Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

~*~*KARIBUNI WOTE~*~*.a

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Angel Msoffe, Nov 10, 2011.

  1. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #1
    Nov 10, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    IMETIMIA MIAKA 22 TOKA ALIPOFARIKI BABA YETU MPENDWA MAREHEM JOSEPH JAMES MSOFFE, TULIMPENDA SANA BABA YETU LKN MUNGU ALIMPENDA ZAID. DAIMA TUTAMKUMBUKA KWA UPENDO WAKE KWA FAMILIA YK NA JAMII NZIMA. Kwa niamba ya familia napenda kuwakaribisha wana jf wenzetu kwenye misa ya marehemu baba itakayofanyika tar.25/11/ 2011 kijijini LEMBENI wilaya ya MWANGA mkoa wa KILIMANJARO. KARIBUNI WOOOTE.
     
  2. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #2
    Nov 10, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,704
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Tuko pamoja mkuu. Mwenyezi Mungu amrehemu na amlaze mahali pema peponi. Amina.
     
  3. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #3
    Nov 10, 2011
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,371
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mwenyezi Mungu ampe pumziko la Milele. Amina.
     
  4. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #4
    Nov 10, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    kuna ubwabwa?
     
  5. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #5
    Nov 10, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    UMBWABWA UKO WA KUTOSHA,karibu sana.
     
  6. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #6
    Nov 10, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    ....Jiandae na Pilipili na ndizi mbivu inaelekea mwaka unaisha hujakamata cheche!!!
     
  7. B

    Bateko Senior Member

    #7
    Nov 10, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 107
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Will there be free accommodation or nearby cost sharing hotel?
     
  8. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #8
    Nov 10, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    Mantakhofu alhabiby, sherehe ni watu, na watu ni mimi na sajenti. on my way to kaskazini!
     
  9. s.fm

    s.fm JF-Expert Member

    #9
    Nov 10, 2011
    Joined: Jul 8, 2009
    Messages: 669
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    R.I.P mzee msoffe...! tupo pamoja
     
  10. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #10
    Nov 10, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    nimekamata za kutosha mkuu, ila ya mwana jf ndo bado.
     
  11. NYENJENKURU

    NYENJENKURU JF-Expert Member

    #11
    Nov 10, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 1,007
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Je makande yatakuwepo...?Na kama ni MWANGA sehemu gani?Kisangara au wapi hapo..Tuje ..
     
  12. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #12
    Nov 10, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,680
    Likes Received: 276
    Trophy Points: 180
    si unajua unatafutwa na usalama wa taifa?na wao watakuja
     
  13. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #13
    Nov 10, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    u a most welcome
     
  14. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #14
    Nov 10, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    ndio yatakuwepo kiasi kwani ndo msosi wa asili yetu
     
  15. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #15
    Nov 10, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    ndio yatakuwepo kiasi kwani ndo msosi wa asili yetu, kn wengine beche halipandi kabisa. ni mbele kidogo ya Kisangara PANAITWA LEMBENI pale reli inapopita juu ya barabara
     
  16. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #16
    Nov 10, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    siwaogopi
     
  17. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #17
    Nov 10, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    huduma za malazi zitapatikana nyumbani pia kuna hoteli nzuri sn hp kisangara na mwanga.
     
  18. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #18
    Nov 10, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,316
    Trophy Points: 280
    Tupo pamoja ndg. Mungu ailaze roho ya marehemu mahali panapostahili.
     
  19. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #19
    Nov 10, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    MAHALI PANAPOSTAHILI KULAZWA MZEE WETU NI PEPONI. a
     
  20. K

    Kima mdogo JF-Expert Member

    #20
    Nov 10, 2011
    Joined: Sep 17, 2011
    Messages: 303
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    dah lazima nitahudhuria mkuu, siwezi acha ubwabwa wa bure
     
Loading...