Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Karibuni katika mtandao mpya wa kijamii wa kitanzania (facebook ya kibongo)

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Noe, Jul 1, 2011.

  1. N

    Noe Member

    #1
    Jul 1, 2011
    Joined: Jun 29, 2011
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hi everybody!! Nawakaribisha marafiki wote katika mtandao mpya na wa kisasa wa kijamii wa Kitanzania uitwao WasomiForum, WasomiForum inakupa uwezo wa kufanya discussion, private conversation na members wengine. Pia inakupa features kama za facebook , tafadhari tembelea All Discussions - WasomiForum
     
  2. c

    charndams JF-Expert Member

    #2
    Jul 1, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 405
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    asante mkuu wa safu. ngoja tujaribu
     
  3. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #3
    Jul 1, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,147
    Likes Received: 331
    Trophy Points: 180
    subiri niicheki.
     
Loading...