Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Karibuni nyumbani

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Preta, Dec 25, 2009.

  1. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #1
    Dec 25, 2009
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,780
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    Wadau ningependa kuwakaribisha nyumbani siku hii ya leo. Najua kila mmoja ana furaha moyoni mwake hivyo basi nafikiri sijachelewa sana. Mbuzi ndo kashachinjwa, mbege inaendelea kunywewa taratibu, manyanga namuona pale anabadili santuri kaweka ya lucky dube, mawalla ndo kwanaza anafika kutoka kanisani misa ya kwanza, mambore na malyimo wanamenya ndizi, huyu mtui sijui kashalewa ngoja tumuache maana kaamkia kunywa ngera. direction ya eneo la tukio ni ukishafika marangu mtoni panda kidogo mpaka chuo cha ualimu opposite na chuo kuna njia inakula kushoto kama hatua kumi utajua umefika maana shamrashamra si za kipolepole, welcome sana mndenyi
     
  2. kui

    kui JF-Expert Member

    #2
    Dec 26, 2009
    Joined: Mar 2, 2009
    Messages: 5,638
    Likes Received: 3,177
    Trophy Points: 280
    Give the correct address, like numbers and names, my GPS doesn't understand when you say "nyumba iko chini ya mbuyu"

    I can't wait kula kiamba.
     
  3. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #3
    Dec 26, 2009
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,287
    Trophy Points: 280
    Mhh.
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    Dec 26, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Kama nishawahi kufika eneo hili.. Haufiki CAPRICON HOTEL?
     
  5. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #5
    Dec 26, 2009
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,780
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    Capricon hotel ipo kwa juu wee ukifika mtoni pale ni pm
     
  6. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #6
    Dec 26, 2009
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,780
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    Ndugu yangu KIU kwa swala la address kwa kweli utanisamehe, huku kwetu huwa tunafahamiana kijiji kizima so hatuna sababu ya kuweka na namba za nyumba au sijui wenyewe ndio mnaziita zip code sisi hatuna we ukifika karibu na hapo niliposema ni pm nitakuja kukuchukua
     
  7. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #7
    Dec 26, 2009
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,780
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    what?!!
     
  8. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #8
    Dec 26, 2009
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,287
    Trophy Points: 280
    whatever....
     
  9. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #9
    Dec 26, 2009
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    Mkuu naniliu nipo hapamarangu mtoni tayari hebu nipe maelekezo ya ziada...nasikia mpwa Xpin sauti iko juu au ameanzia kwa Mrema?
     
  10. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #10
    Dec 26, 2009
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,780
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    Sasa panda kidogo kwa juu kama unaenda chuo cha ualimu kuna gorofa leupe kushoto fata hiyo njia shuka nayo, Xpini nilimuona jana pale kwa Kelewa kakaa kaunta, kwa kweli xmas haikuwa mbaya kwa nini hukuja jana lakini?
     
  11. kui

    kui JF-Expert Member

    #11
    Dec 26, 2009
    Joined: Mar 2, 2009
    Messages: 5,638
    Likes Received: 3,177
    Trophy Points: 280
    Maaaaaaaaan!, we need house planning!, shuka, panda mpaka saa ngapi?
     
  12. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #12
    Dec 26, 2009
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,780
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280

    Inaelekea wewe sio mwenyeji hapa nchini i mini tanzania, umeona kijiji gani kina house planning, nahisi kenu ni gezaulole
     
  13. kui

    kui JF-Expert Member

    #13
    Dec 26, 2009
    Joined: Mar 2, 2009
    Messages: 5,638
    Likes Received: 3,177
    Trophy Points: 280
    May be we can start now...how bout that?
     
  14. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #14
    Dec 26, 2009
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,780
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    start what?!!
     
  15. Sipo

    Sipo JF-Expert Member

    #15
    Dec 27, 2009
    Joined: Jul 25, 2008
    Messages: 2,155
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mkuu nilichelewa hii post ningekuja kula mbuzi na maji makubwa. Vipi andaa ya mwaka mpya basi bosi
     
  16. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #16
    Dec 27, 2009
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,780
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    usijali mwaka mpya tunaangusha ngombe kabisa ila nitawajulisha yanayojiri na nafikiria kubadili venue ila nitawataarifu wale wote wanaotaka kujumuika na mimi
     
  17. Sipo

    Sipo JF-Expert Member

    #17
    Dec 27, 2009
    Joined: Jul 25, 2008
    Messages: 2,155
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mkuu fanya hili jambo serious bana tuje tunywe mtori, nasubiri kwa hamu ukaribisho huu wa sasa sintoukosa
     
  18. L

    Lampart Senior Member

    #18
    Dec 27, 2009
    Joined: Sep 18, 2009
    Messages: 138
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    I say, hata nami nitafika nionje hio ntori!!!
     
  19. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #19
    Dec 27, 2009
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,780
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    ninachofanya kwa sasa ninachukua idadi yenu kwa wale watakaokuja ili niweze kuandaa eneo la kutosha kujimwayamwaya
     
  20. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #20
    Dec 27, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    lol!nimemiss madudeez!:confused::)
     
Loading...