Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Karibuni Wapendwa Message Center

Discussion in 'Kilimo, Ufugaji na Uvuvi' started by Ray M, Sep 23, 2012.

  1. Ray M

    Ray M Senior Member

    #1
    Sep 23, 2012
    Joined: Sep 23, 2012
    Messages: 179
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Naitwa Raymond Mpendwa, kijana mjasiriamali wa kitanzania. Ningependa kuitangaza Wapendwa Massage Center kwenye Blog yako. Sisi Wapendwa ni muunganiko wa vijana wajasiriamali wa kitanzania ambao lengo letu kuu ni kutoa huduma ya Massage kwa wateja wetu pamoja na huduma nyinginezo kulingana na matakwa ya Mteja.

    Tuna akina dada pamoja na akina kaka wenye uzoefu wa kimataifa wa kutoa huduma mbali mbali kuanzia Massage ya kawaida, Erotic massage na hata Intimate Service kulingana na apendavyo mteja. Gharama zetu ni nafuu.

    Wapendwa wote ambao wangependa kushiriki kuipata ladha halisi ya kitanzania na wanaojijali na kujipenda wawasiliane na sisi na tutapanga Appointment.

    Pia tunakaribisha maombi ya kazi kutoka kwa dada na kaka zetu wenye kuiweza kazi na ambao wangependa kuwa sehemu ya Wapendwa Message Centre. Malipo ni kwa Commission.

    Tuwasiliane kupitia Barua Pepe: raympendwa@yahoo.com.

    N.B: Kwa maombi ya kazi tutumie CV yako kwa Barua pepe ukiambatanisha Umri, Elimu, Uzoefu wa kazi, Ujuzi wa Lugha za kimataifa pamoja na Picha mbili za rangi zenye kuonesha mwili mzima (full body photo).

    Email zote zitajibiwa.

    Feel the Sensational Touch.
    B.T.W: Privacy is our Big Concern.
    Karibuni
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Sep 23, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    The Bosssssss

    mie nataka hizi huduma zingine
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  3. Obe

    Obe JF-Expert Member

    #3
    Sep 23, 2012
    Joined: Dec 31, 2007
    Messages: 1,682
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    ........ hizo zenye rangi, usiniambie maelewano ya bei, sema bei kamili na mko wapi:high5:
     
  4. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #4
    Sep 23, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,897
    Likes Received: 1,543
    Trophy Points: 280
    Ufafanuzi juu ya tofauti ya hizi huduma mbili
     
  5. lara 1

    lara 1 JF-Expert Member

    #5
    Sep 23, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 14,801
    Likes Received: 5,362
    Trophy Points: 280
    Mimi huduma nataka,si mwajua stress za kubinya keyboard siku nzima!!!! ILA WATOA HUDUMA WAWE SEXXY NA HOT sio watu ilimradi watu, nooooo! Vigezo na mahsarti vizingatiwe! Wanaume kwanza wawe na SIX PACK, Mascular, Handsome, Wananukia, Wasafiii kama DAIMONDO @ Wema Sepetu. DAMN! Siku mkizindua mkafanya promotion na mkasema DAIMONDO, ALLY KIBA na OMMY DIMPO KWA POZI watatoa HUDUMA nakuja hata ikiwa bei gani!!! Sasa hapo sijui nitamchagua yupi ANIHUDUMIE !!!! LIMAO!!!!
     
  6. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #6
    Sep 23, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,346
    Likes Received: 3,149
    Trophy Points: 280
    walahiiiiiiii kazi ipo leo.....leo ndo leo
     
  7. dri ma

    dri ma Senior Member

    #7
    Sep 23, 2012
    Joined: Aug 5, 2012
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    we unaonekana ki che che kwlkwl
     
  8. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #8
    Sep 23, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    unauliza makofi polisi wa Tanzania?

    Kwa kifupi, wanauza nyago.

     
  9. Kingmairo

    Kingmairo JF-Expert Member

    #9
    Sep 23, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 4,813
    Likes Received: 877
    Trophy Points: 280
    Hii Intimate Service nadhani itanifaa, ila ingependeza ukasema location yenu na kama mtaona inafaa general price range! Yale mambo ya kuambiwa ni maelewano si mazuri wakati mwingine.
     
