Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Karibuni Kwenye Kongamano la Kuadhimisha Siku ya Mwalimu Nyerere-Jumapili 14 Oktoba-Nkrumah

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kitila Mkumbo, Oct 11, 2012.

  1. Kitila Mkumbo

    Kitila Mkumbo Verified User

    #1
    Oct 11, 2012
    Joined: Feb 25, 2006
    Messages: 3,344
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    UDASA & ITV

    Wanawaletea


    Kongamano la Kuadhimisha Siku ya Mwalimu Nyerere


    Mada Kuu: 'Nini Jukumu la Kihistoria la Vijana Tanzania katika Kumuenzi Mwalimu Nyerere?

    Tarehe: Jumapili 14 Oktoba 2012
    Muda: Saa 8.00 mchana hadi Saa 11.30 jioni(2.00pm-5.30pm)
    Ukumbi: Nkrumah, Chuo Kikuu cha Dar es Salaam

    Wazungumzaji Wakuu

    1. Ndugu Deus Kibamba
    2. Mheshimiwa Jerry Silaa
    3. Ndugu Esther Wasira
    4. Dk Vincesia Shule


    Wote Mnakaribishwa
     
  2. p

    promi demana JF-Expert Member

    #2
    Oct 11, 2012
    Joined: Oct 9, 2012
    Messages: 309
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ujumbe umefika.
     
  3. MtamaMchungu

    MtamaMchungu JF-Expert Member

    #3
    Oct 11, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 3,361
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Tutafika ndugu.
     
  4. i

    ibange JF-Expert Member

    #4
    Oct 11, 2012
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 1,545
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Safi sana. Nimesikia itv wakitangaza kuwa litaonyeshwa live itv na radio one
     
  5. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #5
    Oct 11, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,086
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    asante Dr tutaudhuria.
     
  6. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #6
    Oct 11, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,349
    Likes Received: 1,038
    Trophy Points: 280
    Kitila Mkumbo,

    Mkuu mngetafuta na wazee walioishi enzi za Mwalimu nao wakatoa neno wakati wa hilo kongamano. Tungepata historia mwanana badala ya vijana watupu.

    Nitakuwepo
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #7
    Oct 11, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,032
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Mkuu Kitila Mkumbo,
    Ongezeni wakongwe wengine kongamano lipate nguvu.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. a

    artorius JF-Expert Member

    #8
    Oct 11, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 760
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wekeni angalao mzee mmoja wa makamo
     
  9. F

    Fitinamwiko JF-Expert Member

    #9
    Oct 11, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 4,605
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Vijana ni vizuri kwa mtazamo wa kisasa, wazee tumewasikiliza mno na matokeo ni hapa tulipofika. Tunataka watu wapya wa kutuokoa kutoka katika shimo hili la umasikini.
     
  10. i

    ibange JF-Expert Member

    #10
    Oct 11, 2012
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 1,545
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kutakuwa na wachangiaji wengine nadhani hao ni wazungumzaji wakuu tu, wazee watapata pia nafasi ya kuchangia hoja za hao vijana. Wazee hawawezi kuwasemea vijana ila vijana waseme na wazee wachangie
     
  11. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #11
    Oct 11, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 11,002
    Likes Received: 1,939
    Trophy Points: 280
    Bila wazee haitanoga.Binafsi nafikiri uwakilishi wa mtu safi aina ya Dr Lwaitama utachangamsha mnakasha!
     
  12. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #12
    Oct 11, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Kweli wewe ni kilaza, haya ni maambo ya kitaaluma, kongamano lipate NGUVU, kwani imekuwa ni mikutano yenu ya UVCCM, ili kurushiana viti? kuongeza nguvu za nini...
     
  13. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #13
    Oct 11, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mkuu
    Naona mmekosa kabisa wazungumzaji ama? Kibamba na Mh J.Silaa, hawana credibility ya kuwa wazungumzaji, kwenye kongamano kubwa kama hilo la wanazuoni, tena ni UDASA!!.... huyo Kibamba ni mropokaji tu.. ni mtu wa ndimu mbili, hafai, Silaa nae ndio kabisaa, anaishi maisha gani? Kibamba usanii anajitengenezea jina ili apige pesa kwa wafadhili, Silaa.. uchaguzi UVCCM... hamna kitu hao.kwa vyovyote vile hao hawana connection nzuri ya maisha yao na mada tajwa!

    Mkuu, kwenye familia ya Nyerere hakuna Kijana/mtu mzuri wa kuweza kuwa ni mzungumzaji mnatuwekea hao wasanii?
    Ni kwanini magongamano ya Mwl. Nyerere huwa hamhusishi na familia yake?

    Sijafahamu sifa walizotumia UDASA na ITV kuwaalika hao wawili kuwa wazungumzaji. ndio maana huwa nasema hakuna mtu hapo UD atakaeweza kuziba pengo la Prof. Chachage.RIP

    Kongamano hilo ni kubwa ila limefanywa kuwa ni rahisi tu, Nitafika ama kuangalia ITV, kuwaona/ kuwasikiliza hao wawili (Blue) kwa kuwa siwafahamu, ila Prof. Chachage kafa na UDASA yake. full stop.

    Mwisho! Kuna wana JF wangeweza kuliko hao wasanii hata Ritz TUMBIRI Mungi chama mikaelPAwenda benSaanane mwaJ na wengine kibao
     
  14. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #14
    Oct 11, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,032
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Unanishambulia mie unaniita kilaza kisa nimetoa maoni yangu waongeze wakongwe kwenye kongamano, sasa wewe ambaye sio kilaza sijui umechangia nini?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #15
    Oct 11, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,032
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Nyie Pro-Chadema JF kila sehemu siasa tu, ebu tuambie sifa ya kuhudhulia hilo kongamano unatakiwa huwe na taaluma gani?
     
  16. M

    MC JF-Expert Member

    #16
    Oct 11, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 740
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Naomba kuuliza,

    Hivi ITV inapatikana online kwa namna yoyote ile?
     
  17. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #17
    Oct 11, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    bado unasadifu hilo jina ona unavyojigonga!!! waongeze wakongwe ama nguvu? ndio ukilaza wenyewe huo, umesahau kitu cha dakika60 tu, ndio huitwa umelaza yaani kilaza....soma nayoyaita maoni yako ya kwanza na unachosema sasa
     
  18. i

    ibange JF-Expert Member

    #18
    Oct 11, 2012
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 1,545
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Pompo, usimhukumu mtu bila ya kumsikiliza. Ikumbukwe pia kila mtu atapewa nafasi. Kwanini tusipate mawazo mapya mnataka tusikilize yale yale ya siku zote....?
     
  19. W

    WildCard JF-Expert Member

    #19
    Oct 11, 2012
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 7,451
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Namfahamu Mwalimu kidogo. Nitajitahidi niwepo. Watafuteni na wale wa upande mwingine wa Mwalimu akina Mohamed, Zomba, FaizaFoxy,...,
     
  20. b

    bagwell Senior Member

    #20
    Oct 11, 2012
    Joined: Sep 19, 2012
    Messages: 113
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    utajua mwenyewe na balaa lako sawa
     
Loading...