Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Karibuni Chakula kwa Mboga mnayodhani ni sumu kwenu

Discussion in 'Jamii Photos' started by engmtolera, Nov 27, 2011.

  1. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #1
    Nov 27, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,060
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    [​IMG] DSCN4767.JPG
     
  2. driller

    driller JF-Expert Member

    #2
    Nov 27, 2011
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 1,117
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    wallllahi pale unapomaliza kula ndio hapo hapo mwenyezi Mungu anaanza kukulaani kwa laana kubwa sana yani
     
  3. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #3
    Nov 27, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,060
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    sasa atakulaani kwa kosa lipi
    yeye amesema hata ktk vitabu vyake kuwa Ametuumba sisi tukiwa ni wenyemamlaka juu ya wadudu na wanyama wote?

    Na hawa jamaa hapa sijawahi sikia eti mtu kagingwa na nyoka wala chatu,nge wala tandu,konokono wala mbwa,vyote ni peleka pwani,na maendeleo yao si ya kitoto,wapo juu kweli kwa kutoacha kitu nyuma
     
  4. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #4
    Nov 27, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kiingiacho ni halali kitokacho ni haram
     
Loading...