Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Karibuni Katika Matembezi ya Hisabati ya Kila Jumatano Saa 10 Jioni Posta Mpya Mpaka Mwenge

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Sabi Sanda, Jun 4, 2012.

  1. S

    Sabi Sanda JF-Expert Member

    #1
    Jun 4, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 413
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wakuu,

    Habari za jioni.

    Naomba niwaalike rasmi kushiriki katika Matembezi ya Hisabati ya Kila Jumatano kuanzia Posta Mpya (Dar) Mpaka Mwenge. Matembezi yanaanza saa 10 kamili jioni kila Jumatano. Kwa wale ambao watapenda kujiunga na kushiriki naomba tuwasiliane kwa namba 0654 467758.

    Nawasilisha na karibuni sana.
     
  2. tatanyengo

    tatanyengo JF-Expert Member

    #2
    Jun 6, 2012
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 1,140
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Sawa but tunaomba utujulishe uhusiano uliopo kati ya Mathematics na matembezi hayo.Baada ya maelezo yako unaweza kupata michango ya mawazo kuhusu suala hilo kutoka kwa wadau.
     
  3. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #3
    Jun 7, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,684
    Likes Received: 1,826
    Trophy Points: 280
    Matembezi ya Hisabati ndio nini??
    Mnatembea huku mnashuka namba??
    We sema tu labda hamna nauli au daladala zimejaa ndio mnatafuta altenative.
     
  4. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #4
    Jun 7, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Mkuu lengo linaweza kuwa zuri ila uwasilishwaji wake ukaathiri maudhui ,fafanua zaidi mkuu otherwise bado tuko gizani
     
  5. samito

    samito JF-Expert Member

    #5
    Jun 7, 2012
    Joined: May 16, 2011
    Messages: 620
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ki-hisabati ndo ki-ndauli, ndauli mwagito? em fafanua ili tuwe pamwinga, wasijesema 2nabana nauli
     
Loading...