Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Karibuni mkoa wa njombe.

Discussion in 'Jamii Photos' started by kingfish, May 3, 2012.

  1. kingfish

    kingfish JF-Expert Member

    #1
    May 3, 2012
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 569
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Sehemu ya mji wa njombe
     

    Attached Files:

  2. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #2
    May 3, 2012
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,282
    Likes Received: 256
    Trophy Points: 180
    Hebu tuletee picha ya hoteli ya bibi Kiroboto aliyojenga hapo Njombe!!
     
  3. B

    Bobby JF-Expert Member

    #3
    May 3, 2012
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,612
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Alitoa wapi pesa si amesema ubunge ni umaskini wa kutupwa? Huyo bibi naye ameingia kwenye records za vituko nilivyowahi kukutana navyo duniani.
     
  4. PrN-kazi

    PrN-kazi JF-Expert Member

    #4
    May 3, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 2,846
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Agreement Hotel
     
  5. PrN-kazi

    PrN-kazi JF-Expert Member

    #5
    May 3, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 2,846
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    tuwekee na mazingira ya stendi kuu ya mkoa; tuone sehemu ya kusubiria wageni inavyofanana, bila shaka itakuwa powa kwa vile ni kwa mh. Spika wa Bunge.
     
  6. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #6
    May 4, 2012
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Hivi sasa TZ imefikisha mikoa mingapi..?
     
Loading...