Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

KARIBUNI; Usiku wa SUGU Dar-LIVE, May 27!!

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Kiganyi, May 7, 2012.

  1. Kiganyi

    Kiganyi JF-Expert Member

    #1
    May 7, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 1,244
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    [FONT=&amp]Gwiji wa Hip Hop, aliye pia Mbunge wa Mbeya Mjini (Chadema), Joseph Mbilinyi ‘Sugu' atakuwa na usiku maalum kwenye Ukumbi wa Dar Live, uliopo Mbagala Zakhem, Dar es Salaam.

    [/FONT]

    [​IMG]


    [FONT=&amp]Sugu, ameahidi kufanya shoo ya ukweli siku hiyo na ameelekeza kwamba kipato chake chote kwenye shoo hiyo, kitaelekezwa kwenye mfuko wake wa elimu, jimboni kwake.[/FONT]
    [FONT=&amp]"Itakuwa siku muhimu kwa mashabiki wa Hip Hop, itakuwa mzuka kwa mashabiki wangu. Najua wengi wamekuwa wakijiuliza ni lini watapata fursa ya kuniona jukwaani, nawaomba waje Dar Live Mei 27.[/FONT]

    [FONT=&amp]"Nilishaahidi kwamba sitafanya shoo za biashara, ila nitafanya shoo za harakati. Hii ya Dar Live imenivuta kwa sababu inaniwezesha kuchangia mfuko wangu wa elimu. Kwa hiyo, nawaomba mashabiki wangu na wana Mbeya, waje ili wapate burudani na wakati huohuo wachangie elimu kwenye jimbo letu," alisema Sugu.

    [/FONT]

    [FONT=&amp]"Pamoja na shoo za harakati ila naangalia pia sehemu ya kufanyia onesho. Dar Live imenivutia kwa sababu ya taa zake, sound (muziki), jukwaa ni vya kiwango cha juu, kwa hiyo nina kila sababu ya kufanya shoo ya nguvu sana siku hiyo."[/FONT] alisema Sugu.

    SOSI; deiwakaworld.com
     
  2. Mkare_wenu

    Mkare_wenu JF-Expert Member

    #2
    May 7, 2012
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 1,689
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    napita
     
  3. E

    EL MAGNIFICAL JF-Expert Member

    #3
    May 7, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 940
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    aendelee na ukombozi wa kisiasa tu ukombozi kwenye mziki alishapigwa tobo.
     
  4. serio

    serio JF-Expert Member

    #4
    May 7, 2012
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 5,284
    Likes Received: 382
    Trophy Points: 180
    wapi vinega?
    wasindikizaji ni kina nani?
     
  5. M

    Majala Kimolo JF-Expert Member

    #5
    May 11, 2012
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 342
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Tutakuja kukuunga mkono The legend
     
Loading...