Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

karibuni sana

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Joyceline, Jun 30, 2009.

  1. J

    Joyceline JF-Expert Member

    #1
    Jun 30, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 1,012
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wapedwa kwa wale mlioko dar,

    Nawakaribisha kwenye ufunguzi wa huduma ya Ngurumo ya Upako hapa dar es salaam, itafanyika kwenye viwanja vya Tanganyika pakers Kawe, na ibada zitakuwa zinaendelea hapo kila jumapili, Mtumishi wa Mungu Geor Davie atakuwepo kukuhudumia.
    Mimi ni muumini wa kanisa hilo nawakaribisha sana mje muone ukuu wa bwana.
     
  2. CHIKIRA MTABARI

    CHIKIRA MTABARI Verified User

    #2
    Jun 30, 2009
    Joined: Aug 1, 2007
    Messages: 4,784
    Likes Received: 3,716
    Trophy Points: 280
    Ahsante kwa mwaliko Joy sasa hapa ndio nitaona kama kweli wana wapi watachangia au tunapenda kuchangia mambo ya dunia!!!! hahahahahahhhahhahhah
     
  3. K

    Kyachakiche JF-Expert Member

    #3
    Jun 30, 2009
    Joined: Feb 16, 2009
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Nyamungo, Kwani hapo kunahitaji kuchangia nini? Sana sana ni kuukubali mwaliko ama kuakataa. Na kuukubali mwaliko ni kuhudhuria na wala si kuitikia halafu usiende! Wengine wanaweza kunyamaza lakini wakaenda pia.
     
  4. J

    Joyceline JF-Expert Member

    #4
    Jun 30, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 1,012
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    asante sana ngoja tusuburi
     
  5. K

    Kyachakiche JF-Expert Member

    #5
    Jun 30, 2009
    Joined: Feb 16, 2009
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Joy,
    Unasubiri watu kwenye mahubiri ama kuchangia mawazo humu jf!
     
  6. R

    Rwabugiri JF-Expert Member

    #6
    Jun 30, 2009
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 2,777
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    MWaliko umefika, ubarikiwe.
     
  7. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #7
    Jul 1, 2009
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,952
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Joy huyo jamaa bado ananguruma? ndo yule nasikia ana ma bodi hadi na alikuwa arusha kabla?

    Asante kwa taarifa
     
  8. I

    Ipole JF-Expert Member

    #8
    Jul 1, 2009
    Joined: Apr 15, 2008
    Messages: 296
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Deci isiwepo
     
  9. Lole Gwakisa

    Lole Gwakisa JF-Expert Member

    #9
    Jul 1, 2009
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 3,813
    Likes Received: 195
    Trophy Points: 160
    Joy huyu jamaa si ndiye ana ugomvi mkubwa na mke wake hata kupelekana vyombo vya dola?
    Au wamesameheana?
     
  10. M

    Mama Joe JF-Expert Member

    #10
    Jul 1, 2009
    Joined: Mar 30, 2009
    Messages: 1,510
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Joy thanks, Ubarikiwe, je Engen mmehama au Kawe ni kwa muda
     
  11. CHIKIRA MTABARI

    CHIKIRA MTABARI Verified User

    #11
    Jul 1, 2009
    Joined: Aug 1, 2007
    Messages: 4,784
    Likes Received: 3,716
    Trophy Points: 280

    fuata maneno yake sio matendo yake. tehetehetehe
     
  12. J

    Joyceline JF-Expert Member

    #12
    Jul 1, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 1,012
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Yes pale tunahama jpili iliyopita ndo ilikuwa siku ya mwisho, kwa sababu ni padogo halafu kipindi cha mvua panajaa sana maji, japo mmiliki wake hapatumii alitupa lile eneo.pale patabaki ofisi na mambo mengine.
     
  13. J

    Joyceline JF-Expert Member

    #13
    Jul 1, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 1,012
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hakuna ndoa isiyokuwa na migongano, ukiacha yule ni mtumishi wa Mungu lakini pia ni binadamu siyo malaika,
    Hajaachana na mke wake wanaishi naye na wala hawana ugomvi, kama ulisikiliza kama wiki tatu zilizopita alihojiwa na Wapo radio na akaulizwa swali hilohilo akalitolea ufafanuzi, kwamba anaishi na mke wake vizuri hata wakitaka ampigie simu waonge naye.
     
  14. J

    Joyceline JF-Expert Member

    #14
    Jul 1, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 1,012
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0

    nawasubiri kwenye ibada siyo humu jf
     
  15. Exaud J. Makyao

    Exaud J. Makyao JF-Expert Member

    #15
    Jul 1, 2009
    Joined: Nov 30, 2008
    Messages: 1,523
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Asante JOY,
    Ningependa kuhudhuria ibada hizo ila niko mbali na Dar kikazi.
    M'barikiwe sana.
     
  16. M

    Malila JF-Expert Member

    #16
    Jul 1, 2009
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,204
    Likes Received: 323
    Trophy Points: 180
    Nikija ktk ibada hiyo utanijuaje kama mimi ndo Malila? Nakupongeza sana kwa mwaliko,ili kila mwenye nafasi akale hicho chakula cha roho. usiache kutukaribisha dada,hiyo ni sehemu muhimu ktk wajibu wa mtumishi ye yote yaani kitu kizuri kula na ndugu yako.
     
  17. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #17
    Jul 1, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    wewe Nyamungo vp tena mkaribisho tuchangie nini sasa?
    Mi nitakuja nitakuwa napiga 2 kwenye bar opp. na yanapo paki malori pale kisha narudi mkutanoni bila stimu siwezi nikasikiliza vizuri neno.
     
  18. M

    Mama Joe JF-Expert Member

    #18
    Jul 1, 2009
    Joined: Mar 30, 2009
    Messages: 1,510
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Haya mpendwa, Ubarikiwe na tunawaombea ila mie nipo ktk huduma jumapili sintoweza, but there is always tmorrow, will put you in my friends list
     
  19. J

    Joyceline JF-Expert Member

    #19
    Jul 1, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 1,012
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0

    Wenye afya hawaitaji daktari bali walio wagonjwa, Mungu anawaita wote na atakubadilisha taratibu. Karibu mpedwa.
     
  20. J

    Joyceline JF-Expert Member

    #20
    Jul 1, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 1,012
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Lakini unaweza ukapata huduma zingine kwa njia ya mtandao. Advanced Annointing
     
Loading...