Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Karibuni kwenye group "" SAUTI YA WATANZANIA"" face book

Discussion in 'Matangazo madogo' started by silver25, Sep 26, 2011.

  1. silver25

    silver25 JF-Expert Member

    #1
    Sep 26, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Napenda kuwakaribisha wana Jamii Forum Wote kwenye Group ya SAUTI YA WATANZANIA tuweze badilishana mawazo na kupeana Taarifa ya kinachoendelea hapa Nchini kwetu Tanzania.
    Group hili linaruhusu Mtanzania yeyote mwenye mapenzi mema na Tanzania kujadili mambo mbalimbali yakiwemo Kero, na hata kusifia Hatua mbali mbali ambazo selikali imefikia katika kuendesha Gurudum hili la Maendeleo,,
    Pia linatoa fursa ya kutoa maoni na dukuduku za wana group na wale wanaoziona kuzifanyia Kazi,, karibuni sana nitafurahi nikiwaona kuja kujiunga kwenye Group hilo
     
Loading...