Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Karume anawambia nn shein na seif baada ya swala ya eid ?

Discussion in 'Jamii Photos' started by Mtu wa Pwani, Sep 11, 2010.

  1. Mtu wa Pwani

    Mtu wa Pwani JF-Expert Member

    #1
    Sep 11, 2010
    Joined: Dec 26, 2006
    Messages: 4,085
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    hii nimeikuta kwa michuzi nikawa nnajiuliza hapa anawaaasa kuhusu kuanza kwa kampeni kuwa waanze za kistaarabu, au anawaambia jamani msikubali nchi yenu kurudi tena kwenye mifarakano au nn ?
    seif aman shein.JPG
     
  2. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #2
    Sep 11, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Yeye alishindwaje kuzuia hiyo mifarakano Leo awaase wenzie juu ya hilo....
     
  3. Mtu wa Pwani

    Mtu wa Pwani JF-Expert Member

    #3
    Sep 11, 2010
    Joined: Dec 26, 2006
    Messages: 4,085
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    na hapa naona utani umezidi wanazidi kukata mbavu,

    jee kwenye kampeni zao mambo yataendelea kuwa hivi ?

    Seif shein aman.jpg
     
  4. Junius

    Junius JF-Expert Member

    #4
    Sep 11, 2010
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 3,183
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 133
    Mtu wa pwani, Karume anakumbusha kitu hapa( ujuwe hao ni rais na makamo wa rais watarajiwa) kuwa Zanzibar tusirudi nyuma mpaka kieleweke.
     
  5. BinMgen

    BinMgen JF-Expert Member

    #5
    Sep 11, 2010
    Joined: Jun 18, 2008
    Messages: 1,777
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    mi nazani anawambia msikubali, WaTaNGANYIKA kuitawala NCHI YETU YA ZANZIBAR kwa kisingizio cha Muungano, kama noma na iwe noma mpaka kieleweke :becky: :playball:
     
  6. Spear

    Spear JF-Expert Member

    #6
    Sep 11, 2010
    Joined: Jun 21, 2008
    Messages: 512
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Anawaeleza kuhusu athari za Mchwana na Panya .Mchwa anagusha Mjengo , panya hukutafuna (hukungaka)unapokuwa usingizini huku anakupuliza.
     
Loading...