Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Karibuni wadada/wamama

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Kimbweka, Feb 11, 2011.

  1. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #1
    Feb 11, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Hii nimeikuta sehemu fulani, nikaona ni vyema niikandamize huku JF huenda ikaleta changamoto ama kwa kujikumbusha ama kwa kutilia mkazo na kadhalika hasa hiki kipindi tuiendeapo ileeee siku ya wapendanao. Haya embu soma hii:

    LEO nataka tukumbushane kitu kimoja nacho ni jinsi ya kumfanya mwenzi
    wako aonekane maridadi wakati wote. Hapa nazungumzia wale walio katika
    mahusiano ya kudumu ambao wanaishi pamoja.
    “Nikiamka asubuhi jambo la kwanza ni kumuandalia mume wangu maji ya
    kuoga, nahakikisha nguo zake zimepigwa pasi, viatu vimeng’arishwa,
    soksi ziko safi, na akivaa lazima nimfunge tai, na nguo za kazini mimi
    ndiye nachagua siku hiyo avae nguo gani” anasema Mama mmoja mkazi wa
    Kimara Jijini Dar es Salaam.
    Sikiliza na hii “ Mimi mume wangu huwa anaandaa nguo zake mwenyewe
    anafua, apige pasi au asipige shauri yake, aoge asioge atajijua, huo
    muda sina kabisa siku hizi” anasema mwanamke mmoja Mkazi wa Buguruni
    Jijini Dar es Salaam.
    Siku zote tumekuwa tukisisitiza urembo kwa wanawake na utanashati kwa wanaume.
    Mmoja ya jukumu la mwanamke ni kuhakikisha kuwa, mwanaume wake anakuwa
    maridadi na mwenye kuvutia. Jaribu kuangalia ni nguo za aina gani mume
    akivaa zinampendeza na hapo unaweza kumchagulia shati na suruali
    ambazo rangi zake zinaendana na hata akivaa zitamfanya apendeze.
    Pia suala zima la kufua na kupiga pasi vizuri ni moja ya njia ya
    kuonyesha kuwa unamjali na unamjengea namna ya kujiamini
    zaidi.Utunzaji wa soksi ikiwemo ufuaji wa nguo za ndani ni jambo
    linalosisitizwa sana kwani wanaume wengi wanaonekana kutojali sana
    vitu hivyo ama kutokana na muda au kwa kukosa ushirikiano wa wenzi wao
    katika kutunza na kufanyia usafi aina hizo za nguo.
    Jamani mwanaume akiwa maridadi au mtanashati huwa anamvutia kila mtu
    na zaidi sifa zinakwenda kwa mkewe ambaye anaaminika kuwa ni chanzo
    cha mwanaume kuwa msafi.
    Jenga mazingira ya kujali usafi wa nguo za mwenzi wako ili kuhakikisha
    kuwa kila kitu kinakwenda sawa.
    Pia kuna wanawake wengi ambao ni wajuzi wa kufunga tai, kama hilo bado
    hulifahamu tafuta mtu ambaye atakufundisha namna bora ya kufunga tai
    ili uweze kumpendezesha mume wako.
    Kama unapita dukani au sehemu zinakouzwa nguo si vibaya kama unaona
    kuna nguo inaweza kumfaa mwenzi wako mna ukahakikisha kuwa akivaa
    anapendeza usisite kununua kwani itakuwa ni zawadi nzuri sana kwake.
    Jaribu kuwa na tabia ya kumvika mwenzi wako, si kuacha kila kitu
    afanye yeye kuanzia kufua, kupiga pasi na hata kung’arisha viatu.
    Ni vizuri kama utaamua kuhakikisha kuwa, unamuaandaa mume wako kabla
    ya kwenda kazini kisha na wewe kuendelea na shughuli zako.Hilo
    litaongeza upendo na amani kwenye nyumba.
    Wanawake wengi wamejisahau sana na kuacha wanaume wafanye kila kitu
    wenyewe jambo ambalo husababisha wanaume wengine watoke nyumbani bila
    kupiga pasi au kusahau kuchana nywele.
    Jirekebishe kama una tabia za kutojali usafi wa mwenza wako,
    utanashati ni muhimu kwa wanaume pia usiishie kwa wanawake kujipenda
    na kujiremba kila wakati huku wakisahau waume zao
     
  2. Da Womanizer

    Da Womanizer JF-Expert Member

    #2
    Feb 11, 2011
    Joined: May 24, 2010
    Messages: 1,559
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Here we go again
     
  3. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #3
    Feb 11, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Still more to come broda
     
  4. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #4
    Feb 11, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    asante
    ntamwogesha ,kumvalisha,kumtana nywele na kumpa kiss mlangon wakat anatoka


    dahh nilijisahahu bwana na i ndoa yangu inayokarbia kufika miaka 50...ANNIVERSARY JUMATATU.karbun
     
  5. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #5
    Feb 11, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Sasa niliona nikukumbushe maana mambo yalianza kwenda mrama! Embu tukumbushe nasisi midume tunayopaswa kufanya...
     
  6. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #6
    Feb 11, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Haya ndio mafunzo wayapatao wamama Kitchen party!
    Mh kazi kweli kweli!
     
  7. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #7
    Feb 11, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    kUWAI KURUD NYUMBAN
    kumshirikisha mipango
    kumsapot anachokifanya
    kudirect,kumshauri kumfanya awe rafik na sio habar za CHACHA MWITA....aiisseee mimi mwanaume azihitajiki,..
    kutoa poket money...(km unayo usiwe mbahili)

    usipige kaz za nje
     
  8. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #8
    Feb 11, 2011
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,581
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Asante kwa kitchen party, will do that.
     
  9. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #9
    Feb 11, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Asante rose!!:hungry:
     
  10. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #10
    Feb 11, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Haya mama! Hapo kwenye red patamu tehteh tehe
     
  11. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #11
    Feb 11, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Bado inakuja bedroom party ....
     
  12. Dyslexia

    Dyslexia Senior Member

    #12
    Feb 11, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 189
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Na wanaume wafanyeje wao? miaka nenda rudi ni sisi tu,sasa nafikiri na majukumu yao yawe defined,asante sana umetukumbusha wajibu!
     
  13. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #13
    Feb 11, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Tukumbushe tu mama tutafanya si ndiyo mapenzi yenyewe!!!!
     
  14. K

    Kiduku JF-Expert Member

    #14
    Feb 11, 2011
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 481
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kazi za nje muhimu Rose wenzio wataliwazwa na nani?
     
  15. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #15
    Feb 11, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Na kumfulia nguo za ndani?????? huku ni kuwaendekeza sasa.
     
  16. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #16
    Feb 11, 2011
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,969
    Likes Received: 285
    Trophy Points: 180
    Nadhani ni mapenzi na maamuzi siyo JUKUMU hili. Kila mtu ajali usafi wa mwenzie na kuvaa kwa mwenza wake..matendo ya kupenda na kujali yawe pande zote siyo tu kwa wanaume!!..
     
  17. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #17
    Feb 11, 2011
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,969
    Likes Received: 285
    Trophy Points: 180
    Utumwa huu!..period!
     
  18. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #18
    Feb 11, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Na anaemwandaa mwanamke ni nani?
     
  19. Dyslexia

    Dyslexia Senior Member

    #19
    Feb 11, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 189
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Anajiandaa mwenyewe!kila mtu na aishi maisha yake,kuna vitu vingine havifanyiki mpendwa!
     
  20. Dyslexia

    Dyslexia Senior Member

    #20
    Feb 11, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 189
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kweli kabisa,nguo ya ndani afuliwe,?utumwa huu kweli!
     
Loading...