    [​IMG]


    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]
     
  2. Ben Saanane

    Ben Saanane Verified User

    #2
    Oct 11, 2008
    Joined: Jan 18, 2007
    Messages: 14,605
    Likes Received: 3,507
    Trophy Points: 280
    duh,kwa hiyo watu walijirusha kinoma.Ama kweli mkosi wenye bahati.
     
  3. Ab-Titchaz

    Ab-Titchaz Content Manager Staff Member

    #3
    Oct 11, 2008
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 14,702
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Nambie mkuu, mimi mwenyewe nimneona kama nime-miss bonge la
    occassion.Mchanga uli-furahi kwa kileo!!!!

    Wasemavyo wenyewe.."tuliji-enjoy"
     
  4. LazyDog

    LazyDog JF-Expert Member

    #4
    Oct 11, 2008
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 2,479
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kenya ma-crate sio dili eh?!



    .
     
  5. M

    Mkandara Verified User

    #5
    Oct 11, 2008
    Joined: Mar 3, 2006
    Messages: 15,419
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Duh!...ama kweli kujirusha kwa mbele ndio huko!
     
  6. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #6
    Oct 11, 2008
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    Imenikumbusha kipindi fulani nilipata mualiko wa kutembelea TBL.....nilikuwa najitoe kwenye mijijagi ile mikubwa
     
  7. LazyDog

    LazyDog JF-Expert Member

    #7
    Oct 11, 2008
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 2,479
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Povu linadondoka, yaani raha mustarehe! (Picha ya mwisho)
    Ni dhahiri hiyo sio bia yake ya kwanza, wala hana pupa.
     
  8. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #8
    Oct 11, 2008
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hapana shaka jamaa anatoa mwaliko kwa wengine... :D
     
  9. Quemu

    Quemu JF-Expert Member

    #9
    Oct 11, 2008
    Joined: Jun 27, 2007
    Messages: 985
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Yani ukitaka kuona jinsi gani waafrika tulivyokuwa watumwa wa pombe, pembeni yake lingedondoka lori lingine lililobeba viroba vya mchele, bado watu wangejazana kwenye lori la bia.
     
  10. Quemu

    Quemu JF-Expert Member

    #10
    Oct 11, 2008
    Joined: Jun 27, 2007
    Messages: 985
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Hapa braza lazima atakuwa anafikiria "yani leo mbona mambo yangu yatakuwa murua. Naenda kumnywesha chausiku, halafu kiulaiiiini......"
     
  11. Ab-Titchaz

    Ab-Titchaz Content Manager Staff Member

    #11
    Oct 11, 2008
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 14,702
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Hio kweli kabisa Kibunango,

    Jamaa anatoa invite ya "Leo ni leo asemaye kesho ni mwongo..."
     
  12. Ab-Titchaz

    Ab-Titchaz Content Manager Staff Member

    #12
    Oct 11, 2008
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 14,702
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    QM,

    that was funny but very true yet sad.Jamaa watabugia kileo kabla
    kufikiria mankuli....hio ni mambo ya baadae aisee!!!
     
  13. Ab-Titchaz

    Ab-Titchaz Content Manager Staff Member

    #13
    Oct 11, 2008
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 14,702
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Lazydog,

    hapo walikua washafukuzwa baada ya round one sasa wanarudi tena
    for round 2.Hana pupa maana washa-store bia zao chemba sasa wanakuja
    for ziada!
     
  14. J

    Jamco_Za JF-Expert Member

    #14
    Oct 12, 2008
    Joined: Jul 14, 2007
    Messages: 1,310
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    wamenifurahisha hakuna anayemind crets wao bia tu.
     
  15. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #15
    Oct 12, 2008
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Duuh, tujitu twingine bana... tunoko truetrue! Sasa hapo kenyewe kame-lose nini? Utafikiri ka MD ka Ndovu breweries vile..... basi tu kujipa majukumu kasikositahiri, mweeee.... wangekaramba na chupa moja ya mguuni labda nd'o kangejifunza.... nyooo, si kaache nature i-take its course, watu wasafishe barabara kwa bure... magari yapite hapo chupa zisagike na kurudi into silicate na MOI DAY iishe kwa furaha!!! :)
     
  16. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #16
    Oct 12, 2008
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    ha ha ha ha.... unataka wayapeleke Mtakuja primary school yawe kama madawati nini?!! watu wa kuya-mind kwa sana ni wasindikaji wa Tembo asilia, wanzuki na ulanzi, ambavyo vyote naamini si kwa wingi ndani ya downtown n'Robi maana malighafi zake hazipatikani huko kirahisi... lol
     
  17. Ab-Titchaz

    Ab-Titchaz Content Manager Staff Member

    #17
    Oct 12, 2008
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 14,702
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Hawa mabwana nd'o walioajiriwa na wahindi kama vibaraka basi wanatetea mali
    utadhani an-share na bepari.Wala hujakosea unaposema angecha nature to take its course hapo na tajiri ataclaim kwenye insurance yake...ama labda mali ni ya
    kifisadi tu.

    jamco_za
    Creti hazina dili mkuu.Ni mzigo kubeba na pia kizibit mwera zikitokea.
    Polisi lazima walitokea na kufaidi japo walichelewa kidogo.Labda kama
    una kipick-up chako sehemu.
     
  18. Ab-Titchaz

    Ab-Titchaz Content Manager Staff Member

    #18
    Oct 12, 2008
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 14,702
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    That was funny!:D
     
  19. G

    Geeque JF-Expert Member

    #19
    Oct 13, 2008
    Joined: Aug 17, 2007
    Messages: 839
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    hahahah si utani
     
  20. Ab-Titchaz

    Ab-Titchaz Content Manager Staff Member

    #20
    Oct 13, 2008
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 14,702
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Hahahaha..thats Kenya for you!

    Za Chicago mkuu...naona Obama hataki mchezo, kiti mpaka kirudi
    nyumbani kwa Abraham Lincoln...kwi kwi kwi!!!
     
Loading...