Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

karibuni umalengani..

Discussion in 'Jukwaa la Lugha' started by Sigma, May 2, 2011.

  1. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #1
    May 2, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Vuvi lambwa vuvi nyika, jivuvi la madimbwini,
    likawaza kadhalika, lingevua baharini,
    Na sasa lafadhaika, chambo hakina thamani,
    Samaki amezichambo, au twambe hakioni?

    Karibuni katika uchambuzi.
     
  2. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #2
    May 3, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Samaki amezichambo,kasahau kuna papa,
    hula hata kilimbo,japo si wake kikwapa,
    vuvi lambwa vuvi rembo,ndoano sio mshipa,
    Tembelea kimwaloni,ujue neno jivuni,
     
  3. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #3
    May 13, 2011
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Ela uvuvi wa juya, kuvua siutamani
    Sababuye 'takwambiya, ufahamiwe mwendani
    Ni kwambakwe huingiya, samaki waso thamani
    Jabali hulijilisi, jishipi ukilitupa

    Na nivuapo maziyo, mavuvi ya kizamani
    Kwa hino hali niliyo, huvua kwa kutamani
    Hatafuta kiteweyo, cha wali mwema kombeni
    Mshipi ukishimeli, samaki hutapatapa
     
  4. S

    Senior Bachelor Member

    #4
    May 28, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 86
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kisache vuvi ****, mbinuze zilidoda
    Chamboche kikaoza shomboye 'kuijua!
    Pweza wala kibua kikashindwa kupumbaza
    Weledi waliukwaa kuzikabili mbinuze

    Kabadili zake mbinu, kaibuka na baruti
    Kama vile haitoshi, sumu sumu katumia
    Samaki kuwaulia, sumu kawatia pia
    Kwa ujuha alonao akadhani ameshinda

    Ufukweni kaondoka akicheka kama zuzu
    Akidhani umevuna pasi jasho kukuvuja
    Samakize kajilia kufurahia mavuno
    Siraeli 'kukawia, kajifia kwa sumuye.
     
Loading...