Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Karibuni kijijini kwetu, japo ni mbali ndivyo tulivyo......vijogoo mtapona

Discussion in 'Jamii Photos' started by mafwili, Dec 14, 2010.

?

mtapona

  1. karibuni

    100.0%
  2. kwetu

    100.0%
  1. m

    mafwili Member

    #1
    Dec 14, 2010
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni mambo ya mila ,kule wanafanya hivi na huku hivi, yote ni kutimiza ya wahenga walivyo ishi, sisi tupo bado na mila zetu,
     

    Attached Files:

  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Dec 14, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,100
    Likes Received: 5,672
    Trophy Points: 280
    hio polls ya ukweli nimevote mara mbili kwa wakati mmoja kwanza haieleweki
     
  3. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #3
    Dec 14, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Hii nadhani siyo mahala pake!!!

    MODS please!
     
  4. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #4
    Dec 14, 2010
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,503
    Likes Received: 1,733
    Trophy Points: 280
    We G. mafwili, post ya kwanza huwa tunaanzia kwenye hodi........na si huku............ WE POST YA KWANZA TU UMEANZA NA MIPICHA YAKO HIYO
     
  5. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #5
    Dec 14, 2010
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    Hapa naona mtu unaweza kuhonga nyumba ya urithi.
     
  6. Ngangasyonga

    Ngangasyonga JF-Expert Member

    #6
    Dec 15, 2010
    Joined: Sep 13, 2010
    Messages: 458
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Picha namba tatu pale kuna ubikiraa kwelii!!
     
Loading...