Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Karibuni katika harusi yangu wana JF

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by chamajani, Dec 14, 2010.

  1. c

    chamajani JF-Expert Member

    #1
    Dec 14, 2010
    Joined: Sep 22, 2010
    Messages: 554
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wana JF, next friday ya Ijumaa ijayo kutakuwa na shughuli fupi ya arusi yangu ya mke wa pili. Nyooooote mwakaribishwa saaaaaaaaana.
     
  2. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #2
    Dec 14, 2010
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 12,951
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Sasa hata hutuambii wapi inafanyika sherehe tutakujaje banaaa Leta details kamili
     
  3. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #3
    Dec 14, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,217
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Mke wa pili wa kwanza yupo wapi?...mimi nitakuja ukivuta mke wa tatu! Asante lakini
     
  4. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #4
    Dec 14, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,867
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Haya ndugu yetu, mimi binafsi natanguliza Mabruki, na pia nakutakia kheri kwenye huo ulimwengu wa Mathna!

    Basi hata anuani hutoi, ili tujuwe walima itakuwa wapi!?
     
  5. Baba Mtu

    Baba Mtu JF-Expert Member

    #5
    Dec 14, 2010
    Joined: Aug 28, 2008
    Messages: 878
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35

    Shekhe unaoa mke wa pili je uadilifu unauweza???????????!!!!!!!!!!! Angalia usije kupata zambi za kupendelea upande mmoja. Isijekuwa kama yaliyomo ndani ya nyimbo hii



    au katika nyimbo hii



    Nakutakia kila heri


     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #6
    Dec 14, 2010
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,618
    Likes Received: 231
    Trophy Points: 160
    Tunakuja na vinywaji vyetu eeh?
     
  7. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #7
    Dec 14, 2010
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,618
    Likes Received: 231
    Trophy Points: 160
    onesha ushirikiano kwanza kwa huyu wa pili.
     
  8. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #8
    Dec 14, 2010
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,632
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    mke wa kwanza atakuwepo? nataka kuja kumfariji
     
  9. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #9
    Dec 14, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,242
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    Chai na maandazi ni ya kutosha?
     
  10. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #10
    Dec 15, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,619
    Likes Received: 1,895
    Trophy Points: 280
    kwa hiyo nipake henna na piko ya kutosha eeh.....udi na uturi vyote ntie.....:doh: beer?
     
  11. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #11
    Dec 15, 2010
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,632
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    I dreamed of a wedding of elaborate elegance,
    A church filled with family and friends.
    I asked her what kind of a wedding she wished for,
    She said one that would make me her husband....
    just thinking aloud.....hongera sana chamajani
     
  12. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #12
    Dec 15, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,344
    Likes Received: 1,041
    Trophy Points: 280
    asante sana kwa mwaliko..
    hopeful kila kitu kitaenda sawa siku hiyo kubwa...
    na nina watakia kila lakheri kwa maisha yenu ya ndoa..
    God Bless
     
  13. c

    chamajani JF-Expert Member

    #13
    Dec 15, 2010
    Joined: Sep 22, 2010
    Messages: 554
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ha! Ha! Ha, huu ulimwengu wa mathna,thalatha ma arb'a una enjoyments zake bana si mchuzi! Aaa,unajua shk walima ya 'second best but risk' huwa haitangazwi mapema bana!au mesahau veve?
     
  14. c

    chamajani JF-Expert Member

    #14
    Dec 15, 2010
    Joined: Sep 22, 2010
    Messages: 554
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Paka Jimmy, umesahau kuwa walima z inversily proportional to chai+maandazi, as u go to mathna,thalatha wa arba,no of participants become reduced! Normally hata kadi haina bana hii, so ka vp njoo hta na chupa yako y chai powa.
     
  15. c

    chamajani JF-Expert Member

    #15
    Dec 15, 2010
    Joined: Sep 22, 2010
    Messages: 554
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ee!ee! Preta, wataka kuwa 'third but bad' wangu nn? Je ikitokea hyo henna na piko yako+uturi wako vinazidi waridi langu si itanladhimu pia kulichuma na hilo komamanga lako soonest! Ok join to ths real enlarging world of mathna,thalatha no more arba! There still 2 rooms open an may be one z 4 you(say inshllh). Kwani gari yaenda vizuri ikiwa na 4 wheels mamaa!
     
  16. LoyalTzCitizen

    LoyalTzCitizen JF-Expert Member

    #16
    Dec 15, 2010
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 1,750
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    :amen::thumb:
     
  17. Chapa Nalo Jr

    Chapa Nalo Jr JF-Expert Member

    #17
    Dec 15, 2010
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 4,379
    Likes Received: 740
    Trophy Points: 280
    Ukijirembe sana utageuka mke wa tatu kwa msitukizo siku hiyo hiyo, si unajua safari moja huongeza nyingine.
     
  18. D

    Derimto JF-Expert Member

    #18
    Dec 15, 2010
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 1,309
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Hongera zako kaka ila utimize majuku kabla haujaanza kusaidiwa na madereva tax na mlinzi wa geti lako mwenyewe
     
  19. Tausi Mzalendo

    Tausi Mzalendo JF-Expert Member

    #19
    Dec 15, 2010
    Joined: May 23, 2010
    Messages: 1,475
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Umepata increment ngapi kwenye mshahara.... ukiona mtu anaongeza mke ujue....!!! simalizii maana ...
     
  20. NILHAM RASHED

    NILHAM RASHED JF-Expert Member

    #20
    Dec 15, 2010
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,629
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    haaaaa umenichekesha wallah if is like dat he need a help even wedding dress yake pia tuchangishe na sisi...