Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Karibu wewe muhitaji....je unayo 38---45

Discussion in 'Love Connect' started by devotha kato, Jul 10, 2012.

  1. d

    devotha kato Member

    #1
    Jul 10, 2012
    Joined: Jul 10, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi ni mwanamke wa umri wa miaka 30,natafuta mwenza kupitia jukwaa hili.Sifa nizitakazo kwa huyo mwenzi awe na muonekano mzuri tu na awe nakipato walau chakujikimu yeye mwenyewe kama una mtoto walau mmoja au wawili si mbaya sana hapa tunaweza kusaidiana kulea.Mimi nimeajiriwa hapa Dar na nina muonekano mzuri.

    Yeyote aliye na uhitaji kama wangu kwa kumaanisha anaweza kuniPM au anaweza kutumia devothakato@hotmail.co
    nasisitiza kama huna huitaji plizzz usisumbue,,,,,naahidi kujibu kila email itakayotumwa.
     
  2. Mbimbinho

    Mbimbinho JF-Expert Member

    #2
    Jul 10, 2012
    Joined: Aug 1, 2009
    Messages: 4,455
    Likes Received: 773
    Trophy Points: 280
    Huwa mnakosea kitu kidogo.
    Wekeni picha zenu pia punguzeni masharti. Khaaa!
     
  3. d

    devotha kato Member

    #3
    Jul 11, 2012
    Joined: Jul 10, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0


    mbona mimi sijaweka mashart yakutisha?ambayo tena wala si magumu? alafu tuweke picha hapa inahusu?ambaye yuko tayari picha yangu nitamtumia kwa email ndo maana nilisema mwenye uhitaji.Sioni kama kuna ulazima sana wakuweka picha hapa kwenye jukwaa.

    Asante kwa ushauri.
     
  4. ndetia

    ndetia JF-Expert Member

    #4
    Jul 11, 2012
    Joined: Jun 9, 2012
    Messages: 300
    Likes Received: 180
    Trophy Points: 60
    kweli jaman picha muhimu, mwanamke mvuto ati!!!
     
  5. harakat

    harakat JF-Expert Member

    #5
    Jul 11, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 2,706
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    mi nitajiridhisha vipi kma kweli we unavutia
    jaribu tu kufikiria mwenyewe hapo hujanitendea haki
    mi ni muhitaji ila hapa hujanitendea haki
     
  6. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #6
    Jul 11, 2012
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,584
    Likes Received: 3,819
    Trophy Points: 280
    Hahahah....true dat.
     
Loading...