Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Karibuni CCM

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MaxShimba, Sep 14, 2009.

  1. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #1
    Sep 14, 2009
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    Chama pekee chenye uwazi na uongozi bora. Matawi kede kede, tena duniani kote.
     
  2. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #2
    Sep 14, 2009
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,398
    Likes Received: 2,465
    Trophy Points: 280
    Asante sana kwa kutukaribisha. Huo uongozi bora uliopo ccm ulipatikana vipi, unatuongoza wapi na vipi, na unapimwaje? Na hao viongozi bora ni kina nani?
     
  3. MwanaFalsafa1

    MwanaFalsafa1 JF-Expert Member

    #3
    Sep 14, 2009
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
  4. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #4
    Sep 14, 2009
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,071
    Likes Received: 9,778
    Trophy Points: 280
    Ukistaajabu ya Mussa.....
     
  5. Nemesis

    Nemesis JF-Expert Member

    #5
    Sep 14, 2009
    Joined: Feb 13, 2008
    Messages: 3,264
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    mhh! kusema kwepesi kutekeleza lingine
     
  6. E

    Ex-Fisadi Member

    #6
    Sep 14, 2009
    Joined: Aug 19, 2009
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nilikuwa mwanachama fisadi sana lakini nikaokoka nikatoka kwenye chama chenu siwezi kurudi labda Mwl JK Nyerere afufuke. kwendeni zenu ufisadi utakiua chama chenu!
     
  7. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #7
    Sep 14, 2009
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Malalamiko yenu nimeyasoma vizuri na mengine yanahita kujibiwa. Lakini kabla sijajibu, hebu nielezeni ni nini kipya ambacho wapinzani wamesha fanya ili niamini kweli wana nia ya kujenga taifa?

    Ukisoma katiba za wapinzani, zote hazina jipya zaidi ya kukopi na kuamend katiba ya CCM chama pekee chenye uongozi bora na uwazi.

    Karibuni CCM,
     
  8. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #8
    Sep 14, 2009
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Uchaguzi huu kweli naona unakuja kwa kasi.

    Humu kuna wana CCM njaa na kuna watoto mafisaidi na wakumbatia ufisadi .Hoja za kijinga nyingi kila kukika. Sasa huyu naye kaleta hoja yake badala aitetee anaanza na upinzani wapi na wapi . Kazi bado baba.

    Lete Katiba ya Chama ambacho wame copy naku Paste. Then uonyeshe ushahidi kwamba CCM wana hati miliki ya mpangilio huo wa katiba.
     
  9. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #9
    Sep 14, 2009
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145

    Mkuu wa nchi JK
     
  10. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #10
    Sep 14, 2009
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145
    Kumbe bado mpo, eh?
     
  11. G

    Geeque JF-Expert Member

    #11
    Sep 14, 2009
    Joined: Aug 17, 2007
    Messages: 839
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    hahahahahahaha teh teh teh teh
     
  12. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #12
    Sep 15, 2009
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    CCM CCM CCM CCM

    Mwakani tunalamba kama kawaida yetu.

    Karibuni CCM
     
  13. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #13
    Sep 15, 2009
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Mkuu tupo pamoja kwenye chama cha Mapinduzi. Wapinzani hawana jipya zaidi ya longa longa tu.
     
  14. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #14
    Sep 15, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,181
    Likes Received: 4,718
    Trophy Points: 280

    Umefanikiwa kuamsha hisia za wanaharakati na wapiganaji. Lengo lako limetimia. Wote wana hasira juu yako,viongozi wako, thread yako na chama chako kwa sababu vyote hivyo vimejaa WIZI MTUPU!
     
  15. T

    The Infamous JF-Expert Member

    #15
    Sep 15, 2009
    Joined: May 11, 2009
    Messages: 719
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35

    give me a break.
     
  16. Nyuki

    Nyuki JF-Expert Member

    #16
    Sep 15, 2009
    Joined: Jul 7, 2009
    Messages: 371
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ccm oyeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee
     
  17. GP

    GP JF-Expert Member

    #17
    Sep 15, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    ovyo ovyo ovyooooooooooooooooooooo
     
  18. C

    Calipso JF-Expert Member

    #18
    Sep 15, 2009
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 284
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    • Uwazi- wa kuiba mali ya umma maana hakuna kificho

    • Uongozi bora- ni kuwaua na kuwatesa wananchi walochoka na chama kizee cha ccm cha kifisadi

    • Matawi kedekede tena duniani kote- Mafisadi wa ccm wapo kila kona ya nchi mpaka wameweka mapesa ya wizi duniani kote ktk mabenki.
     
  19. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #19
    Sep 15, 2009
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,676
    Likes Received: 9,319
    Trophy Points: 280
    Unamaanisha kuwa CCM ndio wana mapya? yepi hayo? Tujuze nasi tuelewe maana kwa fikra zangu ndogo naona kama kaburi lao tayari inasubiriwa sanda tuu.
     
  20. K

    Kinyikani Member

    #20
    Sep 15, 2009
    Joined: Dec 5, 2006
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huwezi kuwa CCM bila ya kuwafisadi wala huwezi kuwa fisadi bila yakuwa CCM
     
Loading...