Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kaseja amwaga wino Simba

Discussion in 'Sports' started by MwanaFalsafa1, Jun 27, 2009.

  1. MwanaFalsafa1

    MwanaFalsafa1 JF-Expert Member

    #1
    Jun 27, 2009
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Somoe Ng`itu
    Hatimaye juzi kipa mahiri nchini, Juma Kaseja alisaini fomu za kujiunga na klabu ya Simba kwa ajili ya kuichezea katika msimu ujao wa Ligi Kuu ya Tanzania Bara na mashindano ya kimataifa.
    Akizungumza jana kwenye ukumbi wa mgahawa wa Hadees, Kaseja, alisema kuwa amesaini mkataba wa miaka miwili na anawataka viongozi, wachezaji, wanachama na mashabiki wa klabu ya Simba kumpa ushirikiano ili aweze kuitumikia vyema timu hiyo.
    Kaseja alisema kuwa ameamua kurejea katika klabu yake hiyo ya zamani baada ya kushawishiwa na rafiki yake, Dionis Malinzi na viongozi wa Kamati ya Usajili ya Simba ambayo wote wameridhishwa na uwezo aliokuwa nayo.
    "Mimi Juma Kaseja nimesaini mkataba wa miaka miwili wa kuichezea Simba, hii imetokana na ushawishi mkubwa wa rafiki yangu Dionis Malinzi ambaye ameshanifanyia mambo mengi makubwa," alisema Kaseja.
    Aliongeza kuwa amefanya maamuzi hayo kutokana na uongozi wa Simba kuonyesha kumkubali na anawashukuru viongozi, wachezaji na wanachama wa Yanga kwa ushirikiano waliompatia katika msimu mmoja aliokuwa anaichezea timu yao.
    Alisema pia anaamini yeye ni kipa bora na maamuzi yake ya kuondoka Yanga hayatokani na kuogopa ushindani na Mserbia, Obren Curkovic kama inavyotafsiriwa na baadhi ya wadau wa soka nchini.
    Kaseja alisema kuwa yeye ndiye kipa aliyecheza mechi nyingi katika timu hiyo msimu uliopita na kuongeza kuwa hatishwi na maneno yanayosemwa na mashabiki kuhusiana na upinzani uliokuwepo katika nafasi hiyo dhidi ya Obren.
    Aliahidi kuwa amerejEa kuisaidia Simba kurejesha heshima yake kwa kufanya vizuri kwenye Ligi Kuu ya Bara na mashindano ya Kombe la Shirikisho mapema mwakani.
    NIPASHE
     
  2. M

    Magehema JF-Expert Member

    #2
    Jul 1, 2009
    Joined: Aug 11, 2008
    Messages: 446
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Kuna tetesi lengo la Simba ni kumkomoa Juma K, habari ambazo zimepatikana zinadai kwamba viongozi wa Simba na washabiki wao kwa ujumla iliwauma sana baada ya Juma K kusaini Yanga msimu ulopita. Mkakati uliopo ni kuhakikisha katika misimu miwili atakayokuwa Msimbazi Juma K atafanyiwa fitina hadi kummaliza kabisa kisoka ikiwa ni pamoja na kukalia benchi kwa sana.... Time will tell!!!
     
  3. Kyakya

    Kyakya JF-Expert Member

    #3
    Jul 10, 2009
    Joined: Apr 24, 2009
    Messages: 396
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35

    Inaonyesha wewe ndiye ulichukizwa sana kwa Kaseja kwenda Yanga. Soka la sasa ni kazi, mtu anakwenda anapoona kuna maslahi, mambo ya kukaa sehemu hata kama hakuna maslahi yamepitwa na wakati. Wamemsanisha tena kwa sababu Kaseja bado ni Mlinda mlango mzuri na nadhani atawasaidia sana Simba.

    Kwahiyo hizo habari za kufikirika sidhani kama zina wakati tena.
     
  4. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #4
    Jul 15, 2009
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Yanga msimu huu hata kama mtabebwa vipi ni kipigo tu..Phiri ndaniiiiiiiiiiiiiiiiiiii
     
  5. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #5
    Jul 16, 2009
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,971
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Kaseja Karudi tena Simba SC?!..Atulie sasa maana alikuwa(Simba--Yanga--Simba)
    Kila la kheri Simba msimu huo ujao!..
     
  6. s

    smp143 Member

    #6
    Jul 16, 2009
    Joined: Jun 8, 2009
    Messages: 95
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Timu imekamilika uwanjani sasa....Viongozi wafanye kazi bega kwa bega sasa...hakuna muda wa malumbano.....kila la kheri wana msimbazi
     
  7. M

    MzeePunch JF-Expert Member

    #7
    Jul 16, 2009
    Joined: Jun 8, 2009
    Messages: 1,412
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Simba: Juma Kaseja, Haruna Ramadhani, Juma Jabu, Kelvin Yondani, Joseph Owino/Juma Nyoso, Hillary Echesa, Mussa Hassan 'Mgosi', Amri Kiemba, Ema Okwi, Haruna Moshi 'Boban', Uhuru Selemani/Redondo
     
  8. Sinkala

    Sinkala JF-Expert Member

    #8
    Jul 16, 2009
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 1,505
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Mgosi ameachwa dakika za mwisho mwisho. Source hii HAPA
     
  9. s

    smp143 Member

    #9
    Jul 16, 2009
    Joined: Jun 8, 2009
    Messages: 95
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Na hapo bado Ulimboka, Danny Mrwanda, Obina ehhh...hatari tupu
     
  10. M

    Magehema JF-Expert Member

    #10
    Jul 20, 2009
    Joined: Aug 11, 2008
    Messages: 446
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mh, unausemea moyo; pole sana!
     
  11. M

    MzeePunch JF-Expert Member

    #11
    Jul 20, 2009
    Joined: Jun 8, 2009
    Messages: 1,412
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Bila shaka umeona mzee. Mgosi ndani ya nyumba! Ingawa mipango yake ya kwenda Norway imekamilika. Lakini pale hakutakuwa na pengo safari hii. Unajua hapo nilimsahau Danny Mrwanda.
     
    Last edited: Jul 20, 2009
  12. Robweme

    Robweme Senior Member

    #12
    Jul 20, 2009
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 178
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hamna wachezaji hapo, wanaganga njaa.
    Kama kuna wachezaji wakacheze soka la kulipwa tuone!!!!.
    Kama hawataishia uarabuni na kurudi, na wakiwa masikini.
     
  13. Buswelu

    Buswelu JF-Expert Member

    #13
    Jul 20, 2009
    Joined: Aug 16, 2007
    Messages: 1,975
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Mwina Kaduguda(Simba wa Yuda) Bado ni katibu simba? Huyu namuona kama kikwazo vile pale.
     
Loading...