Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Karne ya 21

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Calist, Jan 14, 2011.

  1. C

    Calist Senior Member

    #1
    Jan 14, 2011
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 132
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Najiuliza sipati majibu, hivi karne ya 21 bado wa TZ tunahangaika na vibatari/ mishumaa tena mjini ? Ngereja na Mh. Kikwete hivi mnajisikiaje happ mlipo ? Kuachia ngazi mwasubiri nini ?
     
Loading...