Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Karume Aliongea nini DC?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mtanganyika, May 15, 2008.

  1. Mtanganyika

    Mtanganyika JF-Expert Member

    #1
    May 15, 2008
    Joined: Jul 18, 2007
    Messages: 1,581
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Ndugu Watanzania wa DC, nafahamu Rais wa mapinduzi Zanzibar Mh. Karume alifanya maongezi na Watanzania wa hapo. Jee mswada mkuu ulikuwa nini?
    Please naomba mtumegee hizo hint
     
Loading...