Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kaseba V Cheka

Discussion in 'Sports' started by Lussadam, Oct 2, 2009.

  1. Lussadam

    Lussadam JF-Expert Member

    #1
    Oct 2, 2009
    Joined: Oct 13, 2007
    Messages: 520
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 45
    Wazee tunaomba matokeo ya pambano la Kaseba na Cheka linalofanyika leo pindi pambano likimalizika
     
  2. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #2
    Oct 2, 2009
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    duuh mi mwenyewe niko standby hapa nangoja matokeo
     
  3. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #3
    Oct 2, 2009
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Kumbe wanadundana leo........?
     
  4. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #4
    Oct 2, 2009
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,549
    Likes Received: 2,059
    Trophy Points: 280
    Yaani matokeo lazima yawe yameshajulikana vipi jamani??
     
  5. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #5
    Oct 2, 2009
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    kuna mdau toka uwanja wa uhuru ananiambia pambano ndo linaendelea...tulieni hapa hapa ntawapa matokeo
     
  6. Lussadam

    Lussadam JF-Expert Member

    #6
    Oct 2, 2009
    Joined: Oct 13, 2007
    Messages: 520
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 45
    Matokeo muzee, twaendelea kusubiri
     
  7. M

    Mzee Mwafrika Senior Member

    #7
    Oct 3, 2009
    Joined: Sep 25, 2007
    Messages: 153
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    vipi jamani?mbona kimya?
     
  8. Chimo

    Chimo JF-Expert Member

    #8
    Oct 3, 2009
    Joined: Aug 31, 2008
    Messages: 584
    Likes Received: 107
    Trophy Points: 60
    Kaseba kapigwa vibaya mno
     
  9. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #9
    Oct 3, 2009
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    raundi ya ngapi???????
     
  10. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #10
    Oct 3, 2009
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Kaseba alizidi kuwa na mdomo sana afadhali kapasuliwa
     
  11. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #11
    Oct 3, 2009
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    ilikuwa round ya 8 hivi maana kapasuliwa mapka washabiki wakaingilia kwenda kumuokoa..teh teh teh ,,,,kick boxing na mangumi jiwe ni tofauti kaka kaseba
     
  12. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #12
    Oct 3, 2009
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Nasikia alipewa za uso......timu yake ikaona so kubwa....aibu, ikabidi waingilie kati kumnusuru....jamaa alikuwa acheke naye haswaaaaaaa....!

    BWT: Hivi hizi tabia za kuingilia mapambano zinatupeka wapi wakuu?
     
  13. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #13
    Oct 3, 2009
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    mkuu Next Level ilikuwa ni soo.Yani Cheka ana ngumi nzito acha kabisa..jamaa kila round alikuwa anangushwa kwa uzito wa makonde
     
  14. M

    Mzee Mwafrika Senior Member

    #14
    Oct 3, 2009
    Joined: Sep 25, 2007
    Messages: 153
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    halafu cheka na yeye ana minguvu tu ila sio professional yaani kama li nyani tu!bongo tuna safari ndefu!jamaa nimecheki rekodi yake ameshindwa mapambano yote ya nje!kaishia kupiga akina kaseba(rasta) tu!
     
  15. Nemesis

    Nemesis JF-Expert Member

    #15
    Oct 3, 2009
    Joined: Feb 13, 2008
    Messages: 3,263
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    sasa mbona ni bingwa wa dunia wa mkanda wa ICB (correct me if i'm wrong) huo ubingwa ameupataje kama amepigwa mapambano yote ya nje?
     
  16. U

    Ubungoubungo JF-Expert Member

    #16
    Oct 3, 2009
    Joined: Jul 28, 2008
    Messages: 2,508
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    wangeruhusu kutumia pamoja na miguuu, cheka leo angerudi bila uti wa mgongo, au magoti yote yangekuwa mdebwedo. wengi ni maprofesional wa karate, na shaurin kong fu, sana tena, ila ukituambia tutumie za kulenga kwenye uso tu, unakuwa umetuonea, kwasababu kupigana kwa namna hiyo ni kwa kitoto. kick boxing ambayo huchezwa zaidi na watu waliowahi kucheza shotokan karate, na karate inafundisha speical areas za kumdunda mtu. mfano. chembe ya moyo, kwenye maini, na delicate areas nyingi sana. I tell you, if that cheka angekuwa anapigana kama kawaida tu kwa kutumia miguu, jikono,viwiko,visigino etc, ingekuwa kitu hatari sana kwake kwasababu yeye hicho hajasomea. kasema alifanya kitu cha hatari kwake kwa kuacha kile alichosomea ili atumie kile ambacho hakipo kwenye control ya mwili wake akijua anapigana na mtu ambaye yeye emesomea icho tu.

    ile kwa kulinganisha, kati ya martial art zote, karate, combut, Tai kondo, kong fu etc, ndo the best of all. ngumi za kulengana uso ni utoto. manake mtu anakuletea mwili mzima na huruhusiwi kumpiga teke, wakati ktk karate etc, mtu akileta mwili kama wanavyoleta maboxer vile, hakika atajikuta amepaishwa na teke hatua mia hivi. na mchezo unaishia hapo. mpiga ngumi hawezi kupigana na watu zaidi ya watano, lakini karate man anaweza kupigana na watu zaidi ya watano peke yake. kwawaulize wachina, wajapan na wakorea.
     
  17. M

    Mzee Mwafrika Senior Member

    #17
    Oct 3, 2009
    Joined: Sep 25, 2007
    Messages: 153
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    aliupata kutoka kwa hassan matumla rekodi yake hii hapa
     
  18. W

    Wakuja Member

    #18
    Oct 5, 2009
    Joined: Jan 4, 2008
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa kweli, mambo yalikuwa mazito kwa Kaseba hasa kuanzia round ya tano. Pambano lilivunjika katika round ya 9 wakati Kaseba akiwa yupo hoi!!! However, it was good timing for him (na wapambe wake), otherwise, it could have been a big shame for Kaseba.

    I think Kaseba did not understand the real power of Cheka, alifikiria jinsi round zilivyokuwa zinaenda, then Cheka angechoka, na hivyo ammalize kwa KO, kumbe it was complete vice versa!!!

    Hata hivyo, Kaseba alijitahidi, kwani kufika round ya 9 kwa Cheka (given, Kaseba hajapigana boxing for ages) was not easy job.


    Let us hope Kaseba will bounce back, kwani na yeye ni mgumu....
     
Loading...