Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Karoti, maji, "majani", dawa kiboko ya macho

Discussion in 'JF Doctor' started by SILENT ACtOR, Jun 27, 2011.

  1. SILENT ACtOR

    SILENT ACtOR JF-Expert Member

    #1
    Jun 27, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 549
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kwa wanaopenda tiba natural (asili) kwa macho yanayouma na kutoa machozi tumieni karoti kila siku (japo mzizi mmoja), kunywa maji ya kutosha na mboga za majani (zisiive sana). Macho yako yatarudia uimara madhubuti na hutahitaji kumeza vidonge tena. Tiba hii nimetumia mimi mwenyewe na imenifaa sana. Jaribu tiba asili ya chakula kabla ya kukimbilia dawa kali.

    People may amass a lot of wealth through corruption; but that does not mean they would be the happiest persons in the world.:wof:
     
  2. C

    Caroline Danzi JF-Expert Member

    #2
    Jun 27, 2011
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 3,587
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Asante sana mkuu, ngoja leo nijaribu nione inakuwaje. ubarikiwe sana
     
  3. A

    Apta Kayla JF-Expert Member

    #3
    Jun 27, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 326
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Thanx 4 sharing!
     
  4. Evarm

    Evarm JF-Expert Member

    #4
    Jun 30, 2011
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,402
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Thank you!
     
  5. Kijuche

    Kijuche JF-Expert Member

    #5
    Jul 2, 2011
    Joined: Aug 26, 2010
    Messages: 418
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Shukrani mkuu. Endelea kutupa maujuzi hayo.
     
  6. b

    bishy74 Member

    #6
    Jun 14, 2014
    Joined: May 11, 2013
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nimeanza leo tiba nashukuru sana kwa tiba hii
     
Loading...