Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Karume baba na Wafungwa.

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by MAMMAMIA, Mar 31, 2011.

  1. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #1
    Mar 31, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Karume baba alitembelea gerezani kwa nia ya kutoa msamaha kwa wafungwa ambao makosa yao hayakuwa makubwa. Kila mmoja akaeleza kosa lililomleta pale kama kuiba kuku, kumtukana jirani. Ilipofika zamu ya njemba moja hali ilikuwa hivi:

    Karume: Wewe kwa nini ulifungwa?

    Mfungwa: Mimi nimeonewa bura mheshimiwa. Nilimtigo ng'ombe tu nimefungwa miaka mi5.

    Karume: Eti nini! Unamtigo ng'ombe, hujui ngombe ni kwa kitoweo na sio kutigo? Adhabu yako miaka mi5 zaidi.
     
Loading...