Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Karume akacha kikao cha Baraza la Mawaziri

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Jamco_Za, May 13, 2009.

  1. J

    Jamco_Za JF-Expert Member

    #1
    May 13, 2009
    Joined: Jul 14, 2007
    Messages: 1,310
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Kiti chake kikiwa kitupu hapa

    [​IMG]
     
  2. Maverick

    Maverick JF-Expert Member

    #2
    May 13, 2009
    Joined: May 29, 2008
    Messages: 308
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hiko kiti ni cha Waziri Mkuu ambaye yuko ziarani.
     
  3. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #3
    May 13, 2009
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,540
    Likes Received: 2,053
    Trophy Points: 280
    Karume huwa anakacha maana anakuwa kama anadhalilika....anakuwa mjumbe wa baraza la mawaziri...sawa na waziri yeyote yule....
     
  4. Lole Gwakisa

    Lole Gwakisa JF-Expert Member

    #4
    May 13, 2009
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 3,805
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 160
    Hivi huyu jamaa tunamhitaji kwa shughuli gani hasa? maana anaudhuru katika kila shughuli ya kimuungano.
     
  5. Kaka Mkubwa

    Kaka Mkubwa Senior Member

    #5
    May 15, 2009
    Joined: Oct 10, 2008
    Messages: 154
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mdau,


    Swali la kizushi: Kwanini, Mkuu ambaye siti yake ipo wazi hapo pembeni huwa haudhurii kwenye vikao vya Baraza la Mawaziri la Serikali ya Jamhuri ya Muungano wa Tanzania wakati nafasi yake ipo na Mafaili, Microphone, Kikombe cha Chai/Kahawa na Maji plus Kibao cha jina katengewa kabisa?

    [​IMG]
     

    Attached Files:

  6. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #6
    May 15, 2009
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Kaazi kwelikweli Tanzania... Kila kukicha na chemshabongo mpya!!
     
  7. Shapu

    Shapu JF-Expert Member

    #7
    May 15, 2009
    Joined: Jan 17, 2008
    Messages: 1,779
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Very interesting topic. Alafu utasikia ooh muungano UMEIMARIKA hauna shida yeyote wanoujadili ni wavunjaji muungano. Kaazi kweli kweli.
     
  8. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #8
    May 15, 2009
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,288
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Anamuandaa mrithi wake maana ni shughuri pevu!
     
  9. Spear

    Spear JF-Expert Member

    #9
    May 16, 2009
    Joined: Jun 21, 2008
    Messages: 512
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Sio Karume tu, Hata kama ingekuwa wewe binafsi Umebaini washirika wenzio wanakutumilia kwa maslahi yao na kutumiajina la Ukoo wako kwa kukamilisha malengo yao nadahni usinge endelea na ushirikiano wa aina hiyo, hayupo tayari kuwa fulishi tena na kupakwa mafuta kwa nyuma ya chupa kama wanavyo tumia msemo huo hapa zanzibar
     
  10. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #10
    May 16, 2009
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...sasa huu ni utovu wa nidhamu. Hali ya hewa inachafuka siku ya Muungano, na siku ya vikao tu? :mad:
     
  11. m

    mwana-genzi Member

    #11
    May 16, 2009
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 17
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 5
    hamjambo waungwana na JF, nianze kwanza picha nimeipenda na yenyewe tu ni habari tosha. watizame mawaziri walivyokaa, wasome nyuso zao, utabaini wale wanaojiamini na waoga, tuliache hilo. la karume, huu ni mwendelezo Salmin hakuwahi kukalia kiti chake kwenye baraza la mawaziri, na huyu wa sasa. Kiti wazi nalo ni tamko, 'kwamba hatukubaliani na utaratibu wa kumwengua rais wa Zanzibar katika muundo wa muungano'. Kabla ya mabadiriko haya rais wa zanzibar alikuwa makamu wa rais wa muungano, kwa utaratibu wa sasa hadhi yake imeshushwa, na ikumbukwe wazanzibari wakati huo pendekezo la kufanya mabadiriko haya ta sasa walipinga, bila kujali chama. lakini kisichojulikana mpaka leo ni ilikuwaje watawala wa zanzibar chini ya salmin wakaridhia badiriko ambalo hawakubaliani nalo. Huwezi kujua, huenda katika kiti hicho huketi ryhani!
     
  12. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #12
    May 16, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Kwa hiyo Shein ni sawa na waziri yeyote tu?
     
  13. K

    KUNGUNI Member

    #13
    May 16, 2009
    Joined: Dec 3, 2006
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Wakurya wana utaratibu wa kukaa kwa matabaka,wakati wa majadiliano. Wenye mke mmoja hukaa tofauti na wale wenye wake wawili. Wenye wake watatu nao hukaa tofauti na wenye wake wanne nk. Karume kwa hadhi yake ni sawa na mtu mwenye wake wengi. Kwanini akae na watu wasio na hadhi kama yake?
     
Loading...