  10. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #10
    Sep 23, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    vicheche wa zamani walikuwa wanakula kuku, vicheche wa siku hizi wanakula baga pale Moroco.

     
  11. lara 1

    lara 1 JF-Expert Member

    #11
    Sep 23, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 14,801
    Likes Received: 5,362
    Trophy Points: 280
    Hahaahaaaa! Wewe wasema, si mimi!!!! LOLEST! Kwa hiyo na wewe unjiona UMETULIA? Chinekeeeeee!
     
  12. lara 1

    lara 1 JF-Expert Member

    #12
    Sep 23, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 14,801
    Likes Received: 5,362
    Trophy Points: 280
    Kongoshooo! sijui MEDULA yako inawazaga nini, so ukaona udakie hoja? Vicheche wa ukwee wanakula LOBSTER na IRANIAN CAVIER!!!!!! Upo shosti!!!! LIMAO!
     
  13. ITEGAMATWI

    ITEGAMATWI JF-Expert Member

    #13
    Sep 23, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 3,851
    Likes Received: 537
    Trophy Points: 280
    Sasa mkuu kwanini bei usiiweke hadharani tujipange? Vipi inakuwa ya eneo maalum tu au naweza ipata huduma kutoka kwenu hata kwa kunifuata nyumbani kwangu?
     
  14. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #14
    Sep 23, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    he he he, nipo mwaya.

    Hivi wanakula robusta au arabica?

    Ujue robusta inalimwa zaidi Burundi, arabica ipo kwa wingi Kaskazini mwa Tanzania.

     
  15. lara 1

    lara 1 JF-Expert Member

    #15
    Sep 23, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 14,801
    Likes Received: 5,362
    Trophy Points: 280
    Kwa jogi nimekuinulia mikono!!!!
     
  16. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #16
    Sep 23, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,139
    Likes Received: 412
    Trophy Points: 180
    watu weweeeee!sasa tangazo linanukia hivi huko ndani si balaaaa!ahahahhahhahhahah haya bwana kila la kheri kwenye ujasiriamali wenu mie ngoja niendelee na ujasiriamali wangu wa kupika supu ya pweza,karanga mbichi,supu wa kuku wa kienyeji na njegere mbichi,maziwa na tende ili wakitoka huko wawe wanapitia kwangu kupata back up services kabla ya kurudi majumbani kwao!haya wale wanafunzi wangu na wenzao wote wa aina yao wanaitwa huko kwenye ujasiriamali.
     
  17. Paloma

    Paloma JF-Expert Member

    #17
    Sep 23, 2012
    Joined: Jan 22, 2008
    Messages: 5,344
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    heading ya hii sredi imenitatiza jamani......

    itabidi nije nijipatie hizo huduma za message!!!!:A S shade:
     
  18. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #18
    Sep 23, 2012
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,971
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Mkuu Ndahani kama vile kuna mahali nilikusoma unatafuta sehemu ya massage, sasa cheki promo hii ushindwe wewe tu!! ha ha

    Mleta mada Ray M,
    Naona biashara yenu imelenga kwenye mchezo wa sex tu yaani mtoe erotic&intimate..hiyo massage ya kawaida una maana gani?back massage?
    Je, hamna hot stone massage, pregnancy massage, aromatherapy massage(kutumia different scents kama lavender) au hata sports massage?? Kila wiki lazima niende mara moja kwa massage ila sijawahi kufikiria nipate erotic, intimate au suala lolote la happy ending kwenye massage, mmmh?!!! anyway, kila la kheri mkuu!!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #19
    Sep 23, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,570
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    BelindaJacob, ungelijua ninavyoogopa massage wala usingesema. Ukishakuwa na mazoea nayo lazima utafute palours zilizo mafichoni, na service zake zinaenda mpaka happy endings...wewe tu na roho yako! Bado siko mbaya kiasi hicho...teh teh teh! ninaweza kupanga vizuri agenda zangu.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. Shadycharlie

    Shadycharlie Member

    #20
    Sep 23, 2012
    Joined: Jul 8, 2012
    Messages: 44
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    mi ngoja nipite tu niendelee na ishu zangu maana mleta hoja hajajibu swali hata moja katika MATAZ ARAIZING (Matters arising) maana kila mmoja including mimi nataka jua gharama ya erotica na intimate.Ok bas sawaa
     
Loading...