Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Karibuni migombani

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by MONTESQUIEU, Dec 23, 2010.

  1. M

    MONTESQUIEU JF-Expert Member

    #1
    Dec 23, 2010
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 847
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Siye tushafika .

    Miye na kimei tuko hoi leo chai ilikuwa mbege


    mbuzi kwenda mbele

    karibuni jf,

    x mas iko huku!
     
  2. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #2
    Dec 23, 2010
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    na Yesu anashuka toka Kipoo jumamosi
     
  3. K

    Kamongo JF-Expert Member

    #3
    Dec 23, 2010
    Joined: Mar 20, 2009
    Messages: 494
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Nyie wachaga wapuuzi sana mnaona xmas iko kwaajili yenu,tabia ya ukabila muache
     
  4. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #4
    Dec 23, 2010
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Muone vile!
     
  5. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #5
    Dec 23, 2010
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Mchana supu na kisusio...jioni machalari!
     
  6. M

    MONTESQUIEU JF-Expert Member

    #6
    Dec 24, 2010
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 847
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Jamani mbona tumewakaribisha wote.. X mas iko kwa ajili ya watu wote mkuu

    karibu upate mbege kwa mbuzi na ukitumbuizwa na nyimbo za jim . L

    jisikie huru x mas yako hii
     
  7. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #7
    Dec 24, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,064
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Asante nyie jirambe! Ila mmeondoka na costa,city bus hadi usafiri dar umekuwa issue! Wahi mturudishie usafiri wetu. Yan kimara kivukoni, bugurun kawe,kawe k.koo usafiri kiduchu! Kumbe ndo route za wachaga tumewagundua. Msalimu Manka na Kekue. Wachanga marafiki zangu ila uwa wananiweka Active wakati wa kufanya hesabu za hela,ukizubaha imekula kwako,ukimpunja mtakutana kwako kimara kama sa8 usiku akiwa na zana za kazi! Nakutania mkuu,heri ya 'Misa ya Yesu' /ChristMass!
     
  8. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #8
    Dec 24, 2010
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Na hii tabia yao yakusafiri wote huu msimu wamepaisha nauli za moshi na arusha . Mie nilitaka kwenda arusha kikazi mh tiketi ni issue!
     
  9. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #9
    Dec 24, 2010
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,584
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    Yesu tiki
     
  10. M

    MONTESQUIEU JF-Expert Member

    #10
    Dec 24, 2010
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 847
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Umeona gari ya tem ni kiboko!
     
  11. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #11
    Dec 24, 2010
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    foleni ya magari dar imehamia moshi wakuu!

    Natamani kipindi chote cha mwaka ingekuwa hivi dar !
     
  12. M

    MONTESQUIEU JF-Expert Member

    #12
    Dec 24, 2010
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 847
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Unataka kuniambia kuwa tatizo la foleni da laweza tatuliwa na magufuli kwa kuwapunguza wachaga bongo?

    haya tupeleke vyanzo vya pesa vingi moshi.... iliwachaga wakae huko
     
  13. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #13
    Dec 24, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,155
    Likes Received: 4,679
    Trophy Points: 280
    Kajinyonge kama una wivu.....:embarrassed::embarrassed: Wivu wa kike!
     
  14. M

    MONTESQUIEU JF-Expert Member

    #14
    Dec 24, 2010
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 847
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Haswa! cjamuelewa sasa kwanini nawenyewe wasitengeneze migombani yao kwa ajili ya x mas?
     
  15. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #15
    Dec 24, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,155
    Likes Received: 4,679
    Trophy Points: 280
    Ndo matatizo ya kuzaliwa mchana wakati wa jua kali huku mvua inanyesha.

    Hebu leta bohora moja hapo la mbege yenye mseseve mwingi lol
     
  16. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #16
    Dec 24, 2010
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Dah.....umenikumbusha mbali!!!
     
  17. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #17
    Dec 24, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,064
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    mkuu labda ungenunua tiketi mwezi kabla,ila kama ni ghafla utasumbuka mkuu.
     
  18. Davesto

    Davesto JF-Expert Member

    #18
    Dec 24, 2010
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 348
    Likes Received: 163
    Trophy Points: 60
    Nkiki
     
  19. K

    Kamongo JF-Expert Member

    #19
    Dec 24, 2010
    Joined: Mar 20, 2009
    Messages: 494
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Nilijua mtajibu kumbe wachaga mpo
     
  20. K

    Kamongo JF-Expert Member

    #20
    Dec 24, 2010
    Joined: Mar 20, 2009
    Messages: 494
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Kweli kaskazini kuna maendeleo,tangu mkoloni je barabara ya kimara baruti kwenda udsm short cut inahitaji donors,kibaha to kisarawe,kibaha to bagamoyo,mbagala to jet lumo
     
Loading...