Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Karibuni kwetu

Discussion in 'Jamii Photos' started by Utingo, Feb 3, 2011.

  1. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #1
    Feb 3, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    pimw.jpg
     
  2. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #2
    Feb 3, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,785
    Likes Received: 512
    Trophy Points: 280
  3. c

    chelenje JF-Expert Member

    #3
    Feb 3, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 556
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapo ni Mwanza, nyumbani kwetu...!!
     
  4. Chris_Mambo

    Chris_Mambo JF-Expert Member

    #4
    Feb 3, 2011
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 597
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    I wish miji yote ingekuwa misafi namna hii!!!
     
  5. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #5
    Feb 3, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    mkuu itabidi ufanye ka-vekesheni Rocky City. Hapo ni Mwanza hilo jengo ni NCU-Nyanza Coop. Union
     
  6. Rural Swagga

    Rural Swagga JF-Expert Member

    #6
    Feb 3, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 1,357
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Yeah !Moshi town safi sana,Utingo ubarikiwe kwa kuweka picha nzuri
    [​IMG]
     
  7. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #7
    Feb 3, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kweli rock city pazuri!!
     
  8. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #8
    Feb 3, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,964
    Likes Received: 362
    Trophy Points: 180
    Hapo mkuu hapana ni Mwanza napita nkienda home!
     
  9. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #9
    Feb 3, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,905
    Likes Received: 446
    Trophy Points: 180
    ma zoo imependeza sana aisee... i miss that place
     
  10. T

    Taifa_Kwanza JF-Expert Member

    #10
    Feb 3, 2011
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 443
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Oooh, Umenikumbusha nyumbani aisee, that is Mwanza.
    Hicho kijengo chenye paa jekundu ni petrol station ya Kada wa CCM, Ambaye alijenga petrol station maeneo ya furahisha (furahisha iko umbali kidogo kutoka apo kwenye round about, kwenye direction inakoelekea hiyo zima moto) ambayo ilibomolewa kwa zengwe kubwa sana kutoka na maslahi ya kisiasa baina yake ya injinia wa mkoa wakati huo (sasa ni mbunge wa buchoa kupitia CCM).

    Sikuwahi kujua exactly what had gone wrong between those two, mwenye data anaweza akashare experience please.Ila cha msingi ni kwamba kada/Mhindi huyo alifinance kampeni za Ben katika kampeni zilizo mrudisha marakani for the second term kwa kujaza magari ya ccm mafuta.

    Ukiinua macho juu kidooogo, upande wa kushoto wa hiyo petro station hicho kighorofa cheupe ndio kuna Office za IMMMA Advocates, ni kijengo ama chake ama cha baba yake na brother men Masha aka failure.

    Ukiangalia hiyo barabara iliyonyooka, mbele kule upande wa kushoto hilo jengo unaloliona mara ya mwisho mimi kuliona ujenzi wake ulikuwa umesisimama, sijui kama unaendelea, ni jengo la Mramba, ujenzi ulisamama ghafla baada ya kesi yake kuanza mahakamani.

    Na hapa mwanzo wa Picha, hicho ki pick up kinaingia kwenye Jengo la CCM Mkoa wa Mwanza,hapo ndo mbinu zote za kuwafukarisha wakazi wa mwanza huzaliwa na kubarikiwa.

    I love you Mwanza,
     
  11. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #11
    Feb 3, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Mkuu hiyo ni Mwanza City si Moshi town, kulia unaona hiyo si KNCU bali NCU-Nyanza Coop Union building. Siku hizi Rocky City iko clean sana kama Moshi T vile.
     
  12. d

    damn JF-Expert Member

    #12
    Feb 3, 2011
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 585
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
  13. Ambassador

    Ambassador JF-Expert Member

    #13
    Feb 3, 2011
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 932
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Mwanza! Moshi!:twitch:
     
  14. olele

    olele JF-Expert Member

    #14
    Feb 3, 2011
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 691
    Likes Received: 171
    Trophy Points: 60
    unaona? kwa nini watu wanabishana kuwa ni mwanza au moshi?? na si moro na dar su kwingine kokote, kuna kitu kinachofanya mwanza na moshi vifanane bila shaka.
     
  15. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #15
    Feb 3, 2011
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,706
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    Dah! Bugando nimeiona kwa mbaaaaali dah what a memory.....
     
  16. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #16
    Feb 3, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Panavutia.....nice photo....issue ni je, wanaoishi hapo wanapata mahi kama hayo majani? Na sukari wananunua bei gani kama wana afford in the first place!
     
  17. shiumiti

    shiumiti JF-Expert Member

    #17
    Feb 3, 2011
    Joined: Jun 4, 2009
    Messages: 438
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nice town for real..... It looks like KIGALI.....
     
  18. Chapa Nalo Jr

    Chapa Nalo Jr JF-Expert Member

    #18
    Feb 4, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 5,073
    Likes Received: 1,428
    Trophy Points: 280
    Hapa mnamuumiza Masha bure
     
  19. upele

    upele JF-Expert Member

    #19
    Feb 4, 2011
    Joined: Mar 3, 2010
    Messages: 365
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamani sato tu nawamiss
    Conquest-no place for hopeless siners:clap2:
     
Loading...