Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Karibu tutafakari!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Jaguar, Jun 15, 2011.

  1. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #1
    Jun 15, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Una ndoo mbili,A na B.Ndoo A ina lita mbili za vinegar na ndoo B ina lita mbili za maji.Chukua lita moja ya vinegar kutoka ndoo A kisha changanya na lita mbili za maji katika ndoo B.Changanya vizuri kisha chukua lita moja ya mchanganyiko wa (vinegar-water) kutoka ndoo B,imimine katika ndoo A halafu changanya vizuri.SWALI;Ndoo A ina maji mengi au ndoo B ina vinegar nyingi?
     
  2. M

    Masuke JF-Expert Member

    #2
    Jun 15, 2011
    Joined: Feb 28, 2008
    Messages: 4,583
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Ndoo A ina Vinegar nyingi na ndoo B ina maji mengi.
     
  3. T

    Tasia I JF-Expert Member

    #3
    Jun 15, 2011
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 1,220
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    ndoo A itakua na vnager nyingi kuliko maji na ndoo B itakua na maji mengikuliko vinager.
    ila, ndoo A itakua na maji pia, na wakati huohuo ndoo B itakua na vinager pia.
     
  4. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #4
    Jun 15, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Labda nifafanue zaidi,originally ndoo A ilikuwa na vinegar na ndoo B ilikuwa na maji,je vinegar iliyohamia kwenye maji ni nyingi kuliko maji yaliyohamia kwenye vinegar?au vice-versa? au ni sawa sawa?
     
  5. M

    Masuke JF-Expert Member

    #5
    Jun 15, 2011
    Joined: Feb 28, 2008
    Messages: 4,583
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    wewe tumeshakujibu bado unafafanua nini?
     
  6. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #6
    Jun 15, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Sawa mkuu umenijibu,lakini nilichotaka mimi ni comparison ya kiwango cha vinegar iliyomo katika ndoo B dhidi ya kiwango cha maji yaliyomo katika ndoo A.tatizo hili swali unalipa mtazamo rahisi saana!
     
  7. General mex

    General mex Senior Member

    #7
    Jun 15, 2011
    Joined: May 1, 2011
    Messages: 105
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Mi naona mchanganyiko ni ule ule ingawaje ndoo A itakua na vinegar nyng kdogo kwa sababu ule mchanganyko kutoka kwenye B hautaingia wote, lazima ndoo b itabak na unyevu kwa hyo mchanganyko umepungua. Ila point ni kwamba una mchanganyko wa lita 2 za maji na lita 2 za vinegar, jumla lita 4. Nimekujibu mkuu?
     
  8. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #8
    Jun 15, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Au swali tulirahisishe zaidi,tafuta concentration ya maji katika ndoo A na concentration ya vinegar katika ndoo B yenye maji.Concentration ya maji katika ndoo A tuiite X na concentration ya vinegar katika ndoo B tuiite Y.Mwisho.compare X and Y.
     
  9. Delucaz

    Delucaz Member

    #9
    Jun 15, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    dah mi naona maluweluwe tu, nimeshasahau chemistry (method of mixture) ndo nilikuwa natumia kusolve maswali ya kinamna hiyo.
     
  10. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #10
    Jun 16, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Ndoo A concetration ya Vinegar itakuwa 1.66 Lt na ndoo B concetratin ya Vinegar itakuwa 0.66Lt...

    So ndoo A ina maji 0.34Lt na ndoo B ina Maji 1.34Lt
     
  11. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #11
    Jun 17, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Mentor mbona unasemaga Jaguar hatoagi Senkyuuuu au hujawahi patia nini.....
     
  12. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #12
    Jun 17, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Acha fujo bushbaby,mentor ni miongoni mwa brain ninazozikubali hapa JF!
     
  13. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #13
    Jun 17, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Usijali mkuu... nilitaka kuchokoza tu Mentor...... mi pia namkubali
     
  14. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #14
    Jun 17, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Duu! Kama mambo ya mahesabu tarudi badae
     
Loading...