Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Karibu ufurahi pamoja nasi katika baraka ya ndoa mkesha wa pasaka

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Benno, Apr 11, 2011.

  1. B

    Benno JF-Expert Member

    #1
    Apr 11, 2011
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 328
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    :flypig::flypig:
    Karibu ufurahi pamoja nasi siku hii muhimu ya ndoa yangu tarehe 23.04.2011.
    Nakufuatia na mashamla shamla siku ya pasaka 24.04.2011. :flypig::flypig:

























    Wona wegana kuhika ni jovila mapema,Ne nani na munu?
     
  2. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #2
    Apr 11, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,427
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Asante, ni wapi huko?
     
  3. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #3
    Apr 11, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,567
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    Weka comment hapa JF nasi tutafurahia au??Maana ujaweka venue but i hope ni Jf!!
     
  4. s

    sawabho JF-Expert Member

    #4
    Apr 11, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Asante kwa mwaliko, nadhani venue itakuwa hapa Jf.
     
  5. B

    Benno JF-Expert Member

    #5
    Apr 11, 2011
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 328
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Misa Itafanyika Kanisa Katoliki la Mongola Ndege- Parokia ya Segerea: Usiku wa Pasaka
    Mashamlashamla: Kadenge Executive Social Hall


































    Wona wegana kuhika ni jovila mapema,Ne nani na munu
     
  6. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #6
    Apr 11, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    nawatakia kila la heri muifanye sala kiungo cha familia yenu kumuepuka muovu shetani.
     
  7. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #7
    Apr 11, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,880
    Likes Received: 940
    Trophy Points: 280
    Hongera
    asante kwa mwaliko
    mshirikishe Mungu kwa kila jambo
    bila Mungu kuwepo pamoja nanyi yapo mambo mengi
    yatakayo sababisha ndoa kugeuka kuwa ndoano
     
  8. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #8
    Apr 11, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Asante sana
     
  9. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #9
    Apr 11, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,597
    Likes Received: 2,780
    Trophy Points: 280
    Asante sana, na hongera sana...
     
  10. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #10
    Apr 11, 2011
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,581
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Free entry? hongereni..
     
  11. Ennie

    Ennie JF-Expert Member

    #11
    Apr 11, 2011
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 7,150
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Hongereni sana.
     
Loading...